Updates: Mazishi ya Mama na safari yangu

Updates: Mazishi ya Mama na safari yangu

Poleni sana mkuu ase. Mungu akutie nguvu maana maumivu yako hayaelezeki kabisa.
Sijawahi kufiwa na mtu wa karibu zaidi ya msiba wa bibi mzaa baba ambaye alifariki 2012 ,kiukweli nililia sana pale kaburini hata picha ya mwisho ya kumbukumbu macho yana mekundu yana machozi kabisa. Mwingine ni bibi mzaa mama 2017 ambao nilipewa taarifa niliporudi nyumbani kutoka shule kwamba tayari na kuzika walishazikaga miezi 2 nyuma Niliumia sana.
Mwingine ni rafiki yangu niliyesoma naye advanced tumelala kitanda kimoja tumeishi pamoja na chuo pia tulikaa room 1 miezi 4 japo course tofauti ,yeye alipata ajali ya gari na mimi nikapata taarifa nikiwa njiani kwenye basi kuelekea Mbeya safari ilikuwa nzito sana ilibaki kidogo nianze kushusha machozi kwenye gari nikiwa nimekaa. Siblings wote dada na kaka wapo na marafiki wa karibu ,pamoja na baba na mama.
Huwa ninajikaza sana ila nimesoma reply yako ,viatu vyako siwezi kuvivaa mkuu 🙌🏾.
Mungu ni Mwema katika yote, kuna muda maisha ni kama yanakosa maana kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom