Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Kweli huu uzi unaonyesha ni jinsi gani watu siku hizi halivyoo jaa umimi nafisini mwao,mara kachukue wa ndugu,mara hv khaaa mpaka kero.
Kwani hao wasio na ndugu hawaitaji kulelewa,mtoa mada alipohitaji hvyo hakujua ana ndugu!.Mkuu fanya kama moyo wako inavyohitaji
 
Mtoto utakae muasili hakikisha unajua vizuri wazazi wake au asili yake . vinginevyo utakuja toa mlio humu ndani.
 
Kaka!! Jambazi hakuna kitu kizuri kama MKWELI ktk Maisha nakubaliana nawe Nivyema pia Miss natafuta akawa mkweli zaidi, Rahaa iliyoje kuitwa Baba au Mama nakutimiza majukumu ya kifamilia
 
Nimefikia hatua za awali za kuasili mtoto, naombeni ushauri nichukue kachanga kabisa au wa kuanza shule at least 3yrs?

Pili nichukue ka kike au ka kiume? Napenda ka kiume ila nikikumbuka maswaibu na mateso ya wanaume waliyonitendea humu duniani?

Any way nimemuachia MUNGU

Naombeni ushauri wa dhati jamani, kama ni ada niandae inshalah nitapata hatutakufa njaa.
Madame Kwani wewe hauna uwezo wa kuzaa au?
 
Kaka!! Jambazi hakuna kitu kizuri kama MKWELI ktk Maisha nakubaliana nawe Nivyema pia Miss natafuta akawa mkweli zaidi, Rahaa iliyoje kuitwa Baba au Mama nakutimiza majukumu ya kifamilia
Hivi una uhakika baba yako ni biological father??? Au hata baba mlezi poa???
 
Huko Chini ushafunga zipu?🙂 Miss Natafuta inamaana hutaki tena kuchujua pichu? mambo ya kuasili yana faida zake na hasara zake pia... ila hasara ni zaidi maana kama ulishasikia kuwa kuna dhambi zinapatilizwa kizazi hadi kizazi so yanaweza kukukuta pale unapochukua damu iliyopatilizwa... au ikawa bahati, hizi Tabia unazozisikia kuwa wale wa Bukoba wanaachia sana,Wa Iringa hujinyonga,wa kule Machame huua waume N.k so be careful sana amua tu kubeba wa Damu yako wa kuasili unaweza chagua wapo wengi tu watoto wa mitaani ukawasaidia tu utakavyo... Me nipo najipigia Chapua kukuzalisha and then uendelee na Maisha ila ukikwama nakusaidia no problem au humu wapo wengi maisha yanawaendea kombo wapo Tayari kukupa zigo uwatulie ila siku ya siku lazima wakomboe damu yao lol...
 
Nimefikia hatua za awali za kuasili mtoto, naombeni ushauri nichukue kachanga kabisa au wa kuanza shule at least 3yrs?

Pili nichukue ka kike au ka kiume? Napenda ka kiume ila nikikumbuka maswaibu na mateso ya wanaume waliyonitendea humu duniani?

Any way nimemuachia MUNGU

Naombeni ushauri wa dhati jamani, kama ni ada niandae inshalah nitapata hatutakufa njaa.
Nimeona kama hii kitu umeanzisha kwa ajili ya shar c ushaur aisee maana majibu yako hayaendani kabisa, matatizo ya kushusha mizigo kila siku, madhara yake Ndo haya
 
Hivi una uhakika baba yako ni biological father??? Au hata baba mlezi poa???

Kwasisi tuliozaliwa kijijini ndiyo Mana tukipata watoto lazima mtoto akashikwe na bibi kijijini,hivyo jibu langu Nina uhakika baba yangu ni babangu wa kibailojia
 
Kwani huna kizazi? Kuna harufu ulizikwapua nyingi sana ukiwa shule.
Pole sana dada yangu ndio maisha.
Ushauri wangu kwako, najua upo lonely sana kwa sababu mara utake mwanafunzi wa kumbeba mara utake ku adopt mtoto.
Hizi zote ni stress.

Nina uhakika huwezi kuasili mtoto. Kuasili mtoto sio jambo dogo kama unavyodhani.

LaIma uwe financial stable kitu ambacho nina uhakika kwa umri wako miaka 21 hujawa stable na hawatakukubalia.
Nitafute PM kwa ushauri zaidi.
Though nakupenda sana, ( sio kimapenzi) kwa sababu najua ushatendwa sanaa. Sitaki kugawana machozi yako.
[emoji16] [emoji16] [emoji15] miaka 21 alishatendwa sana. Je alianza lini kuyajua mema ya dunia?
 
Kwasisi tuliozaliwa kijijini ndiyo Mana tukipata watoto lazima mtoto akashikwe na bibi kijijini,hivyo jibu langu Nina uhakika baba yangu ni babangu wa kibailojia
Yaani baba alikua na wasiwasi mpaka anawapeleka kwa bibi kuthibitisha? Ambayo ni proved but unexplainable
 
Sijawah kucheka kama Leo katk u Uzi comments za awali zmenifurahsha sanaaaaaa
 
Back
Top Bottom