UTAFITI: Rais Samia awapiku Ruto, Kagame na Museveni-Moody's

UTAFITI: Rais Samia awapiku Ruto, Kagame na Museveni-Moody's

TANZANIA YAZIPIKU KENYA NA UGANDA UWEZO WA KUHUDUMIA DENI LA TAIFA

Mwaka 2024 kampuni inayoheshimika zaidi Duniani kwa Uthamini wa Uchumi na Madeni ya Moody's wameitaja Tanzania chini ya Rais Samia, kama nchi inayoweza kuhimili vema deni lake kwa kuipa Daraja B1 wakati Kenya ikiambulia B3, Rwanda B2 na Uganda B2 (Moody's Page)

View attachment 3406604
Mitano tena kwa Mama Samia
 
TANZANIA YAZIPIKU KENYA NA UGANDA UWEZO WA KUHUDUMIA DENI LA TAIFA

Mwaka 2024 kampuni inayoheshimika zaidi Duniani kwa Uthamini wa Uchumi na Madeni ya Moody's wameitaja Tanzania chini ya Rais Samia, kama nchi inayoweza kuhimili vema deni lake kwa kuipa Daraja B1 wakati Kenya ikiambulia B3, Rwanda B2 na Uganda B2 (Moody's Page)

View attachment 3406604
Nikajua kawapiku utekaji
 
Sifa za kijinga
Kila aina za sifa zinatafutwa kutetea au kuficha na kusaulisha maovu yanayofanyika
 
TANZANIA YAZIPIKU KENYA NA UGANDA UWEZO WA KUHUDUMIA DENI LA TAIFA

Mwaka 2024 kampuni inayoheshimika zaidi Duniani kwa Uthamini wa Uchumi na Madeni ya Moody's wameitaja Tanzania chini ya Rais Samia, kama nchi inayoweza kuhimili vema deni lake kwa kuipa Daraja B1 wakati Kenya ikiambulia B3, Rwanda B2 na Uganda B2 (Moody's Page)

View attachment 3406604
Hao ni wahuni TU wanatoa sifa za kijinga!
 
Tunajivunia umasikini

Tunajivunia madeni

Tunashindanisha madeni.

Yote haya lengo ni kuhalalisha kuendelea kukopa na anguko la uchumi.
 
TANZANIA YAZIPIKU KENYA NA UGANDA UWEZO WA KUHUDUMIA DENI LA TAIFA

Mwaka 2024 kampuni inayoheshimika zaidi Duniani kwa Uthamini wa Uchumi na Madeni ya Moody's wameitaja Tanzania chini ya Rais Samia, kama nchi inayoweza kuhimili vema deni lake kwa kuipa Daraja B1 wakati Kenya ikiambulia B3, Rwanda B2 na Uganda B2 (Moody's Page)

View attachment 3406604
Wewe mjinga kweli, yaani unafurahia madeni? Hayo Matrilioni alizokopa zimefanyia nini nchi hii, last time umeandika nchi inayo akiba ya Trillioni 19 wakati kwenye government coffers inaonyesha akiba ya USD 5.4 na dhahabu ya 0.7 Bil USD, hujui mahesabu wewe au unadanganya tu.Deni la taifa limefika zaidi ya TZS Trillioni 120, sasa linganisha na akiba mliyonayo. Acheni kudanganya umma.
 
Wewe mjinga kweli, yaani unafurahia madeni? Hayo Matrilioni alizokopa zimefanyia nini nchi hii, last time umeandika nchi inayo akiba ya Trillioni 19 wakati kwenye government coffers inaonyesha akiba ya USD 5.4 na dhahabu ya 0.7 Bil USD, hujui mahesabu wewe au unadanganya tu.Deni la taifa limefika zaidi ya TZS Trillioni 120, sasa linganisha na akiba mliyonayo. Acheni kudanganya umma.
Bado hujaongea chochote
 
Sometimes unaweza kumkufuru Mungu tu kwasababu ya uelewa wa Watanzania; Watanzania sisi hua hatujali chochote kuhusu future ya nchi yetu, tunajali leo tu, hatuna mpango wowote wa our next generation. Sina tatizo kabisa na hu utafiti, sina mashaka kabisa na majibu ya hu utafiti LAKINI nina tatizo moja kubwa sana na understanding yetu kama Watanzania hasa wasomi; siwezi kushangaa nikisikia mleta uzi ni intellectual na ana GPA ya maana kabisa kutoka kwa one of the recognized universities. Hivi hatujui motive behind ya wakopeshaji hasa pale wanapo ona unazo resources za kutosha? Watakutia moyo ili ukope zaidi ili kuendelea kuweka rehani nchi yako, na vichwa vya Watanzania ndio kama hawa sifia sifia sports ndio kabisaaaa. Kuna kitu hakipo sawa kwenye bongo za Watanzania wengi, of course including myself. 😢 😭 poor my country
 
Back
Top Bottom