Angalia usijekuwa ulishamtaja naniliu huko nyuma ukachanganya madawa, lol
he he he, i hate you and your fake kopez.
Kwanini unataka kunyanyua kope za watu bila sababu?
I thought you know me, agggrrrr!
Ha ha ha hii ni ya 2012 huyo niliyemtaja 2010 or 2011 tulishatoka nae sasa hivi nataka kumtaja mpya...Mzima lakini wewe
Angalia usijekuwa ulishamtaja naniliu huko nyuma ukachanganya madawa, lol
Kumbe inaruhusiwa kubadilika mwelekeo eeh? Mie nasubiri changuo afe, till death do us part.
mie mzima, Mbona unamisika hivyo? AMA uliogopa kudoewa futari? Hongera na mfungo.
I LOVE YOU MAHABUBA, MY SnowBall EVER!!!
mmmmmmuaaah!!!
Kumbe inaruhusiwa kubadilika mwelekeo eeh? Mie nasubiri changuo afe, till death do us part.
mie mzima, Mbona unamisika hivyo? AMA uliogopa kudoewa futari? Hongera na mfungo.
unarudi mchana leo??
Au utaenda kuswali?
Ha ha ha hii ni ya 2012 huyo niliyemtaja 2010 or 2011 tulishatoka nae sasa hivi nataka kumtaja mpya...Mzima lakini wewe
Nakuona tu kwa jicho la tatu, wewe endelea.......
Njoo uhesabiwe, sensa imekaribia.....
Jamani mm naomba mniachie Madamex.Tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa JF ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?
Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.
'wewe sio wa kuibiwa'
unless uamue kuibiwa.....