Sir_Mimi
JF-Expert Member
- Jun 21, 2013
- 7,207
- 15,888
Sidhani kama jamii yetu inaelewa ninini hasa lengo la kuwepo hii siku...upendo hata wewe mleta mada hapo ulipo unaweza kumuonyesha mlemavu aliyepita mbele yako kwa kumpa chochote,kujipatanisha na uliyegombana naye,kumuonyesha kumjali mama yako/baba yako hata kaka yako,stuff mwenzako kazini hapo may be Magufuli fever imampitia mifukoni mwake ukaenda kumnunulia japo lunch yaani ni vingi mno vya kufanya sio kufanya ngono tu onyesha upendo kiutofauti usikariri.