Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Nimefikia hatua za awali za kuasili mtoto, naombeni ushauri nichukue kachanga kabisa au wa kuanza shule at least 3yrs?

Pili nichukue ka kike au ka kiume? Napenda ka kiume ila nikikumbuka maswaibu na mateso ya wanaume waliyonitendea humu duniani?

Any way nimemuachia MUNGU

Naombeni ushauri wa dhati jamani, kama ni ada niandae inshalah nitapata hatutakufa njaa.
Dah.... Angalau kwenye hili la mtoto umetia akili kidogo.... masharti yamekuwa nafuu sana... [emoji13] [emoji13]
 
Yaan una miaka 21 uka adopter mtoto kisa umetendwa na hata ukifanya hvyo mtoto akiwa MTU mzima ana haki yakujua kila kitu katika historia yake Dada yangu kama una huruma/pesa anzisha kituo cha watoto yatima utapata wengi na watakuita mama
That it is
 
Miss mimi nakushauri kwanza kabla haujaasili huyo mtoto tengeneza kwanza saikolojia yako!!Kuwa mama ni zaidi ya una yofikiria!!

Maisha si raha tu..jifunze kuyakabili maumivu na kusonga mbele.
NB Wazo lako la kuasili ni zuri litakuwa zuri zaidi likiwa limebeba sababu chanya na siyo hasi.
 
Ila hakuna siku niliyofurah kama leo huku jf katka comment za awali mmetsha mlioshiriki
 
Kwani huna kizazi? Kuna harufu ulizikwapua nyingi sana ukiwa shule.
Pole sana dada yangu ndio maisha.
Ushauri wangu kwako, najua upo lonely sana kwa sababu mara utake mwanafunzi wa kumbeba mara utake ku adopt mtoto.
Hizi zote ni stress.

Nina uhakika huwezi kuasili mtoto. Kuasili mtoto sio jambo dogo kama unavyodhani.

LaIma uwe financial stable kitu ambacho nina uhakika kwa umri wako miaka 21 hujawa stable na hawatakukubalia.
Nitafute PM kwa ushauri zaidi.
Though nakupenda sana, ( sio kimapenzi) kwa sababu najua ushatendwa sanaa. Sitaki kugawana machozi yako.
..au ana midlife crisis huyu, hana tofauti sana na yule amanda...!!
 
Back
Top Bottom