Usia wangu kwa Zitto na washirika wake

Usia wangu kwa Zitto na washirika wake

Baada ya John Mrema kubadilisha mwelekeo na kuamua sasa anataka kugombea Kinondoni 2015.Exaud Mamuya alianza kujinadi muda mrefu kuwa atagombea ubunge kupitia CHADEMA hapa kwetu VUNJO mwaka 2015.
Sioni tofauti yake sana na ZZK aliesema atagombea Uraisi 2015 watu hawa wote wanaongozwa na matumbo yao njaa kali na tamaa za fedha na madaraka ndio zinazowaongoza leo hii aibu kubwa waliyoipa CHADEMA hapa JF sioni ni jinsi gani watakisafisha chama chao


JF itawajenga humu humu na JF itawabomoa humuhumu kwani tulishasema tatizo lililomo humu ni njaa na Ukabila hasa ukanda yaani km thread hii inajionesha kabisa wachangiaji ni kitu kimoja na ID fake kwani kuna mahali watajitaja hata majina au wanakotoka

eg @ Alex by SeriaMtoto WikiLiks Tumainiel
Na. Alex Nicholaus Thomas MUSHI,
Kwa nini msikae hukohuko kwenye Vikao mkamalizana, anayetaka Urais Katiba inaruhusu hata km hafai mwacheni hata akaropokee chooni au uvunguni SISI WANANCHI TUTAMKUTA KATIKA BALLOT bOX
 
Poor analysis and one sided.....Lukololo uwezo wa uchambuzi wako katika mambo ya kiintelijensia nina shaka nao.Kabla sijaingia kiundani hebu jaribu kugoogle 'Too fast..too furious Mexico Guns' utatambua hata nchi huwa zinapandikiza watu wake kutenda kitu ili kuwakamata waarifu.Nirudi kwenye hoja sasa, ni kweli Slaa anaweza kupanga huo mpango ili kuweza kuwatambua maadau wake, na ni jambo la kawaida katika ulimwengu wa espionage.Pili Dr.Slaa si tishio kwa Zitto hata kidogo na nataka ninukuliwe vizuri watu wengi wanaomfuata Dr.Slaa si watu wenye fikra pevu kwa kuwa Dr.Slaa hapendi kupingwa anapenda umungu mtu na kwa sababu hiyo Slaa ni tishio kwa slaa mwenyewe. Kuhusu uhusika wa Zitto nahisi huu ni wakati wa muafaka wa kudeal na zitto kama ni kweli amekosea avuliwe vyeo vyake katika chama na afukuzwe kabisa, ni zaidi ya miaka 5 tunasikia kasheshe za Zitto na kwa nini achukuliwi hatua?, kwa uelewa wangu kuna sababu mbili moja-hizi kashafa za zitto ni za UWONGO kuna watu ndani ya chama wanataka kumfanya jamaa aonekane mbaya na wananchi wasimwamini kabisa (smart move) na pili labda CDM inamuogopa bwana Zitto wanajua wakimuondoa Zitto litakuwa pigo kubwa kwao kama chama (Stupid Move). nI LAZIMA MAAMUZI MAGUMU YACHUKULIWA SASA HIVI.

Well said AlphaBravo. Ninafahamu hayo maswala ya kiinteligensia ya kupandikiza mtu against you ili kuifanya jamii ione adui yako ni mbaya kupita kiasi. Na nimeshashiriki katika some investigations za aina hiyo. Najua pia Tanzania ilitumia mbinu hiyo dhidi ya Idd Amini. Lakini ninavyouangalia Muktadha wa Dr Slaa ninauona ukiwa katika style nyingine kabisa. Ukisoma maelezo ya ant-ben wote utagundua kwamba tangu mapema walikuwa na mashaka makubwa na Ben, na walikuwa wanamuhofia hata kumuunganisha kwa Zitto. Na hawa watu ni marafiki wakubwa sana wa Zitto. Wote kwa pamoja wamekubali kwamba Zitto ni mtu wao wa karibu. Mchange amekiri hadi kusafikiri naye kwenye gari moja kutoka Morogoro kwenda Iringa. Kwa hiyo kama walikuwa ni marafiki wa Zitto, na kama walijua Ben ni adui wa Zitto na pia adui yao, ni kwa vipi walikubali kutumika kuifanya kazi ya Ben? Angalia kwenye hoja yangu namba nne, nimeeleza hili.

Kwahiyo katika kutoa maelezo yangu nilizingatia huo ukweli kwamba inaweza kutokea Slaa akawa amefanya hivyo, ili kuushutumu upande mwingine au kuwafahamu wabaya wake, lakini kwanini hao akina Juliana, Mchange, Mwampamba, Gwakisa, Tuntemeke na wengineo walijitolea kwa dhati kabisa kutekeleza maagizo ya Ben? Maana tuna ushahidi wa wazi wa ushiriki wa akina Mchange na kundi lake kwenye harakati za kumchafua Dr Slaa kupitia magazeti na mitandao ya kijamii. Kwa hiyo walikuwa wanafanya kazi ya Ben, ambaye ni adui wa Zitto? Na kwa kuwa Zitto ni rafiki yao hakuona kama vitendo vya hawa rafiki zake vinakiangamiza chama? Hakuona kwamba maneno na kauli za akina Mchange zinawapa faida wapinzani wa chadema? Alichukua hatua gani? Kama aliendelea kuyachekelea haya, huku akijua yeye ni kiongozi mwenye dhamana katika chama, na akijua wanaofanya haya ni marafiki zake, tumchukuliaje Zitto katika hilo?

Katika analysis ya maelezo ya watu hawa wa pande mbili, huwezi kukwepa kumuingiza Zitto, maana Zitto anakiri kwamba hamfahamu Ben wala Mamuya, lakini upande ule mwingine unakubali kwamba una urafiki wa karibu wa Zitto. Hapa unaelewa nini katika analysis za kiinteligensia?
 
Last edited by a moderator:
pamoja na maelezo yako uliyoyatoa bado naona unausifu upande mmoja na kuukandamiza upande mwingine kweli huyo ndo Mungu alivyo?unayemsema ww?mm naona wote sio wasafi,kwahiyo acha unafiki wa kuegeme upande mmoja bila hata aibu.
Kumbe na wewe wale wale tu wewe upo upande wa Ben, wala huu siyo usia ni muendelezo wa mapambano yenu ya kijinga.
Soma post yangu namba 102. Kama una hoja ya kupinga niliyoyasema, basi ilete hoja yako na si hizi general conclusions.
 
Kitu kinachojitokeza katika malumbano haya ni jina Zitto.
Hakuna anayeleta mashtaka, anajitetea au anayetuhumu aliyeandika bila kumtaja Zitto.

Hakuna shaka kuwa Zitto alikuwa anajua wazi kabisa kuwa kuna hujuma ndani ya chama. Akiwa naibu katikbu mkuu, Zitto hakuchukua hatua za kukinusuru chama.

Zitto ametajwa tena kwa ushiriki wake na Kafulila. Ni Kafulila huyo huyo aliyeanzisha gogoro la ndani ya CDM.
Alipoondoka akasema ni chama cha ukabila. Hakuna mahali ambapo Zitto amewahi kukana kauli za mshiriki wake.

Kauli ya Zitto kuhusu ushirikina na tuhuma tunazosoma za watu kwenda kula amini mbele ya masangoma hazina shaka kuwa ZZK ni mshiriki mzuri wa kundi hilo.

Kuna jambo linajitokeza pia. Hussein Bashe ambaye ni mshiriki mkubwa wa Lowassa naye aliwahi kushiriki mkutano wa uasi. Hii maana yake ni kuwa tayari watu wa CCM wanaoona CDM kama kikwazo hasa Dr Slaa walishaingia katika ulingo.
Lakini pia kama Bashe aliingia ni kwa lipi litakalomshinda Nape hasa tukizingatia kuwa kauli zake ndizo zimeibua sehemu kubwa ya tafrani?

Ilishadaiwa kuwa Zitto alilishwa sumu na kulazwa Agakhan. Ingawa alikana madai hayo ni wazi kuwa madai hayo yalitokana na washirika wake au yeye kupitia washirika wake ambao leo tunajua wana madai ya kumtuhumu aliyeasi kwa kuwa na mkakati wa kuwekewa sumu.

Kwa uchache tu ni kuwa ushiriki wa Zitto katika tuhuma hizi ni mzito sana. Japo ni tuhuma ushahidi wa kiamzingira haumruhusu Zitto kuendelea na nafasi ya unaibu katika chama.
''Mke wa mfalme akituhumiwa kuzini hata kama tuhuma hazijathibitishwa basi hafai kuwa mke tena''

Ni wazi kuwa nguvu iliyokuwa nyuma ya Juliana Shanzo tuliyoipigia kelele sana sasa inajulikana.
Juliana amepoteza hadhi na heshima ya uongozi ndanii ya CDM na anatakiwa ajiuzulu samba mba na Zitto.

Ninarudia wajiuzulu pending to investigation by independent organ. Simaanishi wafukuzwe kwasababu natural justice inataka watu wote wasikilizwe.

Ushauri wangu kwa CDM ni kuwataka Zitto na Juliana wajiuzulu au washurutishwe kujiuzulu kwanza ili kutoa nafasi ya justice kutendwa na si kutendwa tu bali ionekane inatendwa.

Utetezi wa Zitto hapa jamvini umeonyesha bila kificho kuwa hana hoja and he is an 'epicentre' of this fracas.
Watetezi wake na wanaomtuhumu wote kwa pamoja wamedhihirisha bila mashaka kuwa Zitto ni mshiriki mkubwa na mtu muhimu sana katika mgogoro huu.

Zitto na Juliana wamepoteza sense of propriety, legimacy to lead, moral authority na leadership quality.
Hawa wawili ni lazima kwanza waanze kukinusuru chama na ikibidi chama kijinusuru kwa kupitia wao.

Zitto kama kiongozi anatakiwa apime endapo tuhuma hizi ni muafaka kwa chama chake na mustakabali wake kisiasa siku za usoni. Nasema hayo kwasababu moja, tuhuma zote ziwe za upande huu au ule zinamtaja kiongozi mkubwa sana kama mshiriki.

Baada ya hapo ndipo tutaeleza nini kifuate. Bila Zitto na Juliana kujiuzulu chama kinaelekea kubaya sana.
Partly nakubaliana na wewe, lakini hilo la kujiuzuru nafikiri lifikie iwapo tu hawatakubali kuomba msamaha kwa chama na wanachama wa CHADEMA. Kama wakitubu sioni sababu maana tatizo litakuwa limeisha, lakini kama wataendelea na jeuri walizonazo sasa kama ile ya Juliana, basi hatua zaidi zinaweza kuchukuliwa dhidi yao.
 
Tatu, Mchange anasema, Ben alikuwa anamtafuta Zitto ili akifadhiri kikundi, wakati mstari wa Nne, wakati Mchange na Mwampamba wakidai kwamba Ben ndiye aliyekuwa analifadhiri kundi la kukihujumu chama na kuwachafua viongozi wa chama. sasa hawa vilaza mbona wanajichanganya kwy kauli zao, mara waseme ben ndio ana fadhili, mara anamtafuta zitto ili afadhili kikundi. sasa tuwaelewe lipi au ndio kuchanganyikiwa? chama chukue maamuzi magumu hawa ni kuwafukuza tu hakuna cha mchange, mtela, shonza, nyakarungu, gwakisa wote ni kuwa sack out.
Hawa dawa yao ni viongozi kukaa kimya maana tukiwafukuza wata chonga sana. Tukikaa kimya watajimaliza kama alivyo jimaliza Shibuda. Maana tumeshawajua wanao sababisha haya yote na wanao wafadhili.
 
>Demokrasia ndivyo ilivyo.
>Mikwaruzano ni kawaida na ni sehemu ya siasa za kidemokrasia.

>Hatuwez kuwa na multipartism alafu tuish kama tupo chin ya utawala wa kifalme.

>CDM kiwe chama cha kwanza kuonesha uvumilivu,uzalendo na ustamilivu ktk kutatua migogoro na si kuikwepa.

Namaanisha kuwa kufukuzana si suluhu. Kwan BAKTERIA ndie anayetumika kutengeneza ANTIBAKTERIA.

>Muwafukuzao ndiyo sumu ya chama hapo baadae. TAFUTENI NJIA SAHIHI.
 
Nasikitika sana kuona cdm wanajichimbia kaburi lao wenyewe wamesahau kua vita ya nzige ni furaha ya kunguru wakati wao wanaendelea kulumbana huku akina mwakyembe wanapiga kazi na kurudisha imani iliopotea kwa wananchi dhidi ya ccm nakua na mashaka na pia napoteza imani dhidi ya wapinzani kwani ukifuatilia ugomvi na malumbano yao chanzo chake ni maslahi binafsi ya viongozi hao je kweli watu hao wanania thabiti ya kumkomboa mtanzania masikini The devil u know is better than angel you dont yetu macho nyie endelezeni upuuzi wenu na vyama vyenu huku nchi yetu inapoteza muelekeo hasta la victoria siempre
 
Hakika kila kilicho gizani, kuna siku kitakuwa kwenye mwanga na Wastarabu watastajabu na kujiuliza kulikoni ?, hivi ni kweli tunayoyasikia ?. Nawatafadhalisha kwa kweli yanayozungumzwa mnapaswa kutafakari kwa makini na kurudi nyuma kuangalia wapi mmejikwaa, wakati tunajipanga kusonga mbele nyinyi mnaanzisha vikundi ambavyo havina mwelekeo wa kuleta matunda chanja kwenye Chama. Waswahili husema mambo yenye neema huendelea kuwa ya neema na mambo yenye kuleta machafuko siku zote hujitokeza haraka kwa Watu ili kila mmoja aelewe hatari iliyo mbele ya Umma.
 
Tatu, Mchange anasema, Ben alikuwa anamtafuta Zitto ili akifadhiri kikundi, wakati mstari wa Nne, wakati Mchange na Mwampamba wakidai kwamba Ben ndiye aliyekuwa analifadhiri kundi la kukihujumu chama na kuwachafua viongozi wa chama. sasa hawa vilaza mbona wanajichanganya kwy kauli zao, mara waseme ben ndio ana fadhili, mara anamtafuta zitto ili afadhili kikundi. sasa tuwaelewe lipi au ndio kuchanganyikiwa? chama chukue maamuzi magumu hawa ni kuwafukuza tu hakuna cha mchange, mtela, shonza, nyakarungu, gwakisa wote ni kuwa sack out.

Ni kazi ngumu sana kutetea uongo, waswahili waisha maliza, ukiwa Muongo jitahidi usiwe msahaulifu!
 
Nasikitika sana kuona cdm wanajichimbia kaburi lao wenyewe wamesahau kua vita ya nzige ni furaha ya kunguru wakati wao wanaendelea kulumbana huku akina mwakyembe wanapiga kazi na kurudisha imani iliopotea kwa wananchi dhidi ya ccm nakua na mashaka na pia napoteza imani dhidi ya wapinzani kwani ukifuatilia ugomvi na malumbano yao chanzo chake ni maslahi binafsi ya viongozi hao je kweli watu hao wanania thabiti ya kumkomboa mtanzania masikini The devil u know is better than angel you dont yetu macho nyie endelezeni upuuzi wenu na vyama vyenu huku nchi yetu inapoteza muelekeo hasta la victoria siempre
Ni kweli kwamba Zimwi likujualo halikuli likakwisha. Lakini hili la kwetu CCM, limeshatukula sana tu, wala halivumiliki tena. Mimi ningesema kuibuka kwa migogoro hii hivi mapema ni ishara njema kwa CHADEMA. Kwa maana sasa wanafiki washawekwa wazi, na hivyo ile mikwaruzano ya kumwita Slaa mara Padri, mara babu, mara muasi na mengineyo sasa yatafika kikomo na wote kwa pamoja tutaelekeza macho kwenye kujenga chama, na hatimaye kuwarudishia watanzania matumaini yaliyopotea.
 
Mjadala huu napenda uwe chachu kuelekea kushikana mikono kwa hawa vijana ambao wamekua wakichafuana na kukichafua chama na viongozi kwa ujumla.

Napenda usaulishe vidondo vyote vilivyotokea wakiitwa meza moja moja wasiwe na chuki wala uhasama bahati mbaya sana leo sikumuona ben mahakamani ningemuona ningempa huu ushauri nakumbuka alikuja na bandiko la wasaliti wote wafukuzwe ndani ya chama nilimpinga kwa hoja kwamba nisingependa hawa vijana wafukuzwe bali waitwe wawekwe chini wamalizwe.

Sasa ukaja huu utoto wamechafuana wewe lakini wamekipa chama damage kubwa tukubali tukatane sio leo wala kesho kutwa damage hii itaondoka niseme wazi tusiitane wasaliti ndani ya chama kama kweli hawa vijana wana nia ya kuendelea waombe msamaha wasamehewe wachukuliwe kama vijana ambao wengi hawajafika 30 wako kwenye mihemuko ya ujana.


Wengi hatujamjua vizuri Zitto:
Niweke wazi nishafanya mijadala ya wazi kwenye twitter na mh zitto mingi ilikua ya kujenga nchi kuona wapi tunafika zaidi ya hapa tulipo sasa kumuita zitto msaliti bado tunakosea sana wana chadema kwanini leo ndo akisaliti chama wakati alikitumikia miaka yote hiyo ya mwanzo kabla hajawa mbunge bila kukisaliti.

Tuwe wakweli bila baadhi ya michango ya zitto chama kisingekuwa hapa kilipo hata siku chama kishika madaraka atakua ameplay part kubwa sana kuanzia kwenye operation sangara mbona alishiriki hakukua na maneno.Najiuliza kitu zitto ameulizwa kuhusu kushiriki M4C amesema amepangiwa kanda ya Singida muda wake haujafika kwenda hiyo kanda ukifika atakwenda ni zitto huyu aliyeenda Rombo kwenye uchaguzi wa udiwani ni Zito huyu aliyeenda Karatu ni zitto huyu huyu aliyeenda Tanga kwenye operation ya Katani.

Hoja za ben saanane kwa zitto kuwa ni msaliti kupita kikundi chao inavyoonyesha ben alikua na mawasiliano ya simu tu na zitto na hata kwenye msg zinaonyesha zitto angekuwa na msaidizi ya kuweza kuzijenga sera za chama Chauma kwenye gas na mafuta tunajua zitto hakufurahi kufukuzwa kwa kafulila na vijana wenzake tulipoteza seat 4 bungeni kufanya mamuzi ya haraka.

Tuache yote hayo yaliyopita si ndwele tugange yajao kujenga chama chetu kiwe na mfumo imara tuingie 2013 tukiwa tumemaliza tofauti zetu siamini zitto anaweza isaliti chadema na sitaamini bado ninamuona ni kijana imara kama ilivyo kwa dr slaa hata mwenyekiti wote mbowe.

Suala la zitto kutangaza kugombea uraisi:
Zitto kama mshamsoma ni kiongozi ambaye akishapanga kitu hata kama kina negative effect kwake huwa haangalii nyuma atakwenda nacho ukishamuelewa kiongozi wa aina hii wala usipate nae shida jaribu kujenga hoja lazima atarudi.

Zitto ametangaza kuwa atagombea uraisi mwaka 2015 pia Shibuda naye alitangaza hivyo hivyo kuwa atagombea uraisi mwaka huo zitto kuiongezea hoja yake mashiko akasema yoyote atakayepitishwa na chama yeye atamsupport hatagombea ubunge tena atarudi kufundisha chuoni watu wakapayuka anaharibu chama je angekaa kimya bila kutangaza angezunguka nchini kuweka mamuliki kujipigia kampeni ili apite mwaka 2015 tungesemaje.

Zitto ameonyesha nia ya kuutaka uraisi kwa kipindi hiki wana jf na watanzania wote tumpime uadilifu wake na utendaji kazi wake je atafaa kuwa raisi wetu na sio kumvunja moyo sijui mamluki anatumia na wana ccm kisa yuko rafiki na makamba na jk unapokua mwanasiasa unayetafuta kuingia ikulu lazima ujichanganye na watu wote wale watanzania kwa sababu wewe utakuja kuwa kiongozi watu wanaleta picha alizopiga na jk sio ishu picha kitu cha kawaida sana.

Kipindi hiki chadema kingemjenga Zitto:
1.Wazee wangemuita na kupunguza hasira kumpa ushauri usingeona jibu la kutishia lile la majuzi

2:wazee wangemuambia sasa ni wakati wa wewe kuwa na mwenza wako hatuwezi kuwa na kiongozi muhuni tu ikulu

3:wazee wangemjenga na kumsimamisha imara

4:muda huu tungetumia kuchunguza mali za zitto je ana mali haramu yoyote muda huo tungemjenga zitto zaidi kwenye media na yoyote yule atakaye tangaza anautaka uraisi

5:muda huu zitto angezunguka na chama na M4C nchi nzima hapa namlaumu zitto hazunguki aanze sasa kuzunguka

Hakuna kuita mtu msaliti chama si cha demokrasia kama zitto kweli anakubalika ndani ya chama ungeitishwa uchaguzi huru ashindanie nafasi na watakao jitokeza na mshindi mmoja apatikane apeperushe bendera ya chama.

Nakuja kwa MaMuya na BEN Saanane:
Nyie ni vijana kwanini haya malalamiko yenu mlishindwa kupeleka kwa chama mmesababisha mmekivua chama nguo hapa na kukitia aidu hakika hii itatutafuna je mmekubali mlipanga mbinu chafu hapo mwanzo?? Na je mshakubali makosa na kuomba msamaha chama kiendelee mbele zaidi kusahahu yaliyopita tujenge chama imara zaidi.

Swali dogo kwa ben hivi ungekua ndo mwenyekiti wa Bavicha sasa ungeunda kile kikundi chenu?

Kwanini haya hukuyapeleka kwenye chama mapema??

Kwanini sasa ndo mmeyatoa tena hadharani je ni kweli ben unakitakia mema chama cha chadema kuanikana hadharani??

Kwanini msingekuatana na viongozi mkayamaliza kuliko kutuletea sisi na dunia nzima sasa mnaitana wasaliti??


Habib Mchange:
Wewe ni kijana imara sana uligombea ubunge mwaka 2010 ukiwa mdogo sana je ungekua mwenyekiti wa bavicha ungekubali kuunda kikundi cha uasi??

Lakini kama unakipenda chadema kweli kwanini hukupeleka malalamiko yako ndani ya chama mapema??

Kama kweli zitto alitaka kuuliwa kwanini hakupeleka kwa polisi na kwa chama??

Je uko tayari kuomba msamaha kuanzia kwa kina john mrema,dr slaa na viongozi wote mliwachafua kwenye social network??

Je uko tayari bila kinyongo kusamehana na wenzako na mjenge chama bila kuleta vinyongo vya ajabu mbeleni??

Juliana Shonza:
Wewe ni kijana mwanamke mwenye uwezo tu mzuri msomi naweza kusema kiongozi wa chama makamo mwenyekiti,je ni kweli wewe kujiunga na hiki kikundi ni uchungu heche kulipwa 700000 na wewe haulipwi kitu.

Je uko tayari kuomba msamaha kwa viongozi wote mlivyo wachafua na tugange yajayo?

Mimi wala simlamu dr slaa kukuweka pembeni aliona inafaa kubali kosa kijana tujenge chama

Huyu dada tatizo hapa ni heche kulipwa hela tunarudi yale yale siasa kuwa chanzo cha ajira vijana wetu hawa lazima wapate matatizo.

Mtela mwamapamba:
Wewe kijana hapana tena ukamtukana kabisa hapa kiongozi wako je una chuki naye ipi?

Je uko tayari kusamehe yote yaliyopita na mjenge chama kwa nguvu moja?

Je ungekua mwenyekiti wa Bavicha ungejiunga na kikundi chenu cha uasi?

je uko tayari kuomba viongozi wote ulioshawahi kuwatukana na tujenge chama sasa?

Pili fanyia kazi kwenye uandishi huwezi kuandika kitu ukiwa na hasira.

Mwisho:
Matatizo ya hawa vijana wote kwanza walifanya siasa kuwa ajira sasa baada ya kuingia ndani ya siasa na kukuta hamna pesa na wachache ndo wanapewa pesa ikabidi waanzishe movement za kupiga pesa hawa wote wasitudanganye lengo lilikuwa ni pesa tu.

Vijana wengi wanaingia kwenye mapambano haya wakijua watapata kitu sasa wanagombea nafasi fulani wakikosa wanakua hawana kingine cha kufanya kinabaki kupiga majungu mtaani na kutafuta pa kutokea kisiasa.

Vijana hawa wawekwe chini wote kuanzia kina ben,mtela,juliana,mchange wapewe onyo kali na watubu maovu yao yote chama kianze upya sitafurahi nasikia kuna kina kafulila wengine bungeni wameingia kupitia chauma mambo ambayo tulishindwa maliza ndani ya chama.

Je chama kifanye nini haya mambo yasirudie:
1.Chama kiwaite bavicha wabuni miradi ya kukiingiza chama pesa nilitoa wazo la maduka ya bidhaa za chadema makao makuu,arusha,dodoma,kilimanjaro,mwanza haya maduka unaweza kuwa mradi wa bavicha wausimamie wajue chama kinauza combat ngapi kwa mwezi na kinapata sh ngapi

2.Miradi mingine kama radio nk

Ukishakua na hii miradi ni rahisi vijana wanakosa nafasi kwenye chama kuwaingiza na kuwapa ajira fupi huku wakijipanga zaidi.

NARUDIA TENA HAKUNA MAPAMBANO HUKU UKIWA NA NJAA utanunulika tu lazima.

Yaliyopita si ndwele tugange yajayo naomba moderator wasiunganishe uzi huu tuwasikie ben na wenzake wanasamehana hapa hatuhitaji majibishano tena tumekesha siku zaidi ya 3 hakuna cha suluhisho.ni wakati nyie vijana kuamuana kama mtakiokoa chama chenu mpatane.

Na tusiitane wasaliti tena atakayekuja kuchangia humu wala mamuluki tuwe wastaarabu tujenge chama.

Sitamaliza bila kutoa pongezi kwa makamanda wote tulikuwa mahakamani leo heche,lissu,mbowe,lema,myika,kiwelo na wengine wengi mshikamano daima.

Hakika tutoke hapa tukale sikukuu za kumaliza mwaka tukiwa wamoja mwakani turudi na M4C ya nguvu ambapo kina shonza na mchange na ben watasimama pamoja wakiendeza sera za chama kuwaamsha watu nyumba hadi nyumba.

Tusiposamehana sasa tuna muda mchache sana kabla ya uchaguzi mkuu 2015 siamini katika kufukuza kijana siamini kabisa waombe msamaha kuteleza sio kuanguka turudi tujenge chama.

Mapambano yanaendelea

Fred Kavishe.
 
zitto mshirikina sana aliondoa mkono wa kulia wa mudhihir mudhihir kisa alimkomalia atimuliwe bungeni...naona na mkono wa dr slaa aliukosa kos sababu slaa ana Mungu. kweli uyu muha kaaga kwao.

Na ndugu yake mwanaKigoma Lekatudigite Diamond naye kakomaliwa UCHAWI kumuloga mwana bongo flava mwanzake TANZANITE anakohoa nywele- source EATV,20/12/2012 KIPINDI
 
I am curious to know ni Mganga gani walikwenda kujiapiza.
 
Partly nakubaliana na wewe, lakini hilo la kujiuzuru nafikiri lifikie iwapo tu hawatakubali kuomba msamaha kwa chama na wanachama wa CHADEMA. Kama wakitubu sioni sababu maana tatizo litakuwa limeisha, lakini kama wataendelea na jeuri walizonazo sasa kama ile ya Juliana, basi hatua zaidi zinaweza kuchukuliwa dhidi yao.

unamaanisha nini unaposema watubu??
 
Namaanisha wayajutie makosa yao na kuomba radhi kwa wanachama na chama kwa ujumla

Anyway
Kimsingi sikubaliani na swala la Kiapo kwa sababu Binaadamu hatuna uwezo wa kuthibitisha kwamba mtubuji anamaanisha kutubu kweli kweli, kama ni swala la kutubu wachague kwenda kutubu kwa Mungu au miungu yao au hata kwa huyo mganga wao.

Sisi tunaomba kuona wakijiwajibisha, nakumbuka kuna kipindi Zitto aling'aka Bungeni kwamba tatizo kubwa la watanzania ni acccountability, sasa amepata fursa ya kuonyesha kwa matendo kwamba yuko tayari kuwa accountable, Aresign.
 
Anyway
Kimsingi sikubaliani na swala la Kiapo kwa sababu Binaadamu hatuna uwezo wa kuthibitisha kwamba mtubuji anamaanisha kutubu kweli kweli, kama ni swala la kutubu wachague kwenda kutubu kwa Mungu au miungu yao au hata kwa huyo mganga wao.

Sisi tunaomba kuona wakijiwajibisha, nakumbuka kuna kipindi Zitto aling'aka Bungeni kwamba tatizo kubwa la watanzania ni acccountability, sasa amepata fursa ya kuonyesha kwa matendo kwamba yuko tayari kuwa accountable, Aresign.
Umesema sawa kuhusiana na hilo suala la accountability. Lakini tatizo ni ushahidi. Maana hadi hivi sasa tuna ushahidi wa kimazingira tu. Sidhani kama tuna ushahidi wowote ambao upo dhahiri. Kwa hiyo atasema hizo ni tuhuma tu hazitoshi kumuwajibisha. In that regards itabidi utafutwe ushahidi usio na shaka wa kuweza kumwajibisha. Kama tutashindwa kupata huo, basi atuombe msamaha tu kwa kuwa katika genge la wahalifu.
 
Umesema sawa kuhusiana na hilo suala la accountability. Lakini tatizo ni ushahidi. Maana hadi hivi sasa tuna ushahidi wa kimazingira tu. Sidhani kama tuna ushahidi wowote ambao upo dhahiri. Kwa hiyo atasema hizo ni tuhuma tu hazitoshi kumuwajibisha. In that regards itabidi utafutwe ushahidi usio na shaka wa kuweza kumwajibisha. Kama tutashindwa kupata huo, basi atuombe msamaha tu kwa kuwa katika genge la wahalifu.

Huko kukosekana kwa ushahidi ndio kunakopaswa kumsukuma Zitto kuresign, Zaidi ni kwa faida yake Binafsi, sababu baada ya haya yote kumwagwa wazi namna hii atakuwa ni mtu wa ajabu sana kama ataendelea kutegemea kwamba viongozi wenzake watakuwa na imani nae tena achilia mbali wanachama na wapenzi wa CHADEMA.
 
Back
Top Bottom