Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

My eyes are on you... yes YOU! Ila siwezi kusema jina lako maana utakuwa ugomvi hapa.. but you know who..!

Mhhhhhh! Kumbe na wewe umo eh!? Haya Mkuu kila la heri lakini angalia usirushiwe ngumi:behindsofa: na wenye mali zao....hahahahahahahah I am just joking.

 
the chances are you probably right.. just ask "her".. she would tell you that I had a dip on her longtime ago.. kama unabisha mtaje..

Damn dude....unaninyima raha bana....na hayo mashairi yako aaaah

Na nilijua tu....sitaki kumtaja kwa sababu unajua ni nani.....
 
Damn dude....unaninyima raha bana....na hayo mashairi yako aaaah

Na nilijua tu....sitaki kumtaja kwa sababu unajua ni nani.....

Hahahahahahaha nyie naona mnafanya utani tu kila mtu hataki kumtaja kipenzi chake kwa kuogopa mwenzie naye ni huyo huyo...ikiwa ni kweli hivyo patakuwa patamu sana ya patashika nguo kuchanika lakini mkono kwa mkono tu hakuna kisu, bastola wala rungu....LOL!
 
Hahahahahahaha nyie naona mnafanya utani tu kila mtu hataki kumtaja kipenzi chake kwa kuogopa mwenzie naye ni huyo huyo...ikiwa ni kweli hivyo patakuwa patamu sana ya patashika nguo kuchanika lakini mkono kwa mkono tu hakuna kisu, bastola wala rungu....LOL!

Mwanakijiji noma sana bana...yaani he has to rub it in my face like that...lakini ngoja kwanza...niwasiliane na vyanzo vyangu ili nihakikishe.

And I'm not trippin' either...najua mwisho wa siku totoz nachukua mimi....you watch

But I just can't believe she smashed the hommie.....SMH

And I just can't wrap my head around me having Mwanakijiji's leftovers...it's gonna be a problem
 
Mwanakijiji noma sana bana...yaani he has to rub it in my face like that...lakini ngoja kwanza...niwasiliane na vyanzo vyangu ili nihakikishe.

And I'm not trippin' either...najua mwisho wa siku totoz nachukua mimi....you watch

But I just can't believe she smashed the hommie.....SMH

Hahahahahaha haya bwana wasiliana na vyanzo vyako...lakini kama habari ni mbaya usiingie mitini urudi kuja kutuhabarisha kama mnakula chungu kimoja....LOL! Mimi naenda kupata siesta.
 
Hahahahahaha haya bwana wasiliana na vyanzo vyako...lakini kama habari ni mbaya usiingie mitini urudi kuja kutuhabarisha kama mnakula chungu kimoja....LOL! Mimi naenda kupata siesta.

Kama ni kweli sirudi tena JF....naondoka kimoja. I can't believe this....
 
Hivi kweli mimi, na uzuri wote huu yaani hata kutajwa!!??:angry:
Hii sasa imezidi....
Mi bwana Fidel80, liwalo na liwe....
 
Tausi tafadhali usinipakazie..Lini nilikwambia kwamba nataka kutoka na Mwanakijiji?sina mpango wa kutoka na Mzee mie bado knda kabisa,kisa cha kujipachika mizee niipeleke wapi?


ahhhh shostito mamito! jamani..au nilisikia vibaya mwenzenu maana mtaani kwetu...kuna minong'ono tayari.Tunasubiri kitchen party tu.
 
Hatuishiwi na maswali ya uchokozi, kwa mujibu avatar na majina ingependeza kutoka na Preta wa Yaeda Chini kama anavyodai, mi ni wa YAEDA JUU na YAEDA AMPA, haaaaaaa!!!!!!
 
And I just can't wrap my head around me having Mwanakijiji's leftovers...it's gonna be a problem

hahahaha.. don't you worry buddy! Ila unajua hata leftover nyingine zikitengenezwa vizuri baada ya kuliwa bado zinavutia.. unapasha moto tu.. tena nasikia hunoga.. hujawahi kula ugali asubuhi ulioachwa jana yake? au hujui kuna vyakula vingine hunoga vikiwa leftovers? if you don't believe me try.. well.. try.. sambusa..!
 
hahahaha.. don't you worry buddy! Ila unajua hata leftover nyingine zikitengenezwa vizuri baada ya kuliwa bado zinavutia.. unapasha moto tu.. tena nasikia hunoga.. hujawahi kula ugali asubuhi ulioachwa jana yake? au hujui kuna vyakula vingine hunoga vikiwa leftovers? if you don't believe me try.. well.. try.. sambusa..!

Man...you got me all worked up...this is devastating...I mean....I got a big ego....and the thought you having been there...man....it's unthinkable!!

But then again...she's way too young for you......how did you pull that off?
 
Huku kwetu kuna ule wali wa NSANSA (wengine wanaziita Rasta). Ukilala huo eehh bwana wee, ukaukuta wa jana na tui la karanga lilikolezwa kisawasawa, itakuwa lamba kidole na midomo kama siyo sahani.

Ahhh, hivi kuna aliobaki wazi kwa ajili yangu? Hata awe na miguu ya kushoto kama ZAINA WA JKT (lete raha Zaina) basi mnipatie tu.

hahahaha.. don't you worry buddy! Ila unajua hata leftover nyingine zikitengenezwa vizuri baada ya kuliwa bado zinavutia.. unapasha moto tu.. tena nasikia hunoga.. hujawahi kula ugali asubuhi ulioachwa jana yake? au hujui kuna vyakula vingine hunoga vikiwa leftovers? if you don't believe me try.. well.. try.. sambusa..!
 
Age ain't nothing but a number
Ingekuwa age ni namba tu,unafikiri ni kwanini wanaume wanaokuwa na mahusiano na mashuga mami huwa hawatulii kabisa kwenye mahusiano yao?na wengi hapa kwetu tz ndoa zao huwa na mushkeli sana..na unafikiri ni kwa nini hata mabinti wanaoolowe na wazee hali kadhalika ndoa zao huwa namushkeli,mbona tukiona binti wa miaka 18 kaolewa na zee la miaka 50 tunashangaa sana?
 
Hivi kweli mimi, na uzuri wote huu yaani hata kutajwa!!??:angry:
Hii sasa imezidi....
Mi bwana Fidel80, liwalo na liwe....

Hehehe kha si n'chezo.
Naona bahati ya mtende
 
ahhhh shostito mamito! jamani..au nilisikia vibaya mwenzenu maana mtaani kwetu...kuna minong'ono tayari.Tunasubiri kitchen party tu.

Minong'ono siku zote ipo.Sijui kwanini watu wamenishikia bango,subiri nitamtaja musika muda si mrefu ili kuondoa huu utata..Jamani sio huyo...
 
jamani Binti senti 50 popote ulipo (mambo ya vijisenti hayo huenda nikapata nafasi ya liyumba) lol:hug:
 
Back
Top Bottom