Usiyoyajua kuhusu Tundu Antipas Mughwai Lissu

S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
34,906
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
34,906 2,000
Huyu ni mteule wa Mungu kama alivyokuwa Mussa kwa wana wa Israeli.
 
A

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
3,024
Points
2,000
A

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
3,024 2,000
MAMBO 11 USIYOYAJUA KUHUSU TUNDU LISSU

1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

11. Je wajua Tundu Lisu alipigwa risasi 16 hakufa?

C&P
9...........ingeeleweka kama ingesomeka.."Yeye hafurahi akiona mtu anaonewa au kunyanyaswa". Nilifikiri ni kiingereza tu kinatupa shida!
 
S

SAFMARINE

Member
Joined
Apr 13, 2019
Messages
86
Points
150
S

SAFMARINE

Member
Joined Apr 13, 2019
86 150
Magufuli amethibitisha kwa vitendo kuwa hawezi kuiongoza nchi
hivi ulitaka uone ninindiyo ujueameweza kuongoza haya yote aliyoyafanya kwa kipindi kifupi tu kafanya babayako au? kuweni na adabu
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,603
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,603 2,000
Ila ccm kwa kukaa kimya assassination attempt ya Lissu wana laana sana
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
18,265
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
18,265 2,000
sawa ndiyo anaichafua nchi je ni nani/ niwatuwasiojulikana kama unawajuwa hebu wataje maana polisi au mtu yeyote hajawahi kuwaona au kuthibitisha kuwa ni fulani huo ni uhayawani wa lissu tu kuongea asicho kijua hawezi kuongoza nchi
Sijui kama uko sawa upstairs, mimi sijamtuhumu mtu ila nimesema anayefanya matendo hayo ndiye ataichafua nchi yetu kwenye uso wa dunia, labda niongezee kuwa wanaoacha vitendo hivi viendelee kushamiri bila kuvikomesha nao pia wanashiriki kuichafua nchi.
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
2,269
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
2,269 2,000
amenyalua hekta zaidi ya 5000 Karagwe na kuifanya ranch ya ngombe wake! akija kumaliza 50% ya ardhi ya tanzania itakuwa mali yake!
Propaganda za kijinga.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,013
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,013 2,000
hivi ulitaka uone ninindiyo ujueameweza kuongoza haya yote aliyoyafanya kwa kipindi kifupi tu kafanya babayako au? kuweni na adabu
Endeleeni kupeleka kenge na Nguchiro Chato.
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,534
Points
2,000
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,534 2,000
MAMBO 11 USIYOYAJUA KUHUSU TUNDU LISSU

1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

11. Je wajua Tundu Lisu alipigwa risasi 16 hakufa?

C&P
Nimesoma na Tundu Lisu Ilboru, namjua ni mtu mwenye akili sana na hupenda kusoma na pia hupenda na kusimamia haki. Tukiwa ilboru form one kaka yake TL yaani Alute tayari alikua mwanasheria wa serikali Arusha akikaa soweto. You can imagine TL aliweza kumshinda kesi kakake huyo mzoefu wa sheria.
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,534
Points
2,000
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,534 2,000
Leo asubuhi nimeaka na mawazo kama haya tofauti kidogo nikiwaza ingekuwa mmbunge yoyote wa CDM kavuliwa ubunge kwa situation yake. Tundu Lissu sasa hivi angekuwa keshafungua kesi ya pingamizi.
Niliamini hata mimi wanasheria wa CDM wangefungua pingamizi kuweka pingamizi kama ambavyo angefanya Lisu kama ingetokea kwa mbunge yeyote mwingine wa CCM
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,832
Points
2,000
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,832 2,000
pamoja na hayo yote lakini hafai kuwa rais wa nchi ambayo haipendi kama tz maana huwezi kuikashfu nchi yako mwenyewe halafu uje uombe ridhaa ya kuiongoza hana sifa ya kuwa rais hata kidogo
Sijawahi kumuona/kumsikia Lisu akiikashifu nchi.Ila nilishawahi kushuhudia akiwakosoa viongozi vihiyo wasijali wananchi wao.

Hivyo nafikiri wewe haujui tofauti ya kuikashifu nchi na kukosoa serikali.
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
10,212
Points
2,000
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
10,212 2,000
sawa ndiyo anaichafua nchi je ni nani/ niwatuwasiojulikana kama unawajuwa hebu wataje maana polisi au mtu yeyote hajawahi kuwaona au kuthibitisha kuwa ni fulani huo ni uhayawani wa lissu tu kuongea asicho kijua hawezi kuongoza nchi
Nani aliyeondoa walinzi area D getini???
 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,362
Top