Updates za yanayojiri kwenye Maandamano ya CHADEMA

Updates za yanayojiri kwenye Maandamano ya CHADEMA

waandishi wanapaswa kutupa habari. kama kupigwa wapigwe chagadema. this is nonsense
 
Viongozi wa CHADEMA kama wanataka maandamano wachukue wake zao na watoto waona pia wake nao wachukue waume wao watangulie mbele waandamane na sio kukaa majumbani na kuangalia vijana wanavyopata vilema vya kudumu na wengine kuuawa wenyewe wakikaa kwenye TV kuangalia hali iendavyo tumewachoka.
Watoto wa Kikwete bwana kwa sababu muna mabiashara kwa damu za watanzania basi huwa munajitoa ufahamu hao wanaokatwa miguu kwa amri ya baba yako asubiri kwenda za hague kuleni lakini musaze
 
Kutojituma ndio kosa lao kubwa!

Wewe bila chadema ungekuwa na ajira tahira wewe....kuajiriwa kwako kuitukana chadema ni bora sasa ushukru chadema ungesha kufa njaa pumbavu wewe...
 
waandishi wanapaswa kutupa habari. kama kupigwa wapigwe chagadema. this is nonsense

Chadema itakutoa roho mwaka huu.....
Sidhani kama unafuatilia mambo yako kama unayoifuatilia chadema.
anzisha tena uzi mwingine.
Shame
 
polisi inapoteza weledi kushindwa kutofautisha waandishi na chagadema
 
Huwezi kubembeleza wajinga ambao wamejitoa ufahamu mimi nashauri polisi watumie risasi za moto kuwatawanya wakipiga risasi watu kama 20 hivi wengine akili zitarudi watakimbia kama sungura.

Inaonekana we ni dada mrembo sana... nakuchumu mwaa...mara 4
 
Makamanda mliopo dsm pambanen,tuko nyuma yenu wakuu
 
Hii vita ni rahisi kwa sababu tunapigania haki na iko chini ya kibali cha mwenyezi Mungu!
 
Stupidity is confirmed when you talk nonsense. Kajifunze historia halafu uniambie ni nchi gani ambayo imeendelea ambayo haikupitia harakati za maandamano au mapigano ili kuondoa dhuluma, kupigania haki au demokrasia.

wanaoandamana hawana kazi. kwa hiyo wanaona kuliko wakae bure ni bora wakaandamane because they share 'a common enemy'
 
Polisi wana hamu sana ya kumwaga damu za raia,maandamano ni haki za raia wenye madai,sasa wanavunja shreia gani?Huu ukandamizaji wa haki za binadamu unapuuzwa mda huu,baadaye tutajuta

Haki sio sheria unawezakuwa hujatendewa haki lakini haujavunjiwa sheria
 
Back
Top Bottom