Ushauri: Malasusa atimuliwe KKKT kutengwa pekee hakutoshi

Ushauri: Malasusa atimuliwe KKKT kutengwa pekee hakutoshi

Naomba kutoa maoni yangu:

Kwanza haya mambo siyo jukwaa lake kujadili hapa labda kama kuna ajenda nyingine.

Pili hakuna taarifa rasmi ya mtu kutengwa zaidi ya magazeti yanayotafuta kuuza habari kwa kumchafua Maaskofu wetu na Kanisa letu Kwa ujumla.

Tatu Kwa mujibu wa Bibilia Barua ya kichungaji ikishatolewa na waangalizi(Maaskofu) kwa pamoja, lnasomwa kwa wahusika na baada ya hapo huwezi kuitetea au kuipinga.! Je ilisomwa.?

Nne.
Kila Mkrsto akishasomewa anatakiwa aseme Amina. Kama barua hiyo ni sauti ya Bwana Mungu wetu aliye hai Itajitetea na kujisimamia yenyewe katika Jina la Yesu Kristo. Jina lililo bora kuliko majina yote.

Tano:
Barua ya kichungaji Haihitaji kusaidiwa na uzushi kama huu unaotengenezwa wenye lengo ovu la kuondoa utulivu.

Uzushi una tabia moja ya kuacha hoja za msingi ambazo zimetajwa kwenye barua ile ya kichungaji iliyopigwa muhuri na Roho Mtakatifu;

√Mahitaji Katiba mpya √Uhuru wa kujieleza √Haki ya kuishi inalindwa pasipo kumkosea mtu heshima.

Sita:
Kanisa letu ni moja na Wapendwa wetu Wababa Askofu wa Dayosisi zote 26 za Kkkt akiwemo Dr Malasusa wako pamoja na siku zote mambo ya kiroho wanayashughulikia kiroho ;siyo hizi habari za kuungaunga kisiasa.

Saba:
Mwisho Kanisa letu ni Kanisa la Kiinjili Injili ni wokovu ,Hatuwezi kugawanywa Kwa sababu ya barua ya kichungaji.Isomwe isisowe sisi tunabaki wamoja na safari yetu ya kwenda Mbinguni .

Tunaendelea kuwaombea Maskofu wetu wote ili utume wao uwe la baraka.
 
Nioneshe kifungu cha biblia kinachosisitizwa kiongozi wa dini kutengwa akikataa kusoma waraka wa shoo
Msimponze Askofu Malasussa; kuna viapo kaviapa hadi kufika hapo alipo; mnapo post kuweni na fikra kwa upande wake. Kanisa lina sheria na kanuni zake usipozifuata lazima utatengwa tu ili upate muda wa kujitafakari.
 
Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho

Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.

Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake

Mungu ibariki KKKT
Hivi nyie watu nani kawalisha sumu?? Hamjui hata myasemayo!!
Chadema na genge lake waliwasaliti watanzania wakabadili gia angani.
 
wakristo toka Sunday school tumefundishwa kusamehe; na huu ndiyo ukristo. Kama akitubu atasamehewa tu.
Atubu bila kumkosea Mungu? Huwezi kutubu kwa kugoma kusoma waraka! Hayo ni matokeo ya Maaskofu ambao hawajapikwa wakaiva. Siku chache Makumila, unaanza kupanda hadi kuwa Askofu. Kupanda kwenyewe ni mbinu za kupata kura Nyingi.

KKT watateseka kila leo. Baada ya kuwatenga sasa ni muda wa kupika majungu kwa waumini ili wawakatae maana ili waondolewe lazima waumini waliowachagua waseme basi. Jiulize majungu yanayopikwa na 'Maaskofu'
 
Chadema wamemkamata Askofu Mkuu SHOO ambaye zipo taarifa za uhakika kapewa fungu/fedha na chadema ambazo kazitumia kuwanunua baadhi ya maaskofu ili waunge mkono waraka ambao hauna baraka za maaskofu wote
Waraka na kumfukkuza Malususa hakuna tija yoyote.
 
Nahisi maamuzi kama haya yanahitaji kanisa kama Katoliki ambalo lina central command. Kanisa linapoanza kukosoana ni kuondoa ufahamu wa Mungu vichwani mwao. Haya mengine yanayoendeshwa kwa demokrasia ya wengi wanasemaje, ni tatizo. Kuna wakati wengi wansema hivi kumbe wachache wako sahihi.
The majority is always wrong
 
Atubu bila kumkosea Mungu? Huwezi kutubu kwa kugoma kusoma waraka! Hayo ni matokeo ya Maaskofu ambao hawajapikwa wakaiva. Siku chache Makumila, unaanza kupanda hadi kuwa Askofu. Kupanda kwenyewe ni mbinu za kupata kura Nyingi.

KKT watateseka kila leo. Baada ya kuwatenga sasa ni muda wa kupika majungu kwa waumini ili wawakatae maana ili waondolewe lazima waumini waliowachagua waseme basi. Jiulize majungu yanayopikwa na 'Maaskofu'
Sauti ya wengi ni sauti ya MUNGU; out of 27 upo pekee yako; what would you do??

MUNGU hutetea sauti ya wengi of course baada ya kujiridhisha.

By the way sisi waumini hatujaona tatizo la ule waraka, kwanza ulichelewa mno.
 
Sauti ya wengi ni sauti ya MUNGU; out of 27 upo pekee yako; what would you do??

MUNGU hutetea sauti ya wengi of course baada ya kujiridhisha.

By the way sisi waumini hatujaona tatizo la ule waraka, kwanza ulichelewa mno.
Kwa hiyo wengi waliposema asurubiwe na ikawa hivyo, ilikuwa ni sauti ya Mungu?
 
Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho

Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.

Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake

Mungu ibariki KKKT
makonda/BASHITE ndio tishio la isalama.w nchi kwa sasa
 
Msimponze Askofu Malasussa; kuna viapo kaviapa hadi kufika hapo alipo; mnapo post kuweni na fikra kwa upande wake. Kanisa lina sheria na kanuni zake usipozifuata lazima utatengwa tu ili upate muda wa kujitafakari.
Kiapo si ameapa kwa jina la baba?
Kwa nini mnahukumu ninyi,muachieni baba alie hai atamuhukumu kama amepotoka
 
Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho

Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.

Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake

Mungu ibariki KKKT
Kaka usilete siasa za Chadema kwenye KKKT.Huo waraka umetayarishwa na watu ambao sio malaika na ni kama mimi na wewe,yaani Askofu atimuliwe sababu ya kutosoma huo upuuzi,maaskofu wangapi wametimuliwa kwa kufanya makosa makubwa kupita hata huo waraka.KKKT sasa imekuwa kama TLS na ni Chadema B,tunawaona tu,muda si mrefu Shoo atapata mshangao
 
Mtu yeyote anayesaliti msimamo wa wenzake kwenye kikundi chochote hata kama ni maskani ya kunywa kahawa hastahili kunyamaziwa ama kutengwa pekee , anatakiwa kutimuliwa ndani ya kikundi hicho

Pamoja na ukweli kwamba Mungu amewaasa wanadamu kuwa na moyo wa kusamehe , LAKINI HAKUNA MAANDIKO YOYOTE KWENYE BIBLIA YANAYOMUAGIZA MWANADAMU KUMSAMEHE SHETANI , ndani ya maandiko matakatifu kumeelezwa ukubwa wa dhambi ya usaliti , hakuna msamaha na laana hii inatembea mpaka kwenye kizazi cha 4 , huwakumba hata wasiohusika , Mungu aliweka adhabu hii makusudi ili kukomesha wanadamu wenye tabia hii.

Ukiacha msaliti ndani ya Kanisa ni sawa na kulisha kanisa usaliti wake

Mungu ibariki KKKT
Waraka wa CHADEMA hamjambo?
Ule mkutano uliofanyika BABATI usiku wa manane kati ya Shoo , Lowasa na Mbowe uliishia vipi mkuu!
Hebu tujuze!
 
Malasusa kafanya kosa gani la kumfanya atengwe? Ni makosa ya kawaida ambayo yanahitaji kutatuliwa kwa njia ya maongezi! Hili jambo lione limetokea kwa mwenzio, na usiombe likutokee! Mbona kuna maaskofu kibao wanatembea na wake za watu lakini hawatengwi? Kuna maaskofu kibao wanafanya maovu hata sshetani cha mtoto! Sembuse Malasusa? Kama kuna askofu anaona hana kosa lolote kwenye utumishi wake wa uaskofu basi ajitokeze na atangaze kumtenga Malasusa! Nayaongea haya si kwamba nina udugu na Malasusa la hasha, ni kwa mtazamo wangu tu kwa jinsi nilijuavyo kanisa la KKKT.
Tatizo vijana wengi humu hamjui uongozi na maana ya kuwa kiongozi.

Mkishaanza kuingia kwenye mkutano ya maamuzi huko makazini kwenu mkiwa wajumbe ndiyo mtaelewa.

Kifupi: Hoja likijadiliwa na ikapigiwa kura ikishapata members majority votes basi hoja hiyo imeshapita kwa wote; unachoweza kufanya kujiokoa kama hukubaliani nayo ni kujitoa na kuachia nafasi zako zako immediately...
 
Tatizo vijana wengi humu hamjui uongozi na maana ya kuwa kiongozi.

Mkishaanza kuingia kwenye mkutano ya maamuzi huko makazini kwenu mkiwa wajumbe ndiyo mtaelewa.

Kifupi: jambo likijadiliwa na likapigiwa kura likipata majority vote basi hoja hiyo imeshapita kwa wote; unachoweza kufanya kujiokoa kama hukubaliani na hoja ni kujitoa na kuachia nafasi zako zako immediately...
Hembu tudokeze japo kidogo
 
Kubadili bia anuani; Ule haukuwa usaliti bali yalikuwa maamuzi ya chama for the good.
 
Back
Top Bottom