Usia wangu kwa Zitto na washirika wake

Usia wangu kwa Zitto na washirika wake

Pole sana kama umetoka kapa bado una kale kaugonjwa nilikokataja, ulitarajia niongelee watu na issues zao nitaje taje na majina majina, I won't I do not have interest to perpetuate those personal issues or discussing them.
Stop personal attacks, let's attack issues of interest to maendeleo ya jamii yetu ya watanzania.

Interest yangu ya kwanza ni maendeleo na maslahi ya watanzania na nchi, anaesimama/kinachosimama upande huu nitasimama nacho na ndio kitaanza.

Nimekupa "like" lakini nimetoka kapa! Hata sijaelewa unaongea kitu gani? Kwenye thread ya msingi hakuna anayesema Zitto ni kiongozi mbaya. Hizo sifa zote za Zitto ulizozitaja zipo kwenye thread ya msingi. Lakini kumeelezwa pia mapungufu yake, na ameshauriwa kwamba akitaka kuvuka mto asianze kuvunja daraja kabla hajapita. Wewe unalisemeaje hilo. Kwa kuwa Zitto ni kiongozi wako wa mfano, basi anayo ruhusa ya kuharibu chama? Kikishakufa, yeye atafikiaje hizo ndoto zake?



Sent from my BlackBerry XXXX using JamiiForums
 
Tatu, Mchange anasema, Ben alikuwa anamtafuta Zitto ili akifadhiri kikundi, wakati mstari wa Nne, wakati Mchange na Mwampamba wakidai kwamba Ben ndiye aliyekuwa analifadhiri kundi la kukihujumu chama na kuwachafua viongozi wa chama. sasa hawa vilaza mbona wanajichanganya kwy kauli zao, mara waseme ben ndio ana fadhili, mara anamtafuta zitto ili afadhili kikundi. sasa tuwaelewe lipi au ndio kuchanganyikiwa? chama chukue maamuzi magumu hawa ni kuwafukuza tu hakuna cha mchange, mtela, shonza, nyakarungu, gwakisa wote ni kuwa sack out.

YALEYALEEE!!!
Mmeamua kutumiwa na Viongozi WAZEE wa CHADEMA na wengine mmeamua kutumiwa na CCM Dhambi hii Lazima iwatafune. VIJANA si mmeamua kufikiri kwa kutumia "masaburi"!!!!!!! Lazima mkome. Msipo tambua matatizo ya nchi yetu mkiwa kama vijana katu hatuwezi songa mbele. Chama ni muunganiko wa watu tofauti, wenye mawazo tofauti lakini wenye lengo moja. VP mnaruhusu mawazo tofauti yaingilie malengo yetu? Real CHADEMA ITAFIFIA hasa kwa kutowavumilia wenye mawazo tofauti. Wapi KAFULILA, MACHALI, CHAGULANI, MATATA, LUKOSI, na Karibuni ZITTO, MDEE na baadae MNYIKA, LISSU na wengineo? DUH!! chadema itakwisha kwa ujinga wa vijana
 
Pole sana kama umetoka kapa bado una kale kaugonjwa nilikokataja, ulitarajia niongelee watu na issues zao nitaje taje na majina majina, I won't I do not have interest to perpetuate those personal issues or discussing them.
Stop personal attacks, let's attack issues of interest to maendeleo ya jamii yetu ya watanzania.

Interest yangu ya kwanza ni maendeleo na maslahi ya watanzania na nchi, anaesimama/kinachosimama upande huu nitasimama nacho na ndio kitaanza.





Sent from my BlackBerry XXXX using JamiiForums
Niliposema sijakuelewa wala sikufikiria kote huko unakosema wewe. Nilichokiona ni kwamba na wewe hujataja issues bali umefanya kile kila nilichokifanya mimi, kumjadili mtu, na kuonyesha favorites zako.
 
CCM hawajui vijana CDM wana Nguvu ila si vijana wa mavicha.Hawawezi kuwa na nguvu wakati ni watoto wa chama wanaoandaliwa kupata nguvu nyingi wakiingia juu kama JJ Mnyika.Unaweza ukaona tofauti ya Myika na watu duni waliosogezwa ktk meza na kuchafua meza.Hawa vijana hawana tofauti na wanyama wachafu waliooshw ana kuwekwa pasafi halafu wakarudi ktk uchafu ulio asili yao.

Welldone Mzee mtei na wengine mliobaki kwa kuweka chama imara na kamwe hamkukikabidhi kw anguruwe wasije kichafua.
 
Huko kwenye vikao wataongea kitu gani kipya? Hakuna walichobakiza, yote wameshayaongea humu. Iliyobaki ni wao kukutana kwa mara nyingine, waende kwa sangoma wao wakavunje Kamati. Bila kuvunja kamati wataendelea kushambuliana mitandaoni!

wataenda wamaliazia wasiliti ambao watakuwa wameshakiri na kuvunja katiba kw akiasi cha kusubiri tuu hukunmu bil amanung`uniko.Ni hukumu ya Haki kama siku ya kiama.hakuna atakayebisha na Almight kw avile kila kosa litpa ushahidi wa mkosaji kukiri kuw ani hukumu ya haki.

Zitto ni mmojawapombio zake zimeishia sakafuni.Sijui naye hajajifunza kwa hizi kesi zilizokuw azikiendelea,jinsi watu walivyojpa mikopo bila kuchukua hela sasas awanatakiw alipa na riba juu
 
Kama wakiahidi serikali Moja, na Mji Mkuu kuham ia Dar basi wamepata support yangu.
 
kwa mwendo huu kazi ya ukombozi wa fikra ambazo uleta maendeleo ya kweli na halisi bado inahitaji muda mrefu sana hapa TZ. sasa ninaziogopa siasa za tz. ndo maana wenzetu upande wa magamba yalikuwa yakifika hapo wanaKOLIMBANA. KAZI KWELI KWELI!
 
Yes....My Favourite based on issues of interest to Tanzanian's nothing more.....
Niliposema sijakuelewa wala sikufikiria kote huko unakosema wewe. Nilichokiona ni kwamba na wewe hujataja issues bali umefanya kile kila nilichokifanya mimi, kumjadili mtu, na kuonyesha favorites zako.
 
Back
Top Bottom