• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
segwanga
Reaction score
41

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mtumishi Wetu
    Segwanga elyo linya lya ruda whaa?????? Ovudewa atii. Bwoba bwenjogera tobitegeela tofayo, bela ne migisa ya Luwanga Katonda akukume. Webale nyo!!!!!! Can we be Friends?????????
    Nze Oworuganda,
    Mtumishi Wetu.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top