Usiyoyajua kuhusu Tundu Antipas Mughwai Lissu

Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,707
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,707 2,000
Ni watu wachache sana watakao amini na kudhamini mambo ambayo yametendwa na Lissu

Mungu azidi kumuimarisha na afya yake irejee mara arudi kupambania haki za watanzania
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,612
Points
2,000
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,612 2,000
MAMBO 11 USIYOYAJUA KUHUSU TUNDU LISSU

1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

11. Je wajua Tundu Lisu alipigwa risasi 16 hakufa?

C&P
Je! wajua Tundulisu alisema serikali ya Tanzania itaburuzwa mahakamani na Accacia.
Je! wajua tundulisu ndiye aliye andaa waraka wa mafisadi na baadae kulamba viatu vya maMvi na kumkaribisha Chadema uku akidai maMvi si fisadi.
Je! Wajua Lisu na Lema ndio waliokua wakishinikiza Zito na Kundi linalo muunga mkono Zito Lifukuzwe kisa lina ajenda za ku mweka Zito madarakani awe mwenyekiti wakati yeye Lisu ni swahiba mkubwa wa DJ mpenda totoz.
Je! wajua ukiwatendea watu ubaya nawewe yatakukuta mabaya hapa duniani.
 
C

Cosmo 1

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
415
Points
500
C

Cosmo 1

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
415 500
Pia ni mtu pekee Afrika ambaye alirushiwa risasi zaidi ya 30 na bado akapona kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu.
 
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
727
Points
1,000
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
727 1,000
Kila mtu ana mazuri na mabaya yake
Hongera kwa kutujuza mazuri ya Tundu Lissu
 
K

Kikiwo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
769
Points
500
K

Kikiwo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
769 500
Leo asubuhi nimeaka na mawazo kama haya tofauti kidogo nikiwaza ingekuwa mmbunge yoyote wa CDM kavuliwa ubunge kwa situation yake. Tundu Lissu sasa hivi angekuwa keshafungua kesi ya pingamizi.
Sasa mbona yeye hana mutetezi ndani ya Chadema?
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,523
Points
2,000
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,523 2,000
Namba 7 just made me think of how hard Tundu is!
 
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
1,220
Points
2,000
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
1,220 2,000
ndugai hajatia aibu nchi anatekeleza matawa ya sheria ambayo hata lissu anaijua ila anataka huruma tu eti kwa sababui alipigwa risasi kwani hana chama cha kumuombea ruhusa au hakuweza kuandika barua ya ruhusa mbona kuzurura anaweza na kwenda kutukana hovyo huko ulaya anakula jeuri yake
Hebu taja hata tusi moja wewe unaloliona ni tusi ili tulipime kama ni tusi maana mumekazana anatukana anatukana lakini tukiwauliza ni matusi yepi katusi hamsemi
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,259
Points
2,000
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,259 2,000
MAMBO 11 USIYOYAJUA KUHUSU TUNDU LISSU

1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

11. Je wajua Tundu Lisu alipigwa risasi 16 hakufa?

C&P
Nimeyaandika ukutani yasifutike.
Pia nimeelewa sasa sababu za yote yaliyotokea kwenye hiyo namba 11.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,098
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,098 2,000
sawa ndiyo anaichafua nchi je ni nani/ niwatuwasiojulikana kama unawajuwa hebu wataje maana polisi au mtu yeyote hajawahi kuwaona au kuthibitisha kuwa ni fulani huo ni uhayawani wa lissu tu kuongea asicho kijua hawezi kuongoza nchi
Peter Zakaria aliwaweka wazi. Nini kilifanyika dhidi ya hao unaodai hawajulikani ?!. Wanajulikana sema mapenzi yamekupofusha
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,098
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,098 2,000
utakuwa na matatizo ya akili kama hujui kama lissu alichafua nchi huko ughaibuni huku akijifanya mgonjwa huku akizurura bila sababu huyo ni mhuni kama walivyo wahuni wengine tu
AliichafuaJe si useme !
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
2,003 2,000
pamoja na hayo yote lakini hafai kuwa rais wa nchi ambayo haipendi kama tz maana huwezi kuikashfu nchi yako mwenyewe halafu uje uombe ridhaa ya kuiongoza hana sifa ya kuwa rais hata kidogo
Kakashifu nchi au serikali?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,013
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,013 2,000
sawa ndiyo anaichafua nchi je ni nani/ niwatuwasiojulikana kama unawajuwa hebu wataje maana polisi au mtu yeyote hajawahi kuwaona au kuthibitisha kuwa ni fulani huo ni uhayawani wa lissu tu kuongea asicho kijua hawezi kuongoza nchi
Magufuli amethibitisha kwa vitendo kuwa hawezi kuiongoza nchi
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
2,003 2,000
sawa ndiyo anaichafua nchi je ni nani/ niwatuwasiojulikana kama unawajuwa hebu wataje maana polisi au mtu yeyote hajawahi kuwaona au kuthibitisha kuwa ni fulani huo ni uhayawani wa lissu tu kuongea asicho kijua hawezi kuongoza nchi
Tatizo upinzani wanalazimisha polisi iseme ni serikali.
 
omtiti

omtiti

Senior Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
153
Points
250
omtiti

omtiti

Senior Member
Joined Jun 19, 2019
153 250
MAMBO 11 USIYOYAJUA KUHUSU TUNDU LISSU

1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

11. Je wajua Tundu Lisu alipigwa risasi 16 hakufa?

C&P
Kanywe nae chai
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
6,760
Points
2,000
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
6,760 2,000
Mungu ambariki sana huyu Brother. Amefanya mengi kwa ajili ya raia wanaoonewa nchini.
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
567
Points
500
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
567 500
MAMBO 11 USIYOYAJUA KUHUSU TUNDU LISSU

1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

11. Je wajua Tundu Lisu alipigwa risasi 16 hakufa?

C&P
Lissu ni Madiba wa Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top