Utani wa mchumbaangu/mumewangu/ mumewangu maofisini...mmmmh!

Utani wa mchumbaangu/mumewangu/ mumewangu maofisini...mmmmh!

ngoja mi nijinyamazie maanake ingekuwa mimi hata sijui ningefanyaje kiunoni an you say its just normal i guess jamaa ni mpole sana na ana kifua cha kiume haswa,lucky him.
Jamaa anamuamini sana mke wake na wameanza toka secondary so aliamini ni utani ila ndio aliniambia hiyo rule ya kutoenda ofisini kwa wife bila sababu maalum kwa sababu kuna wengine hawakufahamu wanaweza leta utani mbele yako
 
ni kweli mkuu na ndio maana kwa kweli mi na utani pembeni kabisa aiseee.
inawezekana mkuu Husninyo ila mi sishauri sana kwani nafikiri utani wa namna hivyo huwa una effescts kubwa as ukizidi kukua na mkaanza hata kufanya caring hizo za mume sijui mchumba like going launch together an so an so mmmmmmhhh its a red light huwa sio dalili nzuri sana na mara nyingi hata ukikosana na mume/mke ni rahisi kumweleza yule mtani wako ambaye atakufariji kwa upendo mwishowe kitakachofata hapo:tape::tape: :tape:.

utani wafanye wanaoweza kama unahisi huwezi kaa mbali nao, maana utani maofisini sio sheria kusema lazma tuzifate.[/QUOTE]
 
He he he! Sasa unanipa presha, lol! Kwa hiyo jamaa wanapiga cha sa 12asbh, na lunch nayo iko palepale... afu akija home kachoooka!

Ohoooo, watu wameshakatikaga mshipa wa aibu na ule mkuu wa 'hofu ya Mungu' sa unategemea nini? Hapa ofsn kwangu nikichungulia chini kuna parking, niyaonayo asubuhi baada ya watu kupark magari yao yanatisha!
 
ni kweli mkuu na ndio maana kwa kweli mi na utani pembeni kabisa aiseee.

utani wafanye wanaoweza kama unahisi huwezi kaa mbali nao, maana utani maofisini sio sheria kusema lazma tuzifate.
[/QUOTE]

hahahaha, afadhali. mie na utani damu damu. lol
 
Acha ujinga wewe hivi hamjui mara nyingi mbinu zetu tunapotaka papuchi inakuwaga kama utani hv, ukiona unaelekea inakuwa kweli jumla, Sitaki ujinga huo na binafsi sinaga viutani vya kijinga jinga na ole wake nimkute wife anataniana utani wa hivyo atanitambua,. Ni muhimu kuwe na utani wenye mipaka tena sio utani wa mapenzi, binafsi siamini kama kuna utani wa mapenzi. Utani gani na mnyama pori kama simba wewewee thubutuuuuu.
 
mmmhhhh Kinyengeli mkuu au sijakuelewa vizuri labda, kwani nani unamwabia aache ujinga labda mwenzangu kidogo nimeshtuka.
Acha ujinga wewe hivi hamjui mara nyingi mbinu zetu tunapotaka papuchi inakuwaga kama utani hv, ukiona unaelekea inakuwa kweli jumla, Sitaki ujinga huo na binafsi sinaga viutani vya kijinga jinga na ole wake nimkute wife anataniana utani wa hivyo atanitambua,. Ni muhimu kuwe na utani wenye mipaka tena sio utani wa mapenzi, binafsi siamini kama kuna utani wa mapenzi. Utani gani na mnyama pori kama simba wewewee thubutuuuuu.
 
Last edited by a moderator:
Ohoooo, watu wameshakatikaga mshipa wa aibu na ule mkuu wa 'hofu ya Mungu' sa unategemea nini? Hapa ofsn kwangu nikichungulia chini kuna parking, niyaonayo asubuhi baada ya watu kupark magari yao yanatisha!

Mungu atunusuru tusiletewe maradhi.... manake hofu na aibu hamna tena! Ni kuvua chupi na boxer tu saivi. God have mercy!
 
Sio sahihi hata kidogo,mi ilishantokeaga hiyo rafik yangu na mpenz wngu walikua na mazoea yakuitana hivo ila mwisho wake ni mambo ya ajabu yalitokea. Hivo ni vema heshima ikawepo katika hili,japo laweza kuonekana la kawaida tu ila inaeza ikaleta madhara.

Mambo gani ya ajabu hayo yalitokea? Fafanua tafadhali! Au waliishia kutafunana ki-ukweli kweli?
 
Wanabodi Ijumaa Kareem

Natumaini sote tuko poa.

Kuna jambo nimekuwa nikiliona kwenye maofisi mengi ambamo nimepitia na nilipojaribu kuwauliza baadhi ya marafiki zangu wafanyao kwenye ofisi zingine nao kwa bahati mbaya wamekiri kuliona. Jambo lenyewe ni lile la baadhi ya staff wafanyao sehemu moja kuwa na mazoea ya kuitana 'mchumba', 'husband', 'wife'.n.k.

Inawezekana ni jambo la heri tu ..lakini kuna wakati inaletaga utata hasa mahusiano yanapoanza kuwa kama routine. Kiasi cha wengine hadi kuandamana sehemu za lunch pamoja na kuseviana kwenye simu kwa identities kama hizo hapo juu. Sababu za wengi wao kuitana hivi utasikia..'kafanana na mume wangu,'ana jina kama la mke wangu' au utasikia 'yupo kama boyfriend wangu' n.k . Hapa najiuliza tu kuwa ni sahihi kuendekeza hizi identities maofisini??..Make kama sikosei kuna kimsemo cha wahenga kwamba 'Maneno huumba'..Au iko poa tu wakubwa???

Kwa upande wangu, urafiki, utani na ukaribu na mtu asiye mke wangu ni lazima uwekewe mipaka. ikizidi hapo, ndo matatizo kama haya hujitokeza!
 
my friend SnowBall

in most cases... kuna agenda ya siri nyuma ya hayo majina. Kwa wanaojiheshimu huwezi kukuta wanaitwa majina hayo au wana utani utani usioeleweka.
 
Last edited by a moderator:
Kweli kabisa wangu..vipi hapo ofcn kwenu hakunaga???

my friend SnowBall

in most cases... kuna agenda ya siri nyuma ya hayo majina. Kwa wanaojiheshimu huwezi kukuta wanaitwa majina hayo au wana utani utani usioeleweka.
 
Utani vitu vya kawaida tu. Ila inatofuatiana, kuna wengine hawajui utani.
 
haiko poa wala nini we kama ni Juma utaseviwa Juma tu

sa nikusave "baby" hata mpenzi wako akiona unamwambiaje mbambiaje
mazoea yasivuke mipaka.....we SHOULD HAVE LIMITS

unamaanisha tunao kuita wife humu tunakukosea? kama jibu ni ndio tuombe msamaha maana hujawahi kutwambia sio sawa! nakuonaga tu tuko wengi!!!!!!!
 
unamaanisha tunao kuita wife humu tunakukosea? Kama jibu ni ndio tuombe msamaha maana hujawahi kutwambia sio sawa! Nakuonaga tu tuko wengi!!!!!!!

nina mipaka yangu.sa wengine ukisema wife wengine wanataka iwe kweli

lazima kuwe na limits
 
Back
Top Bottom