Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Tofautisha mambo ya chama cha Siasa na serikali na pia kumbuka hadi sasa Rais JPM Sio mwenyekiti wa chama kwa hiyo kuingilia maamuzi ya chama ktk kusherekea ni vigumu. Tusubirie wampe uenyekiti then from there we can judge
Kwahiyo ameenda singida kama nani?na ametumia rasilimali fedha za ccm au kodi ya watanzania?
 
kwa kifupi rais anatumia pesa yetu ya kodi ametoka dar mpka singida kwa msafara wa magari makamu wa rais amekwenda kwa ndege ya serikali yeye mwenyewe jk katumia usafiri wa serikali hapa tatizo lipo kama uliweza na bado anaweza kutuma muwakilishi kwenye mkutano wa viongozi wa afrika kwa nini hakumtuma nwakilishi huko singida na kuokoa mamilioni ya walipa kodi huu ni ufisadi na ni double starndard kwa hiyo sherehe za ccm ji muhimu kuliko mambo ya kimataifa hii ni aibu
 
Kwan sherehe za ccm zinatumia pesa za wananchi?
Tunahitaji kuuliza kuwa yale magari waliyotumia mawaziri woote ni mali ya ccm?wafanyakazi wa tbc yale magari ni mali ya ccm?police wale ni mali ya ccm?ccm wameshindwa nini kuwatumia green guard wao kwenye sherehe zao
 
Naona unajaribu kulinganisha vitu viwili tofauti kabisa!!
CCM ni taasisi yenye vyanzo vyake ambavyo havitoki serikalini anayoiingoza Magufuli.
Kwahiyo na lile gari alilo tumia jana ni mali ya ccm?
 
Kwahiyo lile gari alilokuwa nalo magu ni mali ya ccm?
Kwani magu akienda church anatumia gari gani? Wabunge wakienda sehemu binafsi wanatumia gari zipi? Mbona gari nyingi tu za serikali tunapishana nazo j2 ilihali si siku za kazi na hazitumiki kiofisi?
 
Kaenda na magari ya ikulu, polisi na vyombo vya ulinzi wamehusika why??? Alichoepusha kwenye uhuru ni nini?? Mbona jana ameruhus?
 
Kwani magu akienda church anatumia gari gani? Wabunge wakienda sehemu binafsi wanatumia gari zipi? Mbona gari nyingi tu za serikali tunapishana nazo j2 ilihali si siku za kazi na hazitumiki kiofisi?
Ungeelewa swali mkuu naona ungejibu vema,hapa tunaongelea hiyo birthday ya ccm chama cha siasa
 
unh...mbona kawaida sana
hiyo ni sherehe y kichama
na pesa zinazotumika zinatoka kwenye mfuko wa chama(most of it)
 
Tatizo kuu la Nchi yetu kwa sasa ni upeo mdogo wa Watu wetu kama huyu mleta mada! Mtu mzima hataki kushughulisha akili (kama anayo)! CHADEMA na hii "Mizwazwa" ni mzigo kwa Taifa! Mtu hajui hata tofauti kati ya shughuli za Chama na Serikali! Mwisho itasema Rais Magufuli kazuia harusi za watu binafsi ili kubana matumizi ya Serikali! Haya ndo huandaa maandamano kwenda Ikulu kwa Rais ili kuona TV live! Michovu kila mahali!
huko sahihi....hila umekua harsh kidogo.
 
Kaenda na magari ya ikulu, polisi na vyombo vya ulinzi wamehusika why??? Alichoepusha kwenye uhuru ni nini?? Mbona jana ameruhus?
Uhuru ni tukio la kiserikali kwa hiyo gharama na blah blah zote za siku hiyo ni wajibu wa kiserikali kuzigharamia. Birthday ya ccm ni tukio la kichama kwa hiyo gharama ni za ccm. Raisi popote aendapo lazima atumie gharama za serikali hata akienda church lazima awe na ulinzi na gari ya ikulu pia atatumia. Polisi ni jukumu lao kutoa ulinzi na kuhakikisha usalama wa raia sehemu yoyote yenye mikusanyiko wa watu bila kujali ni wa chama, dini nk. Sijajua hao polisi wamekufa mazingira yapi but u can simply say ajari kazini.
 
Ungeelewa swali mkuu naona ungejibu vema,hapa tunaongelea hiyo birthday ya ccm chama cha siasa
Mkuu nimeelewa swali labda sijaelewa kulingana na unavyotaka wewe nielewe. My point hapo mkuu ni kwamba suala la rais kutumia gharama za serikali hazikwepeki hata akienda beach kupunga upepo
 
Acheni kukariri Magufuli amefuta Sherehe za UHURU sababu HAZINA haiukwa na HELA hata yakulipa mishahara so msifanye wote maBWEGE
Pesa zilihamishiwa kwenye ujenzi wa barabara ya Morocco to Mwenge. Je barabara haikuanzwa kufanyiwa kazi immediately baada ya tamko lake?
 
Tangu jana kikwete aliposema vijana wa mtandaoni serikali iwafikirie,naona mko busy kutetea kila upuuzi! Me naweza kuwa sina ushahidi wa takwimu lkn ushahidi wa mazingira upo wazi. Rais alienda na msafara na magari ya umma,waziri mkuu,mawaziri,wakuu wa mikoa na wilaya. Hawa wote walitumia kodi zetu. Ambacho niliona kwa macho ni cha ccm,ni mashati tu ya kijani. Acheni kujitoa ufahamu!
Ulitaka waende kwenye mualiko singida kwa mguu?, Hivi gari la KUB lilivyokutwa na kuhojiwa Nairobi ilikuwa shughuli ya kiserikali? Una maswali irrelevant ikitokea Chama cha upinzani kinamualika raisi kwenye shughuli zake watapeleka gari lao na ulinzi wao?
 
My friend, ruzuku za vyama ni kodi zetu watanzania!
Matumizi ya ruzuku hizo ni maamuzi ya waliopewa. Hata hivyo vyama vya kisiasa vina vyanzo vyao vya mapato kwa hiyo si lazima watumie ruzuku kufanyia birthday zao. Na chanzo cha kwanza cha mapato cha kila chama ni membership fee.
 
Back
Top Bottom