Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,636
- 44,391
Unajishtukia kama nnsana tu!!!ulijuaje[emoji23] [emoji23] we si jeuriiii....!
Unajishtukia kama nnsana tu!!!ulijuaje[emoji23] [emoji23] we si jeuriiii....!
mm...?!!au wewee ....?!!Unajishtukia kama nn
Anza kujiamini.mm...?!!au wewee ....?!!
nisaidie kuwajibu mkuuKuna mtanzania asie na extended family?
Sema akichukua kwa ndugu zake hatakuwa wa kwake. Kwahiyo ataendelea kuitwa aunt a dada tu. Anataka wa kumuita mama
Haya majibu c mchezoNiwajue wa nn?!
ahahaaa umenichekesha sana ujue maana hapa nimetoka kula vya watuAna pesa ya wapi
Pesa ya kula yenyewe hadi tumhonge sisi
muda mwenhine muwe na huruma bwana,sasa ninge kuwa naendesha gari halafu nikasoma post yako hii siungenitaftia matatizo?[emoji38] [emoji38] [emoji38]Njoo unichukue mimi nitakua na adabu
asante kunielewa mkuu achana nao wabinafsi hao wanawaza vya kwao tuKweli huu uzi unaonyesha ni jinsi gani watu siku hizi halivyoo jaa umimi nafisini mwao,mara kachukue wa ndugu,mara hv khaaa mpaka kero.
Kwani hao wasio na ndugu hawaitaji kulelewa,mtoa mada alipohitaji hvyo hakujua ana ndugu!.Mkuu fanya kama moyo wako inavyohitaji
miaka 21? ya kwangu au ya mtoto naemuasili?Kwani huna kizazi? Kuna harufu ulizikwapua nyingi sana ukiwa shule.
Pole sana dada yangu ndio maisha.
Ushauri wangu kwako, najua upo lonely sana kwa sababu mara utake mwanafunzi wa kumbeba mara utake ku adopt mtoto.
Hizi zote ni stress.
Nina uhakika huwezi kuasili mtoto. Kuasili mtoto sio jambo dogo kama unavyodhani.
LaIma uwe financial stable kitu ambacho nina uhakika kwa umri wako miaka 21 hujawa stable na hawatakukubalia.
Nitafute PM kwa ushauri zaidi.
Though nakupenda sana, ( sio kimapenzi) kwa sababu najua ushatendwa sanaa. Sitaki kugawana machozi yako.
Tangu lini mtu asimjue dada yake?ahahaaa umenichekesha sana ujue maana hapa nimetoka kula vya watu
100%full makonfidensiiiAnza kujiamini.
Kama unazidi 21 mimi najinyongamiaka 21? ya kwangu au ya mtoto naemuasili?
ahahaaa ila hata msemeje mtoto nachukua it is too late !wala sijali maneno yenuTangu lini mtu asimjue dada yake?
nina miaka 33Kama unazidi 21 mimi najinyonga
ni ushaur tu amekupa jamenmbona unasema nichukue watoto kwao?
live longer jfahahaaaa jf ni shida acha tu
tunataniana huyoni ushaur tu amekupa jamen
Thubutu yako..nina miaka 33
Afu wewe ni pm sasa hivil
live longer jf