mchajikobe
JF-Expert Member
- Aug 14, 2009
- 2,678
- 1,279
Hata mimi pia,sema huyu mtu mtata sana haeleweki ni wa vipi,kama Semenya flani hivi!!Kama Gender Sensitive ni mwanamke, kwa kweli ningependa sana kutoka naye.:hug::hug::hug:
Hata mimi pia,sema huyu mtu mtata sana haeleweki ni wa vipi,kama Semenya flani hivi!!Kama Gender Sensitive ni mwanamke, kwa kweli ningependa sana kutoka naye.:hug::hug::hug:
yule askofu ni 'she'
hahaha baba/mama askofu its not real important ni jana tu ndo nilikuwa sista!!!:gossip::behindsofa:
hahaha baba/mama askofu its not real important ni jana tu ndo nilikuwa sista!!!
:shock::A S 39::noidea:
bht mi bado NASALI! Usiniangushe, naona wanakutajataja sana!
:confused2: kweli sifai hata cjatajwa japo kuwa namzikia m2 fulani anona aibu kumtaja najua anajua
Usione aibu mtaje tu kama yupo ili ajue zaidi kuwa unamzimikia. Na si kwamba hufai unafaa sana tu Ngonzi
hahaaaa vipi Askafu??
say something..........
hahaaa keep praying
huji siku wala saa.......ntakapomtaja date wangu lol!!!
mwambie bibie
kila mtu ana wake!! jamani hii topic bana.......JS mambo mamii???
Mambo poa hofu kwako darling wangu. Hii topic imekaa kimitego naisikilizia tu hapa.
Nilijua leo tunakesha kwenye sala
yaani we acha tu!! mi najiuliza nikimtaja mtu ninyetamani kum-date husband sijui ata-react vipi??
hebu nishauri hapo mamii......
we nitaje tu....mi najiuliza nikimtaja mtu ninyetamani kum-date husband sijui ata-react vipi?? hebu nishauri hapo mamii......