Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

uliona wapi eti mtu anatuma MPesa kwa mtu asiyewahi kumuona wala kuongea naye! Sio hekaya za abunuwasi kisa cha kukata tawi alilokalia!

Kisa aliona Avatar ya mwanamke mrembo au? hahahahah hiyo kweli hekaya ya Abunuwasi kama si Alinacha
 
kisa aliona avatar ya mwanamke mrembo au? Hahahahah hiyo kweli hekaya ya abunuwasi kama si alinacha
akachati nae akamtumia hela ya nauli laki 2 amfate dar kumbe ni mwanaume anaomba amrudishie hela anadaiwa eti
 
Kwa bahati tapeli wake alimstiri hakumtaja jina au ?

hahaha this is too funny
hehehe tembelea ile sredi, unaweza ukajikuta unamkumbuka ufudu hafla moja.
nalog out sasa, naenda kwa dobi kumpigia pasi waifu tenge lake.
Dah! waume b w ege tunaonewa jameni
 
hehehe tembelea ile sredi, unaweza ukajikuta unamkumbuka ufudu hafla moja.
nalog out sasa, naenda kwa dobi kumpigia pasi waifu tenge lake.
Dah! waume b w ege tunaonewa jameni
Aisee wewe mzembe unatoka na nani?
 
Back
Top Bottom