Ushauri: Malasusa atimuliwe KKKT kutengwa pekee hakutoshi

Ushauri: Malasusa atimuliwe KKKT kutengwa pekee hakutoshi

Kweli cdm inanguvu kuishawishi taasisi kama kkkt basi chama kinanguvu
Chadema wamemkamata Askofu Mkuu SHOO ambaye zipo taarifa za uhakika kapewa fungu/fedha na chadema ambazo kazitumia kuwanunua baadhi ya maaskofu ili waunge mkono waraka ambao hauna baraka za maaskofu wote
 
Msaliti mwenzake Dr Mbedule wa Mtwara kaomba radhi kwa KKKT. Malasusa jeuri, sisi waumini hatutaki kutengwa kwa ajili ya kibaraka mmoja. KKKT lazima isimame, anayetaka kuivunja ni wa kutoswa mara moja.CCM did to Sophia Simba & Co, CHADEMA did so to Zitto. The same apply here and everywhere
Huyu kapewa fungu nono kageuka ametakatishwa
 
Chadema wamemkamata Askofu Mkuu SHOO ambaye zipo taarifa za uhakika kapewa fungu/fedha na chadema ambazo kazitumia kuwanunua baadhi ya maaskofu ili waunge mkono waraka ambao hauna baraka za maaskofu wote
kumtetea Malasusa si rahisi kama unavyodhani .
 
Uzi huu unahusu mvutano wa KKKT najaribu kueleza chanzo cha mvutano KKKT
Chanzo ni UDIKTETA WA TANZANIA uliosababisha wacha Mungu wa kweli kuukemea na kutoa waraka ambao malasusa ameusaliti , kaamua kuwa upande wa shetani , amekengeuka
 
Cdm in kkkt equation but the answer is politics not spirit
 
Malasusa aondolewe kabisa msaliti mkubwa huyu lakini bado kashfa ya Ugoni haiwezi kumwacha salama
 
Chanzo ni UDIKTETA WA TANZANIA uliosababisha wacha Mungu wa kweli kuukemea na kutoa waraka ambao malasusa ameusaliti , kaamua kuwa upande wa shetani , amekengeuka
Waraka wa chadema umepenyezwa kupitia kwa Askofu mkuu SHOO wa kutoka Kilimanjaro
 
Msaliti mwenzake Dr Mbedule wa Mtwara kaomba radhi kwa KKKT. Malasusa jeuri, sisi waumini hatutaki kutengwa kwa ajili ya kibaraka mmoja. KKKT lazima isimame, anayetaka kuivunja ni wa kutoswa mara moja.CCM did to Sophia Simba & Co, CHADEMA did so to Zitto. The same apply here and everywhere
Hata sisi hatutaki kumtuhumu Askofu malasusa kwa sababu za kichagadema
 
Back
Top Bottom