Vingine tujiongeze aseeeDu! Hayo tu yanamtosheleza mwanamke kweli mkuu? Sasa zile pesa wanazotupiga ni za nini?
Ishi nayo hio kanuni zangu ni mbili tu linapokuja suala la mwanamke, 1. huruma naweka pembeni 2. yeye ndio anatakiwa anipende mimi, kinyume na hapo we're doneNimeshajiongeza kidogo
Mkuu unataka kula kitumbua bila chai (pesa)? Utasubiri sana.Eendeleeni kudanganyana
View attachment 3681691
Hata kama si kumpa mkononi, bila pesa hummiliki. Kumiliki mwanamke ni gharama toshaWanasema utafiti unapingwa na Tafiti, ila kwenye hili tukubaliane kujibu kutokana na uzoefu
Kwa uzoefu wangu, bila pesa huwezi kung'oa mchuchu
Atakuvumilia siku moja, siku ya pili hata paja lake hulioni 🙌
Muda hautoi BillsMbona MUDA tu unatosha mkuu; MZIGO wa nini?
Utafiti haujakidhi viwango, siku hizi ukiona unagombaniwa bwana angu bwana angu ujue mpunga upoKwa hiyo unabishana na utafiti mkuu? No research, no right to speak.
Kuna mmoja zamani kidogo aliwahi kuniambia bila kuona pesa, hata ku- cum ha-cum na suala la kuniimbia na maiki ndiyo nisahau kabisa 🙌Hata kama si kumpa mkononi, bila pesa hummiliki. Kumiliki mwanamke ni gharama tosha
Kweli kabisa, tumesingiziwa mengi sana😹😹Sitaki kuwapotezea muda kwa maelezo marefu. Kila kitu kiko wazi. Tafiti za mahusiano zilizofanywa na wataalamu wa mahusiano zinaonyesha wanawake wengi hawatazami ukubwa wa pochi, bali ukubwa wa muda unaotolewa . Wengi wanasema pesa sio shida bali umakini na mawasiliano ya kweli ndivyo vinavyogusa moyo zaidi.
Wanaume wengi wamezoea kudhani kutoa hela ni ishara ya upendo, kumbe wengine wanachohitaji ni muda wako tu.
View attachment 3681646
MAONI YANGU
Afadhali sasa ule uwongo uliodumu kwa muda mrefu kuhusu wanawake kupenda pesa sasa umepata ufumbuzi. Kuanzia sasa wanaume wanapaswa kutambua kuwa pesa si chochote si lolote katika mahusiano. Mwanamke anahitaji muda wako tu.
Utafiti huu umekuja wakati muafaka kwani wanaume tulishatumia pesa nyingi sana katika mapenzi pasipo kujua. Kwa kuwa sasa ukweli umejulikana, hii ni ahueni kubwa sana kwa wanaume waliokuwa wanadhani wanawake wanapenda fedha kumbe si kweli. Hadi wanawake wanaitwa "gold diggers" pasipo kujua kwamba hawapendi pesa bali wanahitaji muda tu!
Pongezi za kipekee ziwaendee watafiti waliogundua hili jambo mapema kabla mifuko ya wanaume haijatoboka zaidi. Mungu awabariki sana.
Sio kweli, kuna watu wanagombaniwa hadi mnawashangaa wanaogombana kuwa wanagombania nini haswa.Utafiti haujakidhi viwango, siku hizi ukiona unagombaniwa bwana angu bwana angu ujue mpunga upo
Wanakuwa wanagombania nini?Sio kweli, kuna watu wanagombaniwa hadi mnawashangaa wanaogombana kuwa wanagombania nini haswa.
Pesa sabuni ya roho. Ukweli ni kuwa ili mmoja ampende mwenzake lazima kuwe na kiunganisho. Ila pamoja na kiunganisho, ndoa au pesa au kazi etc; unahitaji pesa ili akale, akanywe akasafiri na hata kujisopsop. Ndo maana nasema, katika mapenzi, pesa haikwepeki hata kama unadhani anakupa bure. Duniani hakuna kitu kinaitwa Bure. Ukiona kitu ni bure kwako, jua kuna mwenzako anakigharamia.Kuna mmoja zamani kidogo aliwahi kuniambia bila kuona pesa, hata ku- cum ha-cum na suala la kuniimbia na maiki ndiyo nisahau kabisa 🙌
Bora tumezeeka sasa 🤗
Ndio maana ya uzi sasa.Wanakuwa wanagombania nini?