Ushauri: Malasusa atimuliwe KKKT kutengwa pekee hakutoshi

Ushauri: Malasusa atimuliwe KKKT kutengwa pekee hakutoshi

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,627
Reaction score
287,362
Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho

Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.

Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake

Mungu ibariki KKKT
 
Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho

Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.

Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake

Mungu ibariki KKKT
Kumtenga na kumuachia awe Askofu, ale matunda ya Uaskofu hakutamuathiri ni kumfukuza na apewe Ubalozi kama Slaa!
 
Walimfanyia figisu mzee dr mdegela pamoja na mapungufu yake akapewa malasusa leo naona mnaanza kumkataa malasususya
 
Nadhani KKKT hawana mamlaka ya kumfuta askofu kazi hiyo ya utume. Haiingii akilini eti kumtenga ilihali anaendelea kuongoza kanisa. Ilipaswa iwe kwamba AMESIMAMISHWA kazi ya utume kuruhusu uchunguzi na maamuzi ya juu kulingana na muundo wa kanisa lao.

Huko KKKT inaonekana ni kuzuri sana, ukishaukwaa uaskofu na kisha ukaasi/ ukasaliti kanisa hakuna wa kukutoa labda waumini ndo wajiongeze tu na kukufukuza/kukupa kipigo kama Mbwa koko (ref: RPC Dodoma). Ilitakiwa aambiwe hakuna kujihusisha na uaskofu kwa sasa zaidi ya kushiriki ibaada kama mshiriki wa kawaida kama atataka, hataki aache asubiri uteuzi wa ukuu wa wilaya/ubalozi nchini rwanda ambako Kagame hataki makanisa maana amenusa kinachoendelea DRC

Hili kanisa lina diplomasia kama ya UN. Viongozi wa Afrika wanafanya makosa ya kibinadamu halafu inaishia kuwekewa vikwazo tu vya kiuchumi. Wakati uhalisia hata mkiweka vikwazo huyo dikteta yy ndo atakuwa wa mwisho kufa njaa ktk taifa hilo. Kimsingi ustaraabu wa UN huwa ni kutesa wananchi wa kawaida, dawa ni kama kwa Sadam au Gadaffi.
 
Nadhani KKKT hawana mamlaka ya kumfuta askofu kazi hiyo ya utume. Haiingii akilini eti kumtenga ilihali anaendelea kuongoza kanisa. Ilipaswa iwe kwamba AMESIMAMISHWA kazi ya utume kuruhusu uchunguzi na maamuzi ya juu kulingana na muundo wa kanisa lao.

Huko KKKT inaonekana ni kuzuri sana, ukishaukwaa uaskofu na kisha ukaasi/ ukasaliti kanisa hakuna wa kukutoa labda waumini ndo wajiongeze tu na kukufukuza/kukupa kipigo kama Mbwa koko (ref: RPC Dodoma). Ilitakiwa aambiwe hakuna kujihusisha na uaskofu kwa sasa zaidi ya kushiriki ibaada kama mshiriki wa kawaida kama atataka, hataki aache asubiri uteuzi wa ukuu wa wilaya/ubalozi nchini rwanda ambako Kagame hataki makanisa maana amenusa kinachoendelea DRC

Hili kanisa lina diplomasia kama ya UN. Viongozi wa Afrika wanafanya makosa ya kibinadamu halafu inaishia kuwekewa vikwazo tu vya kiuchumi. Wakati uhalisia hata mkiweka vikwazo huyo dikteta yy ndo atakuwa wa mwisho kufa njaa ktk taifa hilo. Kimsingi ustaraabu wa UN huwa ni kutesa wananchi wa kawaida, dawa ni kama kwa Sadam au Gadaffi.
umeandika kisomi sana !
 
Msaliti mwenzake Dr Mbedule wa Mtwara kaomba radhi kwa KKKT. Malasusa jeuri, sisi waumini hatutaki kutengwa kwa ajili ya kibaraka mmoja. KKKT lazima isimame, anayetaka kuivunja ni wa kutoswa mara moja.CCM did to Sophia Simba & Co, CHADEMA did so to Zitto. The same apply here and everywhere
 
Back
Top Bottom