Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Mimi sijui nitoke na nani.

ngoja nijinadi mwenyewe.
ni Kijana mtanashati wa kawaida,
najitahidi kwenda na wakati katika mambo kadhaa,
napiga ulabu, lakini ni mara chache sana naenda bar,
napenda kusoma Siasa Uchumi, Pure Science paper, Applied research, kulima bustani na kupika.
Napenda kuendesha gari for funny site watching
Mcha Mungu pia msomaji mzuri wa biblia.
Naamini kwa dhati uwepo wa Extraterestial being ambao some ni more knowledgeable than us.
According to my research vitabu vya Physics na Electrical engineering vinafuata model yenye kuamini Eather ni real material lakini katika kufundisha vinakataa uwepo wake.
Napenda demu mzuri wa sura na tabia,muelewa, strong na mwenye vision ya kifamilia.
Ningependa kama anatoka Kusini nynda za juu hasa Iringa.
 
Mimi sijui nitoke na nani.

ngoja nijinadi mwenyewe.
ni Kijana mtanashati wa kawaida,
najitahidi kwenda na wakati katika mambo kadhaa,
napiga ulabu, lakini ni mara chache sana naenda bar,
napenda kusoma Siasa Uchumi, Pure Science paper, Applied research, kulima bustani na kupika.
Napenda kuendesha gari for funny site watching
Mcha Mungu pia msomaji mzuri wa biblia.
Naamini kwa dhati uwepo wa Extraterestial being ambao some ni more knowledgeable than us.
According to my research vitabu vya Physics na Electrical engineering vinafuata model yenye kuamini Eather ni real material lakini katika kufundisha vinakataa uwepo wake.
Napenda demu mzuri wa sura na tabia,muelewa, strong na mwenye vision ya kifamilia.
Ningependa kama anatoka Kusini nynda za juu hasa Iringa.

Mbona unajieleza sana mkuu..lol!
Hapa ni kutaja jina tu..ukianza maelezo mengi utakosea!!
Ila usimtaje sakapal ni wa kwangu...
 
Last edited by a moderator:
Mbona mie sijawahi kumzimia The Boss?
Hapo kwa Kongosho, bora ughairi kaka. Hawa wanapendana hadi nyoyo zao waliziweka kwenye maximum security prison cell, wakajifungia na ku-flash kifunguo chooni. Usipoteze wakati, keep looking (I'm already taken, spare me)

lol!boss bana!ngoja tusubiri,maana najuwa status yako kubwa hapa,but for Kongosho let's wait and see,maana naona "mlishaangushiana nyota"lol!

Hivi kuna demu ambaye hajawahi kukuzimia humu?!
 
Last edited by a moderator:
King'asti, hivi eeeh???
Mwali, The Boss na jmushi1 😛eep::behindsofa::bolt:

Sikujuwa umeshachukuliwa...

Ha ha ha ha, nimechukuliwa kwenda wapi??
Mie niko MMU kila siku.

🙂 🙂

Naskia "mmeflash kifunguo chooni" mara baada ya "kujifungia" kwenye maximum prison of love...this realy broke ma heart...

Am I sniffing something here? Nosy nosy me! Mwali rudiiiiii nikuambie kitu changu
 
Last edited by a moderator:
Check vizuri, i thought you broke your leg.

Pole na nashukuru kwa kunitaja.

Naskia "mmeflash kifunguo chooni" mara baada ya "kujifungia" kwenye maximum prison of love...this realy broke ma heart...
 
Back
Top Bottom