hata hivyo me nakosaga kuwaelewa nyie munaoshabikia watu kufa mtwara, utakuta mnasema vurugu ziendelee na watu wakifa mnasema serikali haijatenda haki, wakiachwa bila kupewa kichapo mnasema serikali zaifu, ukipewa nafasi ya kusikiliza malengo ya serikali hutaki kuelewa unataka unachosema ndio kifanyike na unahamasisha vurugu!
me nafikiri kauli ya punda haendi bila mchapo inabidi itumike kwa sasa ndo maana hata wanafunzi wetu wanafeli kwakuendekeza midomo badala ya kusoma! hata adhabu ya viboko mashuleni nadhani inakemewa lakini bado tunaihitaji