babilas25
JF-Expert Member
- Feb 10, 2014
- 483
- 361
Tunaopenda kitonga, mie mwenyewe mhanga hat ID sijui iliko na wanataka ku update taarifa n hiyo ID
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeshavuta?
Bando la chuo TTCL ni *148*30*35#
ha haHiyo inafaa kwa Wahuni Sisi ambao tunapigiwa na Rais mara kwa mara haitufai hiyo!
Tigo labda eneo ulipo ndo inasumbua lakin mfano nilipo mimi tigo 4g inakimbiza hatariTigo Utaenjoy dk na sms lkn Mb humalizi sbb ni km konokono. Kudownload file lenye mb 20 unachukua masaa 3. Ila voda nishahama kitambo. Nipo Tigo na Halotel (Kwa bundle la usiku GB 10 kwa buku)
Hapa nilipo ni speed ya konokono lbd usiku saa 8. nikae mpaka saa 8 nafanya nyinyi? ila wananipa vifurushi vizuriTigo labda eneo ulipo ndo inasumbua lakin mfano nilipo mimi tigo 4g inakimbiza hatari
Sent using Jamii Forums mobile app
Cheki speed hapo juu ni mb/s ngapi ni tigoHapa nilipo ni speed ya konokono lbd usiku saa 8. nikae mpaka saa 8 nafanya nyinyi? ila wananipa vifurushi vizuri
Hapa nilipo sikufichi TIGO inasumbua sana. inachezea 60kbs. ikizidi sana 100kb. Nilijaribu kutumia usiku saa 8 ilifika mpaka 4mbs. Nilijaribu MWANZA NA PWANI nilichoka. kwa simu na kwenye pc (kwa modem) na kukiwa na mawingu internet haifanyi kazi.. Ndiyo maana nikiwa na vitu vya kudownload vingi natumia HalotelCheki speed hapo juu ni mb/s ngapi ni tigoView attachment 1027270
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mitandao hii nayo inasehemu na sehemuHapa nilipo sikufichi TIGO inasumbua sana. inachezea 60kbs. ikizidi sana 100kb. Nilijaribu kutumia usiku saa 8 ilifika mpaka 4mbs. Nilijaribu MWANZA NA PWANI nilichoka. kwa simu na kwenye pc (kwa modem) na kukiwa na mawingu internet haifanyi kazi.. Ndiyo maana nikiwa na vitu vya kudownload vingi natumia Halotel
Tigo hata unipe iPhone x sitakaa nine kuitumia kwenye net,Wao na zantel no ndugu wamojaMambo yote tigo 1000 1GB wiki nzima.
Mnahama mitandao kienyeji sana.Hawa TTCL nimesajili leo laini ya chuo chakushangaza net yako haina tofauti na AIRTEL, halafu wanasema nipigie *148*30# nitapata bandle la chuo.. Hakuna chochote zaidi ya bhangi
mhMsipe kulalamika Sana wakati vifurushi vya dili bado vipo kwa watumiaji wa halotel tu.
Gb 4.5 dakika 600 halotel plus 240 mitandao yote ,kwa mwezi tsh 7500 tu
Interested njoo PM.
Msipe kulalamika Sana wakati vifurushi vya dili bado vipo kwa watumiaji wa halotel tu.
Gb 4.5 dakika 600 halotel plus 240 mitandao yote ,kwa mwezi tsh 7500 tu
Interested njoo PM.
Natoa huduma hiyo haihitaji kitambulisho cha chuo ila namba yako tudu sasa tutajisajri vipi tushamaliza, washatukataa hawa
Natoa huduma hiyo haihitaji kitambulisho cha chuo ila namba yako tu
Oh owkyyaani huu ndo wizi sasa.. Weka hapa 7500 Halotel utapataje hicho kifurushi siyo hadi pm