Anataka atumiwe ujumbe kwenye simu yake ya mkononi au aletewe huku jfsikiliza tbc... mbona raisi kashatuma salamu za rambirambi pia katoa maagizo kwa vyombo vya usalama mapema kabisa
Anataka atumiwe ujumbe kwenye simu yake ya mkononi au aletewe huku jfsikiliza tbc... mbona raisi kashatuma salamu za rambirambi pia katoa maagizo kwa vyombo vya usalama mapema kabisa
hovyo sana..Anataka atumiwe ujumbe kwenye simu yake ya mkononi au aletewe huku jf
Haya ni makosa ya serikali. Kulitakiwa kuwepo na shule rasmi zinazotambulika na leseni zitolewa na polisi kupitia hizo shule kama ilivyo shule za kawaida kutoa vyeti vya baraza la mtihani kama tu umepitia hizo shule.Hata watu wanaokuona pia uko Driving school,huwa wanakushangaa,na kukuambia unapoteza pesa zako bure,ungejifunza mtaani tu yatosha.
Salam za rambirambi zitakuwa na maana kama zitaambatana na uchunguzi wa kina kuhusu chanzo cha ajali na recomendations za nini kifanyike na mwisho utekelezaji wa recomendations kwa vitendo.sikiliza tbc... mbona raisi kashatuma salamu za rambirambi pia katoa maagizo kwa vyombo vya usalama mapema kabisa
Na wapo wengi kweli kweli. Baada ya siku mbili tutakuwa tumeshasahau mpaka pale itakapotokea ajali nyingine tena.Wendawazim wamepewa rungu kuendesha vyombo vya moto
Ova
Umenikumbusha tukio la dereva wa gari iliyomteka Mo!!Huyu Mkenya inabidi achunguzwe kwenye hili tukio, sio bure atoke mbaaali kote huko na gari bovu aje kuua watu mjini.
ndio maana maagizo yametolewa kwa vyombo vya usalama nduguSalam za rambirambi zitakuwa na maana kama zitaambatana na uchunguzi wa kina kuhusu chanzo cha ajali na recomendations za nini kifanyike na mwisho utekelezaji wa recomendations kwa vitendo.
Ametoa maagizo gani ndugu? Ni yale yale ya jumla jumla ya siku zote au safari hii ni tofauti?ndio maana maagizo yametolewa kwa vyombo vya usalama ndugu
I can gues he was DrunkSi ndio hapo. Kuna mitaro na miti mingi barabarani kashindwa kuligongesha huko hadi kaenda kuua watu bila sababu yoyote. Pumbavu kabisa hilo dereva.
Kibongo bongo hiyo imeisha. No one careSalam za rambirambi zitakuwa na maana kama zitaambatana na uchunguzi wa kina kuhusu chanzo cha ajali na recomendations za nini kifanyike na mwisho utekelezaji wa recomendations kwa vitendo.
.Write your reply...hii ajali ina watu wa kuwajibishwa, ni wale walioruhusu gari hiyo kutembea bila Kuwa na kile kigari hutangulia mbele kwa ajili ya usalama
Kugonga Mti alikuwa anajua hilo Bulldozer lingekuja kuponda Cabin na kusagasaga.Km zote hizo dereva kashindwa kuliangusha mtaroni au kugonga mti anasababisha watu wengi wafe na wajeruhike?
Huu mfano hauhusiani na nikichokisema mannyie ndio wale mnapigia ndugu wa marehemu ghafla na kuropoka"nduyu yako amekufa hapa".
hizo issue ni sensitive sana sio kisa unaweza tu kusema basi unasema.
...hii ajali ina watu wa kuwajibishwa, ni wale walioruhusu gari hiyo kutembea bila Kuwa na kile kigari hutangulia mbele kwa ajili ya usalamaWrite your reply...hii ajali ina watu wa kuwajibishwa, ni wale walioruhusu gari hiyo kutembea bila Kuwa na kile kigari hutangulia mbele kwa ajili ya usalama
huwezi ona,namaanisha una uhuru wa kuripoti kila taarifa,lakini huna haki hiyo.Huu mfano hauhusiani na nikichokisema man