peno hasegawa
JF-Expert Member
- Feb 24, 2016
- 18,034
- 31,132
Kwenye ajili hii kubwa Rais kimya, Mkuu wa Mkoa kimya, Mkuu wa Wilaya kimya.
Kwanin mnapenda kutishatisha raia?,je kama alikuwepo eneo la tukio na amehesabu maiti zilizotolewa hapo unataka asiseme[emoji706]With respect kwako mkuu,RTO au RPC wa mkoa husika je wametoa tamko lolote?,wewe idadi hii umeitoa wapi?,je mganga mkuu ametoa tamko?
Tukio ni baada ya unga kuzidi maji Mkuu. Ni kushindwa tu kupiga mahesabu na kuchukua maamuzi.Je kwa tukio hilo hapo hataeleza?
Kwa uelewa lazima litaendelea kuwa kwenye movement na ukizingatia lina mzigo mkubwa limebebaHivi lorry ukilizima ghafla nini kitatokea ikiwa liko kwenye gear?[emoji23]
Nashangaza nini ajali nilioiona ni asubuhi ni tofauti na hii aliyoereport ndo maana nimeulizaUnashangaza sana
nyie ndio wale mnapigia ndugu wa marehemu ghafla na kuropoka"nduyu yako amekufa hapa".Kwanin mnapenda kutishatisha raia?,je kama alikuwepo eneo la tukio na amehesabu maiti zilizotolewa hapo unataka asiseme[emoji706]
Picha zipo ila kama unataka zinazoonyesha maiti sheria inakataza kusambaza picha za marehemu katika ajali. Kama unahisi una rafiki au ndugu katambue miili yao sehemu husika.Picha
Exactly mkuu, kuna watu wapumbavu sana,wao wanaona ni kawaida kuweka picha kwenye social networks it's immoral, few days pale kijiji cha Mahenge kabla ya kuanza Kitonga pass, IT moja na tanker zime collide head on,usiku mkubwa ,mpumbavu mmoja akatoa simu kutaka kuchukua picha, Nkanini nilimfanyia push back hatakuja kusahau maishani mwake, ni kenges kabisa
Ukichelewa kupata infos, usilaumu waliotangulia kupataWith respect kwako mkuu,RTO au RPC wa mkoa husika je wametoa tamko lolote?,wewe idadi hii umeitoa wapi?,je mganga mkuu ametoa tamko?
Upumbavu huu, ungependa kuona picha ya baba yako amekufa ajalini kwenye mitandao?,ni sheriff ndiye anatakiwa kukupa taarifaUlichokifanya wala sio sahihi.
Bila watu kama hao matukio ungekuwa unapata vipi ikiwa hata vyombo vyenu hivi vya habari vinaendeshwa kisiasa?
Makalio wewe tena ningekuwa mimi nisingekuacha ninge deal na wewe kerbu.
Yeye sio msemaji rasmi, ni RTO,RPC au mganga mhusika ndiye anayetakiwa kutoa taarifa sio kila mtu, na pia ni haki yako kila baada ya 90 days kujua hali ya matukio kwenye mkoa wako, crime statistics zinatakiwa kutolewa kwa public na ajali zoteKwanin mnapenda kutishatisha raia?,je kama alikuwepo eneo la tukio na amehesabu maiti zilizotolewa hapo unataka asiseme[emoji706]
Upumbavu huu, ungependa kuona picha ya baba yako amekufa ajalini kwenye mitandao?,ni sheriff ndiye anatakiwa kukupa taarifa
What?RTO alifika baada ya 3 hrs?,je ambulances zilifika within 5mins?,je traffic cops walifika within 5mins?,hii ajali ni mbaya je air ambulance zilifika eneo la tukio?,kama haya hayakutokea elewa upo in a pithole countrySisi usiku mzima hatujalala mkuu, seleani na Mt Meru hospital, hali sio.
RTO Arusha alifika kwenye tukio masaa 3 baada ya ajali.
VYEO hivi ni vya kimaslahi zaidi kuliko utendaji
Yes but mpiga picha lazima aelewe mipaka yake ya upigaji pichaAjali ni tukio kama matukio mengine..
Kama ukipata nafasi ya kuchukua picha isiyo ya uchi au kuonyesha utu wake wa ndani basi hakuna tatizo lolote mbona open casket service mnamuona sura yake?
Mtu akiwa na accessibility ya kupata taarifa hasa za matukio ya kijamii kama haya ni vema watu kupata taarifa.
sikiliza tbc... mbona raisi kashatuma salamu za rambirambi pia katoa maagizo kwa vyombo vya usalama mapema kabisaKwenye ajili hii kubwa Rais kimya, Mkuu wa Mkoa kimya, Mkuu wa Wilaya kimya.
Kwenye ajili hii kubwa Rais kimya, Mkuu wa Mkoa kimya, Mkuu wa Wilaya kimya.