Shoo ndio aondoke, analigawa kanisaMalasusa aondolewe kabisa msaliti mkubwa huyu lakini bado kashfa ya Ugoni haiwezi kumwacha salama
Shoo ndio aondoke, analigawa kanisaMalasusa aondolewe kabisa msaliti mkubwa huyu lakini bado kashfa ya Ugoni haiwezi kumwacha salama
Jikite kwenye mada , chadema inaingiaje hapa ?Askofu Shoo agombee Urais 2020 kupitia CHADEMA Ili KKKT itimize azma yake ya kutaka Rais atoke KKKT
Unasema afukuzwe kwa sababu kasema ukweli kuhusu uchafu na uozo unaondelea chini ya uongoz wa jiwe?au kwa sababu gani?Shoo ndio afukuzwe
Sababu analigawa kanisa kwa kulazimisha matakwa yake binafsi na mahaba yake kwa chagadema , kulazimisha waraka wa kisiasa usomwe madhabahuni.Unasema afukuzwe kwa sababu kasema ukweli kuhusu uchafu na uozo unaondelea chini ya uongoz wa jiwe?au kwa sababu gani?
Sababu analigawa kanisa kwa kulazimisha matakwa yake binafsi na mahaba yake kwa chagadema , kulazimisha waraka wa kisiasa usomwe madhabahuni.
JE unasemaje kwa yule aliesema wananchi wanaoishi pembeni ya kiwanja cha ndege mwanza wasibomolewe nyumba zao kwa sababu walimpa kura nyingi yeye alikuwa haligawi taifa?tatizo ni ubovu wa elimu uliyoipata chini ya uongozi wa hicho chama unachojidai unakijua sana na kukitetea.Sababu analigawa kanisa kwa kulazimisha matakwa yake binafsi na mahaba yake kwa chagadema , kulazimisha waraka wa kisiasa usomwe madhabahuni.
Wewe elimu yako umeipatia wapi?JE unasemaje kwa yule aliesema wananchi wanaoishi pembeni ya kiwanja cha ndege mwanza wasibomolewe nyumba zao kwa sababu walimpa kura nyingi yeye alikuwa haligawi taifa?tatizo ni ubovu wa elimu uliyoipata chini ya uongozi wa hicho chama unachojidai unakijua sana na kukitetea.
Kimsingi he has been given the boot, lakini kama ilivyo kwa rafiki zake Sizonje na Bashite, amepewa nafasi ya kutubu...sasa katika Jude 1 tunasoma hakuna Msamaha kwa waikataao Toba....again like Sizonje and Bashite, he is a dead man walking!Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho
Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.
Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake
Mungu ibariki KKKT
Nimeipata sehemu ambayo mpaka ng"ombe analala kwenye nyumba ya block na umeme.Wewe elimu yako umeipatia wapi?
" Hakuna msamaha kwa waikataao toba " andiko kuntu sana .Kimsingi he has been given the boot, lakini kama ilivyo kwa rafiki zake Sizonje na Bashite, amepewa nafasi ya kutubu...sasa katika Jude 1 tunasoma hakuna Msamaha kwa waikataao Toba....again like Sizonje and Bashite, he is a dead man walking!
Mungu ibariki KKKTKutengwa maana yake n Kama kafukuzwa tu yan Hana impact yoyote Yule n useless
Asamehewe tu kwa kuwa amevishindwa vita vya IMANI,sisi tusonge mbele tukivipiga vita vile vizuri vya IMANI,Bwana Yesu atatushindia.Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho
Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.
Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake
Mungu ibariki KKKT
Wewe kweli ni porojo!..hivi mnajua kuwa mnapandikiza mbegu mbaya..na kutokana na comment zenu serikali hii ya mzee baba inazidi kuchukiwa na wananchi wa kawaida?..kweli mmeshajitoa ufahamu na kushabikia upumbavu!..Kkkt..ni watu makini na wanajua wanachokifanya..ule waraka ni wa kitume..na ndio maana walifunga kwanza!..wasaliti kama kina malasusa ni lazima watengwe!Kuna kundi la vijana limeandaliwa kumshambulia malasusa na kumsafisha Shoo ambaye katumwa na mbowe kuligawa kanisa kwa maslahi binafsi ya kisiasa
Nahisi maamuzi kama haya yanahitaji kanisa kama Katoliki ambalo lina central command. Kanisa linapoanza kukosoana ni kuondoa ufahamu wa Mungu vichwani mwao. Haya mengine yanayoendeshwa kwa demokrasia ya wengi wanasemaje, ni tatizo. Kuna wakati wengi wansema hivi kumbe wachache wako sahihi.amesaliti waraka wa baraza la maaskofu baada ya kuhongwa .
usaliti ni laana , mbona alikuwa na nafasi ya kuupinga ndani ya baraza na hakufanya hivyo ? kama anakaa kwenye nyumba ya kanisa anatakiwa kutupiwa vigodoro vyake nje haraka sanaNahisi maamuzi kama haya yanahitaji kanisa kama Katoliki ambalo lina central command. Kanisa linapoanza kukosoana ni kuondoa ufahamu wa Mungu vichwani mwao. Haya mengine yanayoendeshwa kwa demokrasia ya wengi wanasemaje, ni tatizo. Kuna wakati wengi wansema hivi kumbe wachache wako sahihi.
Nioneshe kifungu cha biblia kinachosisitizwa kiongozi wa dini kutengwa akikataa kusoma waraka wa shooMtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho
wakristo toka Sunday school tumefundishwa kusamehe; na huu ndiyo ukristo. Kama akitubu atasamehewa tu.Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho
Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.
Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake
Mungu ibariki KKKT