Usia wangu kwa Zitto na washirika wake

Usia wangu kwa Zitto na washirika wake

kapate hii kitu kidogo labda itakuongezea uwezo wa kufikiri na kupambanua mambo

2023043_orig.jpg
 
Baada ya John Mrema kubadilisha mwelekeo na kuamua sasa anataka kugombea Kinondoni 2015.Exaud Mamuya alianza kujinadi muda mrefu kuwa atagombea ubunge kupitia CHADEMA hapa kwetu VUNJO mwaka 2015.
Sioni tofauti yake sana na ZZK aliesema atagombea Uraisi 2015 watu hawa wote wanaongozwa na matumbo yao njaa kali na tamaa za fedha na madaraka ndio zinazowaongoza leo hii aibu kubwa waliyoipa CHADEMA hapa JF sioni ni jinsi gani watakisafisha chama chao

Gongo na bangi zikishachanganywa ni uchafu tupu
 
Hakuna uganga unaoweza kuwa juu ya mkono wa Mungu! Mungu akihamua kutengua jambo lolote atatengua tu hata angeita waganga wote duniani. Ni saa ya Mungu kuikomboa Tanzania nakwamaana hiyo wanafiki wote na wasaliti wote lazima Mungu awaweke wazi ili kazi yake isonge mbele na Utukufu umrudie yeye mwenyewe! Let's think positive and pray for our loved country Tanzania!

Zitto anasifika kumloga Mudhihir Mudhihir, anasifika kuwatoa kafara wengine wengi tu. Anasifika kwa kuwa na idadi ya waganga 5 hotelini katika kipindi kimoja tu cha bunge. Haina ubishi kuwa Zitto ni mshirikina. Anatumia sifa hii kuwatisha hata wabaunge na mawaziri wa serikali.
Ana waganga kutoka kigoma na mwingine yuko Oman.
 
Naamini vijana wenzetu hawa hawastahili kuaminiwa wala kupewa nafasi yoyote
Hawajui kiasi gani tuliwaamini, ukitizama utetezi wa Mchange, Shoza na wenzao wote unagundua madai ya Mamuya na saa nane yana ukweli flan
hawa jamaa wanalenga kumsafisha Zitto na wala si kukiri na kutubu uhusika wao ktk usaliti
Chadema makao makuu kiamue sasa kuwaondoa hawa kunguni wachache
Tujiulize
Mbona si Lissu, Mdee, Mnyika, Lema na Mbilinyi
mbona kila uchwao ni Zitto tu? Hapa pana tatizo, Zitto ni tatizo..!
 
Zitto anasifika kumloga Mudhihir Mudhihir, anasifika kuwatoa kafara wengine wengi tu. Anasifika kwa kuwa na idadi ya waganga 5 hotelini katika kipindi kimoja tu cha bunge. Haina ubishi kuwa Zitto ni mshirikina. Anatumia sifa hii kuwatisha hata wabaunge na mawaziri wa serikali.
Ana waganga kutoka kigoma na mwingine yuko Oman.
Naona huwa unaongozana naye
 
Naamini vijana wenzetu hawa hawastahili kuaminiwa wala kupewa nafasi yoyote
Hawajui kiasi gani tuliwaamini, ukitizama utetezi wa Mchange, Shoza na wenzao wote unagundua madai ya Mamuya na saa nane yana ukweli flan
hawa jamaa wanalenga kumsafisha Zitto na wala si kukiri na kutubu uhusika wao ktk usaliti
Chadema makao makuu kiamue sasa kuwaondoa hawa kunguni wachache
Tujiulize
Mbona si Lissu, Mdee, Mnyika, Lema na Mbilinyi
mbona kila uchwao ni Zitto tu? Hapa pana tatizo, Zitto ni tatizo..!
Zitto ameingia kwenye chama kampuni ndio maana hapendwi
 
In fact kauli ya Zitto ya kusema ameaga kwao na atakayemuua kwao watakufa wote ni uthibitisho kabisa kuwa yeye ndiye tatizo

unambebea tunguri?wewe ukitoka kwenu huagi?ni kimya kimya
 
wanachadema msishangae kwa yanayotokea ndani ya chama kwa sasa, kati ya zitto kabwe na wenzake, hii nchi ina watu walioumia sana, walioteswa sana, na walioibiwa sana, watu wanalia na wanamlilia mungu awakomboe, sasa kama wananchi wamewategemea kiasi hicho na kwa kauli ya wao wana pesa sisi tuna mungu, ni wakati wa chama kusafika sasa, kama mnakumbuka au niwajuze tu, watanzania wanaomba sana mungu ili awaepushe na viongozi wasaliti, wauaji, wchawi/washirikina! Sasa mnategemeaje kuwa katk safari ya ukombozi mwende na watu wanaoapishana kwa waganga wa kienyeji? Mnaweza kudharau kauli yangu ila kwa mtu mwenye imani na anayeona na kujua maombi yanayofanyika tanzania kwa sasa, mtanikubali mseme wazi kuwa! Uovu ni uovu tu, haijalishi ni mwizi au mchawi..
Chadema achilieni hawa wasaliti, washirikina wanaojiapiza kwa waganga wa kienyeji, wanaosema wameaga kwao! Ili iweje kama umeaga kwenu?

Mkiendelea kuwang`ang`ania watu waaina hii mtaanguka 2015 hakika mtaanguka (cdm), kama mwovu ameshajulikana msitake kukaa naye hadi autubie uovu wake kwanza, uovu kama haujawa wazi huenda (mungu) anataka ujirekebishe, aniother chance of repentence!..ila uovu ukishajulikana ni vyema uutubie hadharani, vinginevyo utagharimu kundi lote..hata mimi siwezi kukubali kuwa zizi moja na mshirikina kama nimehsamjua..

Chadema msije mkamhusisha mungu kwa utani, yeye hufanya kweli pale mnapomwalika..sasa uovu unafichuka mnashindwa kutoa maamuzi, kama mnaamini ktk mungu watoseni hawa jamaa hakika mtashangaa kama hawatapotea ktk ramani ya kisiasa. Ila kama mlikuwa mnatania kuwa mna mungu basi wala msithubutu.

damu ya zitto inatafutwa anawapa tabu hadi mnatuma cheap kama ben saanane
 
Kuna mwanasiasa ambaye hatumii waganga leo hii kweli!!!!!!!!!!!!!!!!?Na walio na hekima watang'aa kama mwangaza wa anga, na waongozao wengi kutenda mema, watang'aa kama nyota milele na milele
 
katika ujenzi wa mfumo wowote wa kijamii kuna kipindi hali ya msawazo hufikiwa, ambapo mfumo unawaathiri watu na watu kuuathiri mfumo .Kwa sababu mfumo unaathiri watu ,kwenye nchi zenye mfumo mbovu kama yetu, mfumo huwafanya watu wawe wabovu na kisha wao huufanya mfumo huwe mbovu zaidi (na hivyo kufanya vicious cycle). Katika mfumo ulio mbovu watu wachache uneemeka huku wengi wakibaki wamenyauka.Wanaoneemeka na mfumo huu uzidi kuwa waovu mithiri isiyoelezeka,hufanya kila uovu na kufanya kufuru zote wanazoziweza, kwa namna hii kuzidi kuunajisi mfumo mzima na taasisi zake zote.

Watu wanaoumizwa na mfumo huu wasijidanganye hata siku moja kuwa wanaweza kuondokana na madhira yanayoletwa na mfumo huu kwa kuutakasa au kwa kujenga mfumo mpya, bila ya kuanza kwanza kuwashughulikia wale wanaoneemeka na mfumo huu.Ni wazi jitihada zao zitahujumiwa na hiki kikundi ili kiendelee kufaidi mema ya nchi.


Njia bora ya kuuvunja huu mfumo ni kuanza kuwachukia watu wanaoneemeka na mfumo huu.Kuwachukia kwa miemuko iliyopitiliza,kuwa na chuki binafsi juu yao,Kuwa na chuki na taasisi wanazozitumia kufanikisha uovu wao,kuwa na chuki ya mafanikio walioyachuma ndani ya mfumo,Kuwa na chuki dhidi ya vijana wao na mabinti zao.Kuwa na chuki dhidi ya wake zao na nyumba ndogo zao.Usione aibu kuwachukia na wala usiende kutubu kwa chuki hizi


Tunatakiwa kuwachukia tu hata bila kujua kwa nini tunawachukia kwa sababu ni katika chuki hizi ndipo tutapata nguvu na nia ya kuwaondoa kwenye madaraka, wenda kwa njia ya sanduku la kura au kwa njia nyingine iliyo sahihi.Nina uhakika katika mapinduzi ya ufaransa na kile kijulikanacho kama Arabs spring kilichagizwa na hizi chuki ambazo watu wanaweza wakaziita zisizo na maana na za kijinga.Tukiwaondoa hawa tutakuwa tumevunja vicious cycle na hapo tunaweza kujenga mfumo safi.
 
Ahsante sana kwa uchambuzi wako ambao uko balanced! Good job. Mbinu hizi za kuwaua wenzake kisiasa ili aonekane yeye ndiye bora, Zito hakuzianza leo. Hoja karibia zote alizozitoa bungeni Zito zimekuwa zikilenga sio kwa ajili ya kuisaidia Tanzania, lakini zimelengwa kujiimarisha binafsi kisiasa. Lakini ataendelea kuumbuka kwa sababu ya unafiki wake. Na hawa anaowatumia watamuumbua baadae, na watamuumbua sana. Eti mtu kulipwa mshahara wa sh laki saba kwa kazi kumba ya kutoa mwanga kwa watanzania kupitia M4C bado inaonekana nayo ni hoja ya kuleta hapa, haya zilinganishe hizo laki saba na zaidi ya milioni saba mbunge wako anazopata.
 
Suluhisho la tatizo hili si kukimbilia kufukuzana,tunaagizwa kwamba "mtu akighafilika mrejesheni kwa upole" naamini Zito bado anahitajika CHADEMA,kinachomsumbua ni utoto na umaarufu.Tuendelee kumwombea,HAKUNA LISILOWEZEKANA KWA MUNGU,muda si mrefu atajitambua na kurudi kundini
 
Lukolo said:
Tatu, Mchange anasema, Ben alikuwa anamtafuta Zitto ili akifadhiri kikundi, wakati Mwampamba anasema Ben alikuwa anamtafuta Zitto ili ampe sumu. Hapa kuna mchanganyo tayari.
Kwa kuongezea,ukitaka kujuwa ni unafiki,eti wanasema alikuwa akimtafuta Zitto ili akifadhili chama na wakati huo huo wanadai eti Ben alikuwa "Manji",yani kwa jinsi ambavyo tayari alikuwa akiwafadhili wao.Hapo sasa...Manji anataka ufadhali!lol!Wapi bana!
 
Sitachukia watu, nitachukia tabia zao tu.

Mauaji ya kimbari ya Rwanda yalianza kwa propaganda za chuki dhidi ya watu fulani, hivi hivi.
 
This Rubbish nimereport kwa Invisible afunge hii thread.,,,

Join Date : 20th December 2012
Posts : 6
Rep Power : 302
Likes Received0
Likes Given3

Mkuu,
Rubbish kwako lakini kwa wengine inaweza ikawa siyo trash. Mawazo yako yamebeba ujumbe wa kufunga mlango wa uhuru wa watu kutoa mawazo yao kwa sababu tu hupendi kinachoandikwa. This is jf, everything goes and People Dare To Talk Openly!

Hao waliotajwa ni active member hapa jf, kama kilichosemwa ni uongo, basi watakuja kukanusha wao wenyewe.

Kuna watu wananishangaza sana hapa, unapo highlight joining date ya member unakuwa una maana gani. Unataka kutueleza kuwa uwezo wake wa kujenga hoja ni mdogo kwa vile ni member mpya hapa jf. Acha bana, This is ludicrous
 
Ajira sio lazima kwenye siasa jama. Ajira inaweza kuwa kila mahali. Na mjali pia heshima zenu, japo kwa watoto wenu. Maana vitu vingine ni aibu hata kwa familia zenu.
 
Ahsante sana kwa uchambuzi wako ambao uko balanced! Good job. Mbinu hizi za kuwaua wenzake kisiasa ili aonekane yeye ndiye bora, Zito hakuzianza leo. Hoja karibia zote alizozitoa bungeni Zito zimekuwa zikilenga sio kwa ajili ya kuisaidia Tanzania, lakini zimelengwa kujiimarisha binafsi kisiasa. Lakini ataendelea kuumbuka kwa sababu ya unafiki wake. Na hawa anaowatumia watamuumbua baadae, na watamuumbua sana. Eti mtu kulipwa mshahara wa sh laki saba kwa kazi kumba ya kutoa mwanga kwa watanzania kupitia M4C bado inaonekana nayo ni hoja ya kuleta hapa, haya zilinganishe hizo laki saba na zaidi ya milioni saba mbunge wako anazopata.
Huyu binti anayeitwa Juliana wala huwa sielewi alipataje uongozi wa CHADEMA, maana uwezo wa kujenga hoja ni ziro kabisa. Wote tunamwona Heche kila leo anazunguka mikoani kwa shughuli ya kujenga chama, anaiacha familia yake na shughuli zake. yet watu wanaona laki saba ni hela asiyostahili. Ni mpuuzi tu atakayesikiliza hoja za Juliana na kuzikubali.
 
Back
Top Bottom