Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Yes Yes hapa hadi kieleweke The Boss sijui ataanza kutupa stori gani.....halafu unakumbuka Kongosho alisema simu ya The Boss ilikuwa haipatikani

Kongosho hamfai The Boss hata kidogo ...................she is too manly................-eeeeeewwwww

`just sayin' ..lol
 
Kongosho hamfai The Boss hata kidogo ...................she is too manly................-eeeeeewwwww

`just sayin' ..lol

kwa maoni yako unaona nani ananifaa? lol

halafu wewe mimi nilidhani wale aliowataja TIGGER watu wawili tofauti???au?
 
kwa maoni yako unaona nani ananifaa? lol

halafu wewe mimi nilidhani wale aliowataja TIGGER watu wawili tofauti???au?

Maoni yangu got nothing to do with it. Wewe taja mwenyewe usitubabaishe

Tigger kawataja watu wawili, lakini mmoja kamtaja kwa majina yake kama manne ......au ulikusudiaje?
 
Mwambie tunakesha leo.....ila that tiny cute fish anamfaa sana The Boss ingawa mwenyewe Boss anaweza kuanza kujivunga hapa...lol

unajua The Finest....
that tiny cute fish alikuwa a bit unknown before ile thread...
sasa the game is up lol....
there are more players than you can imagine....na the price of the fish has changed lol
 
so katika hao wawili which one you like or you are dating?
Dah!!! Kwa ku-divert mjadala sikuwezi.......kwa sasa hapa jambo ambalo liko mbele yetu ni kufahamu kuwa The Boss anatoka na nani hata kama umewapanga watano sema tu tutawaomba members wapige kura nani anakufa...lol
 
unajua The Finest....
that tiny cute fish alikuwa a bit unknown before ile thread...
sasa the game is up lol....
there are more players than you can imagine....na the price of the fish has changed lol

Hahahahah

Boss nishatoa onyo hapa ...."mtaka yote hukosa yote".
 
unajua The Finest....
that tiny cute fish alikuwa a bit unknown before ile thread...
sasa the game is up lol....
there are more players than you can imagine....na the price of the fish has changed lol
Mpaka tigger naye kamuulizia kweli sasa naamini there are more players than i can imagine.....back to the topic unatoka na nani???
 
Dah!!! Kwa ku-divert mjadala sikuwezi.......kwa sasa hapa jambo ambalo liko mbele yetu ni kufahamu kuwa The Boss anatoka na nani hata kama umewapanga watano sema tu tutawaomba members wapige kura nani anakufa...lol

Mie nitatoa maoni yangu kwa uhuru kama kuna list iloyo wazi
 
Dah!!! Kwa ku-divert mjadala sikuwezi.......kwa sasa hapa jambo ambalo liko mbele yetu ni kufahamu kuwa The Boss anatoka na nani hata kama umewapanga watano sema tu tutawaomba members wapige kura nani anakufa...lol

halafu wewe naona kama 'unajizungumza mwenyewe hivi' lol
umeshamtaja au umeshindwa???lol
 
Mie nitatoa maoni yangu kwa uhuru kama kuna list iloyo wazi

unajua i was about to say Kongosho
but kabla sijamtaja umekuja na 'maoni yako' hanifai....

in that case nikakupa kazi ya kunipa maaoni yako nani ananifaa.umegwaya...
really?
 
Back
Top Bottom