Nipe kwanza ili tupate jibu la uhakika sio la kuhisi..!!Kwani wewe hupendi pesa mkuu?
Utume million kwanza ili nione kama naweza kukurudishia..!! 😹Hebu toa namba nikutumie mkuu😅🤣😂
Halina madhara kwa mthombaji?Hilo ni kama kokoro, linabeba wengi
Hakuna jambo lisilo na madharaHalina madhara kwa mthombaji?
NImeichukua hiyo.Hakuna jambo lisilo na madhara
Jambo la kuzingatia ni kufanya kwa kiasi
Halafu siku hiyo hiyo unaanza kuitwa 'MUME WANGU". Wanawake wa kizazi hiki Mungu anawaona.Huo utafiti wasirudie tena,maana wanawake wa sasa hivi ukiomba namba tu bado hata haujafika home,unaambiwa gesi imeisha mara nitumie bando mara mama anaumwa ni tafurani tu.
Kama kuna wanawake wa aina hii, ni afadhali kabisa kwenda kujiponza Kimboka by Night kuliko kudate na mwanamke mwenye akili hizi.Shida ni pale unapojua huyu mtu yuko nawe kwasababu ya pesa, na sio kwamba amevutiwa na muonekano wako, na ana nia ya dhati ya kujenga maisha pamoja na wewe, kwako kajiegesha tu ili apooze njaa, ila kiuhalisia hapendi hata kukuona.
Sijui binadamu wengi wa sahivi wana meneji vipi mahusiano ya hivi, maana ni kama mnafanya biashara, na dating for survival ndo trend imehalalishwa na wanawake wengi sikuhizi gwapole Grahams leo dada
Una inaccuracies za kutoshaUtafiti umeisha huo😅🤣😂