Jackline Bahath
JF-Expert Member
- Feb 14, 2016
- 680
- 627
huhuhuhuhuhu,,,, keep on waitng,nakujaHahaha poa,
Usiniweke sasa unaweza ukapata zali la mentali mwaka mpya huu.
Mwenzako miss natafuta anakukatisha tamaa ila nimgemuita yeye asingelaza damu.
huhuhuhuhuhu,,,, keep on waitng,nakujaHahaha poa,
Usiniweke sasa unaweza ukapata zali la mentali mwaka mpya huu.
Mwenzako miss natafuta anakukatisha tamaa ila nimgemuita yeye asingelaza damu.
miss natafuta is uphuhuhuhuhuhu,,,, keep on waitng,nakuja
Poa.usinichomeshe mahindi sasa.huhuhuhuhuhu,,,, keep on waitng,nakuja
uzae wa kwako,Kwann usichukue mtt wa ndg yako ambae uwezo wake mdg umlee maana huku africa hatuna desturi ya kuasili watt.
una pm vp, ni kama nimeshndwPoa.usinichomeshe mahindi sasa.
Tushastuka, wanatoa mimba hao wataasilije watoto?Lengo LA hii thread ni kuelezeA ubaya WA wanaume tu Hamna lingine.. Wengi hamajashtuka
Hii Ndio Jamiiforums buana,maswali na majibu tit for tat[emoji23] [emoji23]Yani umenifanya nicheke kwa nguvu hatareee
Ngoja niku pm the utaona meseji yangu ina namba yangu ya simu na wewe unatuma yako.una pm vp, ni kama nimeshndw
sawaaNgoja niku pm the utaona meseji yangu ina namba yangu ya simu na wewe unatuma yako.
Ndio maana ya pm. Refresh tu page yako kwenye notification.
Au sio..?
Namba unaituma kule kule usije ukaituma hapa kuna mafaru john wengi wataichukua buree.sawaa
hahahaha,faru john sio waspoti spotiNamba unaituma kule kule usije ukaituma hapa kuna mafaru john wengi wataichukua buree.
Kwanza morogoro hawajambo?
Faru john alikuwa anapiga ngoro ngoro nzima na ubabe juu.hahahaha,faru john sio waspoti spoti
Hongera Kwa moyo huo, wakuthubutu kutoa msaada ijapokuwa umri wako unaruhusu kumpata mtoto/watoto wako mwenyewe.Nimefikia hatua za awali za kuasili mtoto, naombeni ushauri nichukue kachanga kabisa au wa kuanza shule at least 3yrs?
Pili nichukue ka kike au ka kiume? Napenda ka kiume ila nikikumbuka maswaibu na mateso ya wanaume waliyonitendea humu duniani?
Any way nimemuachia MUNGU
Naombeni ushauri wa dhati jamani, kama ni ada niandae inshalah nitapata hatutakufa njaa.
naona hujipendi jacsawaa
Namba unaituma kule kule usije ukaituma hapa kuna mafaru john wengi wataichukua buree.
Kwanza morogoro hawajambo?
nipo makini dada,umeshaniambia fataki,najua jnsi ya kudeal naenaona hujipendi jac
chupi mkononi huyo hafainipo makini dada,umeshaniambia fataki,najua jnsi ya kudeal nae
hahahahahahachupi mkononi huyo hafai
Afu na wewe una gubuuuuuu!!!naona hujipendi jac
mmmh.miss ya kwel haya...Afu na wewe una gubuuuuuu!!!
Jaq usimsikilize huyu miss natafuta.
Huyu ujue ni dada yangu kabisa.
Mimi na yeye ni kama Simba na Yanga.
Yani ni mhasimu wangu.
Jack wangu wala usimsikilize huyu miss natafuta
Jina lake halisi ni Rahma.
Na anapenda sana utani na fiction.
Hata vitabu vyake na movie anazoangalia zote ni za fiction.
So dont worry come close to me.
nakujualia wapi?Afu na wewe una gubuuuuuu!!!
Jaq usimsikilize huyu miss natafuta.
Huyu ujue ni dada yangu kabisa.
Mimi na yeye ni kama Simba na Yanga.
Yani ni mhasimu wangu.
Jack wangu wala usimsikilize huyu miss natafuta
Jina lake halisi ni Rahma.
Na anapenda sana utani na fiction.
Hata vitabu vyake na movie anazoangalia zote ni za fiction.
So dont worry come close to me.