Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Waliovugaga reproductive system zao kwa contraceptive pills sasa waanza kuface fainaili!
 
Miss, kulea mtoto sio kumpa msosi na nguo. Sawa, utampenda. What is there not to love about any child?

Ila sasa mtoto ana mahitaji mengi. Psychological, physical etc etc. Attitude yako towards wanaume huwa iko so deep nadiriki kusema its hatred!

Inabidi uanze kwa kubadilika. Wewe mwenyewe. Kubali kusamehe no matter what ulipitia huko nyuma.

Kingine, mtoto ni mtoto. Hiyo attitude yako kwa wanaume ita affect mtoto utakayemchukua. Awe wa kike ama wa kiume. Infact, unawachukia wanaume hao watoto si wametokana na hawa hawa wanaume?
 
Watu hawajui kuwa kulea mtt ambae sio wako ni kazi ngumu sana
Kuna mazingira hubidi kumlea mtoto ambae sio wa kwako. Mfano yatima walioondokewa na ndugu. Wala sipingi adoption.

Tatizo ni kwamba huyu dada ana issues very major zinazohusiana na wanaume. Sasa ataishije na huyo mtoto?
 
Yaan una miaka 21 uka adopter mtoto kisa umetendwa na hata ukifanya hvyo mtoto akiwa MTU mzima ana haki yakujua kila kitu katika historia yake Dada yangu kama una huruma/pesa anzisha kituo cha watoto yatima utapata wengi na watakuita mama
That it is
Ana pesa ya wapi
Pesa ya kula yenyewe hadi tumhonge sisi
 
[emoji16] [emoji16] [emoji15] miaka 21 alishatendwa sana. Je alianza lini kuyajua mema ya dunia?
Miaka 14.
Si unamuona alivyo na mwili mkubwa...
Kwa sasa ana miaka 21 ila ukimuona atakuambia 27 na utakubali ila bado ni mtoto sana
 

Mnaiga sana mambo ya wazungu!
Kijijini kwenu au mjini kwenu kweli hamna mzazi unaye mjua ambaye unaweza chukua mtoto wake ukamlea?
Hamna mzazi unayemjua ana maisha magumu so mtoto wake atakupa umlee hata kimaandishi?Au watu wanao kuzunguka wewe wote maisha bora,msosi draft?
 
Kuna mazingira hubidi kumlea mtoto ambae sio wa kwako. Mfano yatima walioondokewa na ndugu. Wala sipingi adoption.

Tatizo ni kwamba huyu dada ana issues very major zinazohusiana na wanaume. Sasa ataishije na huyo mtoto?

Dont take her seriously!
Hizo habari za wanaume wake ana tunga tu!Fuatilia trends za articles zake utagundua nisemayo
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Back
Top Bottom