Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Polisi waendee kukwiba manake mapolisi wetu Na majambazi iz-ze-sem. RAIS wenu yuko bize anatafuta pembe Za kukata, sijui lini atazipata.. Kama Prezdaa TZ tumepata kwel-kwel. Praizo Majanga
 
Viongozi wa ccm na serikali yao wameanzisha kutumia nguvu, basi sasa wana Mtwara wanaonyesha 'Liwalo na liwe'.

Badala ya kukubali kuwasikiliza wananchi na kufikia mahala pa kuelewana na kupatana kwa mazungumzo (dialogue) viongozi wa serikali wameleta jeshi...

Ukweli ni kwamba wana Mtwara sasa wanaona hawana cha kupoteza tena, serikali hii ya kikoloni lazima isalimu amri. Na huo ni mwanzo tu, hata serikali itaamua kuwapuuza wananchi wa Mtwara, hilo bomba itawezaje kulilinda lisifanyiwe hujuma?

Kama usemi wa Peoples' Power haujawaingia ccm akilini, basi waelewe habari ndiyo hiyo!

Wananchi wa Mtwara wamesema hawataki kuonewa!
 
Polisi wetu ndio walivyo wanauza na kusafirisha bangi (Moshi) bangi, wanapora fedha zilizokuwa zikiibiwa (Kariakoo), Wanaua Waandishi wa Habari (Iringa) na wanachoma Nyumba za wananchi na kuiba mali na fedha za wafanyabiashara (Mtwara). Kama walinda amani ndio vinara wa kuvunja amani twende kwa nani?
 
  • Thanks
Reactions: mob
Leo asbh Star Tv kuna mwandishi anasema
gesi 6% ndiyo ya kuja Dar,94% ndiyo ya kwenda
China ambayo itachukuliwa kwa meli & ndege.

Huyo mwandishi hafai na anapotosha ukweli. Kama kweli asilimia 96% ni ya kupeleka China kulikuwa na haja gani ya kuisafirisha hadi Dar es Salaam kwa gharama kubwa halafu uipeleke China. Pili hiyo gesi ya kusafirisha kwa ndege ni gesi ya aina gani. Nadhani mwenzetu ana akili mgando.
 
Nikimfikiria yule mama mjamzito aliyebakwa na kupigwa risasi na polisi............ Naichukia nchi yangu

Mkuu is it confirmed mama mjamzito walimbaka kabla ya kumshut tomboni. I just can't imagine.
 
Yaani hii inauma na kutia hasira sana, kwanini wambake mjamzito then wamuue..........Unyama mkubwa sana huu, ulaaniwe kwa nguvu zote.
 
CCM imeamua kuua watanzania kwa uchu wa 10% katika mikataba batili ya mradi wa gas ya Mtwara.

Jambo hili sio la kuvumilia kamwe.
CCM ni kuku aliyejibadili kuwa mwewe na kuanza kuwatafuna vifaranga wake mwenyewe.

Watanzania tusikae kimya kama wajinga juu ya swala hili.
Tukio hili ni mfano wa serikali iliyopoteza sifa ya kuendelea kuwatuimikia wananchi wenye nia njema kwa vizazi vijavyo.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Habari za uhakika kutoka mtwara zinasema mama mjamzito wa miezi saba apigwa risasi na kufa papo hapo source mwananchi
 
hata hivyo me nakosaga kuwaelewa nyie munaoshabikia watu kufa mtwara, utakuta mnasema vurugu ziendelee na watu wakifa mnasema serikali haijatenda haki, wakiachwa bila kupewa kichapo mnasema serikali zaifu, ukipewa nafasi ya kusikiliza malengo ya serikali hutaki kuelewa unataka unachosema ndio kifanyike na unahamasisha vurugu!
me nafikiri kauli ya punda haendi bila mchapo inabidi itumike kwa sasa ndo maana hata wanafunzi wetu wanafeli kwakuendekeza midomo badala ya kusoma! hata adhabu ya viboko mashuleni nadhani inakemewa lakini bado tunaihitaji


tunaijua serikali yetu, maneno mengi utekelezaji sifuri, Hatukuwachagua ili watutawale tumewachagua ili watuongoze. kiongozi aliyebora huwasikiliza anaowaongoza. Bali mtawala sikuzote hutoa amri. sasa serikali iliyopo madarakani imegeuka kuwa watawala na sio viongozi. huwezi kudai haki kwa mtawala yeyote Bali unaweza kudai haki kwa kiongozi wako.tunataka serikali iongee na wanamtwara na si vikundi vya watu ambao ushiriki wao ndani ya wanajamii wa mtwara ni mdogo. raisi ambaye ni kiongozi wa watanzania hawezi kusimama kwenye majukwaa nje ya mtwara na kueleza manufaa ya gesi ya mtwara kwa watu wa mtwara, raisi aliye bora anatakiwa aende mtwara akaongee na watu wa mtwara na si vingine. watu wa mtwara wamefanya waliyo fanya kwa sababu ya mifano hai ya yanayoendelea ndani ya nchi yetu. dhahabu inavyoondoka bila kuwanufaisha wenyeji wa maeneo husika. tumeona almasi imechimbwa kwa miaka luluki lakini mwananchi wa maeneo husika hawanufaiki kwa lolote. je gesi ya songosongo imewanufaisha vipi watu wa lindi?. kuwa mtanzania mwenye uchungu na nchi yako, hatufurahii yanayotokea mtwara na wala hatupendi damu imwagike lakini ukiona mwananchi wamefikia hatua hii ujue wamechoka na wamekata tamaa au wameona hawasikilizwi.
 
Yaani hii inauma na kutia hasira sana, kwanini wambake mjamzito then wamuue..........Unyama mkubwa sana huu, ulaaniwe kwa nguvu zote.

hivi kumbe walimbaka ndio wakamuua?me nilifikir labda katika kurushiana risasi ndo akawa amepigwa but kama hali ndio iko ivyo ni bora serikali ikaangalia utaratibu mwingine maana hii ishakuwa laana yao
 
Hapa czan kama kunaukweri
Kwan tumeona kila vurugu zinwzotokea zkihusishwa na vyama huwa viongozi wake wanajulikana mapema mfno wk iliyopita Iringa Msigwa alhusika kama hqitoshi mwaka juz mwishon Mbeya Suga alhusika na nyingne nying zluzojitokeza hv karbun mikoa mbqlimbali
Lakin czan kama hii ya mtwara
Ila tusubir
Ingawaje linaweza semwa Ni CDM coz vurugu nying wamehusika
 
Wananchi wakichoma mali za watu na kuiba ni sahihi ,polisi wakimata na kuwasuluba wanakiuka haki za binadamu wajinga sana ninyi vibaraka

watu wanaona ya police tuu cjui hizo nyumba za police na za viongozi zilizochomwa nazo wamechoma wenyewe.
 
Si mnamwita rais dhaifu sasa akiwashikisha adabu mnasema mkatili.., well done kikwete gesi sio yao peke yao..,

wakati mama yako anamimba pindi wewe ukiwa tumboni angefanyiwa aliyofanyiwa huyo mjamzito sidhan kama ungekuwepo?chukulia picha mama yako amebakwa kisha anapigwa risasi kisha mnakufa pamoja.
Kuwa na utu na sio kutetea upumbavu
 
Hapa ni busara tu za kiutu uzima ndo zinatakiwa. Siyo kuwakomoa wananchi. Goma ilianza hivi, pia Kano huko Nigeria, mgawanyiko wa Sudani kupata Sudani Kusini. Sahara magharibi.Namifano ipo mingi tu. Mtutu wa polisi na jeshi kamwe siyo suluhisho. Ikumbukwe kuwa Every state is oppressive lakini kuna mipaka yake.
 
watu wanaona ya police tuu cjui hizo nyumba za police na za viongozi zilizochomwa nazo wamechoma wenyewe.

Kwa hiyo kwa kuwa zimechomwa za viongozi na polisi kila raia awe punished siyo? Una matope kichwani bila shaka
 
hii ya mtwara si vurugu bali ni vita kitendo cha kutumia mabomu na mangobore kupambana na serikali kimewatoa kabisa kwenye madai yao ya msingi. inaelekea kuna kitu kingine walitaka zaidi ya hapo ndo mana wakaharibu hata daraja.
 
Back
Top Bottom