Sir R
JF-Expert Member
- Oct 23, 2009
- 2,175
- 300
Uwezo wa Mbowe ni mdogo zaidi. Linaona sifa kuonyeshwa kwenye TV eti linahojiwa na polisi. Mbowe ni kubwa jinga.
Usipomtaja Kamanda Mbowe huna furaha siyo
Uwezo wa Mbowe ni mdogo zaidi. Linaona sifa kuonyeshwa kwenye TV eti linahojiwa na polisi. Mbowe ni kubwa jinga.
Utaipigaje chini wamejipanga wazee wakuchakachua!.Maandamano siyo kitu kizuri, wafikirie kutaka haki mahakamani na kama hakuna haki tuisubiri hiyo katiba ya chama tawala tuipige chini, kuanndamana no.
mwenyekiyi wa chadema anakaribia makao makuu ya polisi muda mfupi atakuwa anaingia hapo. Police wameanza kukamata watu waliojitokeza kumsindikiza mwenyekiti. Huku waandamanaji wanapambana na askari wa ffu vikali. Mji mzima ni balaa.
View attachment 186192
View attachment 186191
dodoma maandamano ya kupinga bunge la katiba
View attachment 186189
View attachment 186190
Sio kwamba mtaongeza yatima?
Maandamano siyo kitu kizuri, wafikirie kutaka haki mahakamani na kama hakuna haki tuisubiri hiyo katiba ya chama tawala tuipige chini, kuanndamana no.[/QUOTE
mbowe ni Noma kakubali kupoteza billion point 3 ili mateja ya kinondoni yalipwe kumsindikiza. kweli viplate vinamamo kweli. macho kumchuzi ziiiiiii
sasa kwa nini mnahaha kuyazuia - acheni hao wachache waandamane kisha watarejea makwao huku njaa ikiwauma na jua kuwachoma, nini mbaya??????? kababu tumieni akili kidigo kufikiri - hizi si zama za CCM peke yakesi kwamba hawajaamua, kila mtu yuko busy na shuhuli zake za kujipatia kipato, unataka akaandamane badala ya kutafuta chakula cha watoto wake wakati yeye mboye anauwakika wa kula hata akiandamana mwaka mzimaa???
Ukombozi kutoka wapi? Ninachojua Zanzibar kulikuwa na mapinduzi