Mboju
JF-Expert Member
- May 4, 2021
- 283
- 721
Kwanza nianze kwa kutoa shukrani nyingi mno kwa jamii forum na watu wake mmeonesha kuwa ni jamii kweli kwa kuonesha kuguswa na matatizo ya watu wengine hata kama hamfahamiani japo wapo wengi wenye maneno ya karaha lakini wote ni jamii watu kama hawa hawakosagi
katika kitu nimejifunza watu wema bado wapo na wanazidi kutupa funzo ya kuwa wamoja hasa pale mtu anapopata matatizo
Huu si uzi rasmi wa shukrani zangu kwenu bali ni kuwapa updates ya kile kinacho endelea kwasababu niliko internet ni ya shida nitakuja na uzi rasmi siku nyingine.
Nilifanikiwa kusafiri na nilifika salama na kila kitu kilienda vizuri japo changamoto hazikosi msiba tushamaliza ila tumebaki ndugu kuangalia maisha yatakuwaje hasa kwa wadogo zetu na mambo mengine pia na mimi jinsi ya kurudi dar kutafuta japo tunachotafuta hakitoshi hata kutufuta jasho tunapopata matatizo kama mnavo jua msiba huenda na kila kitu kama kuna yeyote mwenye kutaka kutoa chochote no ni 0703644801 tigopesa
Mwisho niseme asanteni kwa kila kitu hapa nimeweka picha japo nilikuwa sitaki kuziweka ila ni kwa wale wenye mashaka wanao hisi labda kila mtu hupenda matatizo nimeweka picha tiketi niliyotumia kwenda pia na picha ya mazingira ya msiba
Nb: Mods naomba muunganishe.uzi huu na ule ili watu wapate updates 🙏🏻
katika kitu nimejifunza watu wema bado wapo na wanazidi kutupa funzo ya kuwa wamoja hasa pale mtu anapopata matatizo
Huu si uzi rasmi wa shukrani zangu kwenu bali ni kuwapa updates ya kile kinacho endelea kwasababu niliko internet ni ya shida nitakuja na uzi rasmi siku nyingine.
Nilifanikiwa kusafiri na nilifika salama na kila kitu kilienda vizuri japo changamoto hazikosi msiba tushamaliza ila tumebaki ndugu kuangalia maisha yatakuwaje hasa kwa wadogo zetu na mambo mengine pia na mimi jinsi ya kurudi dar kutafuta japo tunachotafuta hakitoshi hata kutufuta jasho tunapopata matatizo kama mnavo jua msiba huenda na kila kitu kama kuna yeyote mwenye kutaka kutoa chochote no ni 0703644801 tigopesa
Mwisho niseme asanteni kwa kila kitu hapa nimeweka picha japo nilikuwa sitaki kuziweka ila ni kwa wale wenye mashaka wanao hisi labda kila mtu hupenda matatizo nimeweka picha tiketi niliyotumia kwenda pia na picha ya mazingira ya msiba
Nb: Mods naomba muunganishe.uzi huu na ule ili watu wapate updates 🙏🏻