Updates za yanayojiri kwenye Maandamano ya CHADEMA

Updates za yanayojiri kwenye Maandamano ya CHADEMA

[QUO TE=Arnold Ringo;10631851]Nawakumbuke Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na tutamaliza na Mungu[/QUOTE]
MLIANZA NA SHETANI MTAMALIZA NA IBILISI
 
Mafanikio ni juhudi binafsi za mhusika. Sasa muda wa kazi badala ukatafute fedha wewe unaandamana na wahuni halafu unailaumu serikali.
Kazi ipi? Elimu hatuna - Shule chache alizoasisi mwalimu mmeziua zote kwa makusudi, Sera ya kilimo kwanza utapeli mtupu, Tukiuza soksi mnatupiga virugu, tukipika maandazi mnatupora masufuri yetu, - sasa ni kazi gani mkuu unaongelea weye ili tufanye? Lazima tuandamane tu tuna mengi yanatutia hasira achilia mbali hili la katiba!!
 
Polisi wachokozi sana. Kwani kumsindikiza mwenyekiti wao kumevunja sheria gani

WANAOITWA POLISI KUHOJIWA WANGAPI???? MNAWASINDIKIZA WOTE????? AMEITWA YEYE NINYI MKAFANYE NINI ZILE NI OFISI ZA SERIKALI MJAE HAPO WATU WASHINDWE HATA KUPATA HUDUMA???? Hamna kazi Za Kufanya???? UHUNI WENU KINONDONI SIO OFISI ZA SERIKALI EBO!!!
 
Viongozi wa CHADEMA kama wanataka maandamano wachukue wake zao na watoto waona pia wake nao wachukue waume wao watangulie mbele waandamane na sio kukaa majumbani na kuangalia vijana wanavyopata vilema vya kudumu na wengine kuuawa wenyewe wakikaa kwenye TV kuangalia hali iendavyo tumewachoka.

Ni kweli kabisa mbona hatuoni watoto wao, wake zao kwenye mstari wa mbele? hivi Mbowe angealikwa kwenye hafla au sherehe za kitaifa mbona anakwenda mke wake iweje huku kwenye maandamano anawafungia ndani?.

kama kweli hawa jamaa wanauchungu wa pesa za walipa kodi kama wanavyodai nasio kutaja sifa kujipatia nafasi wangeanza kuzionea uchungu zile pesa za ruzuku za vyama vya siasa ambazo wanazitumia kulipana posho wala hazifanyi kazi yoyote ya kusaidia wananchi.mboa wao wamekula pesa za wananchi alafu wameondoka wanajifanya wanauchungu na pesa za walipa kodi. mbona mashangingi bado wanayaendesha kama kweli wana uchungu wa pesa za walipa kodi, bahati mbaya nao wanatumia kutojitambua kwa vijana waliowengi.
 
Kuandama bila kufanya uharibifu ni haki ya mtu yeyote.
Lakini watanzania kinachotuharibu ni ushamba.
Kwa wanaojua sheria, hivi Polis wanatakiwa kuombwa ili kuandamana au wanatakiwa kupewa taarifa kuwa kuna maandamano?
Hao askari wanaotumika kuzuia maandamano kwa ni wasingetumika kulinda uharibifu endapo maandamano yangesababisha uharibifu?
 
Kazi ipi? Elimu hatuna - Shule chache alizoasisi mwalimu mmeziua zote kwa makusudi, Sera ya kilimo kwanza utapeli mtupu, Tukiuza soksi mnatupiga virugu, tukipika maandazi mnatupora masufuri yetu, - sasa ni kazi gani mkuu unaongelea weye ili tufanye? Lazima tuandamane tu tuna mengi yanatutia hasira achilia mbali hili la katiba!!

Hata darsani koama mwalimu anafundisha alafu wewe unaleta masihara yako utatoka na zero tu, vivyo hivyo katika maisha ukitumia muda mwingi kutafakari juu ya maisha ya wengine badala ya kuangalia yako utaishia pabaya, sasa vijana wengi wanafikili ikitawala chadema ndio ajira zitapatikana kwa wingi ni upuzimtupu.maisha yako yako mikononi mwako wala sio kwa mbowe walalDr Slaa, hata JK ana nafasi ndogo sana katika maisha yangu,mtajunjwa miguu alafu iwe ndio mwisho wa maisha yako na familia inayokutegemea .
 
yes mkuu, na u-jobless wao umesababishwa na serikali dhaifu ya chama cha mapinduzi.

Cheap mind.... Mitoto shule inakariri tu notes wakitegemea wakipata videgree vyao wakaajiriwe BOT na TRA. Unadhani TRA itaajiri graduates wote?? Toto lina GPA ya 4.5 amesoma small business & entrepreneurship pale UDOM liko nyumbani linatafuta ajira serikalini hili pia unalaumu ccm??
 
Waliokuwa wanasema jana kuwa kesho tutakuwa mstari wa mbele ndo wanaomba updates wapo na vi-keyboards,ukamanda ni shida
Mkuu tunachekana?Wengine tuko Zenji bhana huku maandamano,migomo ni kharam kabisa,ukiandamana risasi ya moto inakuhusu ndio maana tunataka updates kutoka kwa nyie huko wenye uhuru na haki ya kuandamana kugoma,kuzila,kususa,kusepa nk!
 
[QUO TE=Arnold Ringo;10631851]Nawakumbuke Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na tutamaliza na Mungu
MLIANZA NA SHETANI MTAMALIZA NA IBILISI[/QUOTE]

Walioanza na shetani ni hao wanaokula hela zawavuja jasho nahuku wanajua wazi hawawezi kupata wanacho Tafuta
 
Kumbe nawe umeliona hilo? Makamanda hao!
Waliokuwa wanasema jana kuwa kesho tutakuwa mstari wa mbele ndo wanaomba updates wapo na vi-keyboards,ukamanda ni shida
 
Tatizo letu hapa sote tunachanganya habari! Kilichotokea si maandamano bali ni wanachama wa CDM ambao wameamua kumsindikiza mwenyekiti wao babada ya yeye kuitwa Makao Makuu ya Polisi.
Hivyo Polisi wao walitakiwa wavute subira kuangaliaJe, baada ya hapo kitafuata nini?

Kwa picha nyingine Polisi wetu wamekuwa chanzo kikubwa cha kuvuruga Amani ya nchi hii kutokana na kutumiwa na chama tawala kuwavuruga wananchi kisaikolojia ili kuwaaminisha kuwa vyama vinavyoipinga sisiemu havitaki amani.
 
Kamanda wa Anga Mhe. Freeman Mbowe ameshayoka baada ya kumaliza mahojiano na polisi ccm..
 
Baada ya presha kubwa na mbinu za polisi kuwekwa hadharani mpango wao mzima wamesalimu amri na kumwacia Mbowe kwa kujidhamini ......sasa anaenda kutoa kauli kwenye makao makuu ya Chadema .....
 
Back
Top Bottom