Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

You mean unasema kuwa chadema, ACT, Nccr, Tadea, Chaumma wakitaka kufanya sherehe zao magufuli aingilie??

Sherehe za CCM sio za kitaifa, sherehe ya uhuru ni ya kitaifa

sherehe ya ccm ni ya kichama, ya uhuru ni ya serikali

acha upuuzi
Vipi hayo magari na mafuta yaliyotumika ni ya CCM? Wewe ndio mpuuzi kweli kweli kwani inaonyesha wazi unatetea ujinga kwa kuwa tu unanufaika na kinachofanyika.
 
You mean unasema kuwa chadema, ACT, Nccr, Tadea, Chaumma wakitaka kufanya sherehe zao magufuli aingilie??

Sherehe za CCM sio za kitaifa, sherehe ya uhuru ni ya kitaifa

sherehe ya ccm ni ya kichama, ya uhuru ni ya serikali

acha upuuzi
We unatukana bure tu ndugu kumbe hukumuelewa rais jmn wakt kasema huwez tenganisha serkali na CCM au unadhan viongoz wa serkal wametumia gharama gn kufka kule na malaz yao je umefikiria ebu kuna hatua tuwe wa kwel jmn
 
Yaani anavyotengwa magufuli na vijana LB-7,ni sawa na mtu anavyotenganisha utatu mtakatifu. Yaani Mungu,Yesu na Roho mtakatifu ni vitu vitatu tofauti. Yaani mtu anashindwa kuona hata gharama za kawaida kabisa zilizotumika pale ni za walipa kodi!! Pale kulikuwa na Rais wa nchi,makamu wa Rais,Waziri mkuu,mawaziri,wakuu wa idara,wakuu wa mikoa na wilaya nk. Wote hao hawajapewa mafuta wala oil na ccm. Halafu mtu eti anasema sherehe ni za ccm na zimegharamiwa na ccm! Hivi unaitenga vp ccm na serikali???
 
Ccm ndo chama kilichokaa madarakani kwa mda mrefu kuliko vyama vyote africa, najiuliza je ndo chama kilicholeta maendeleo nchini kwake kuliko vyama vyote africa? Au watanzania tunaitaj maombez?

According to atlantablackstar.com Tanzania ipo kwenye top three countries zenye rasilimali nyingi africa. Lakini kwenye top ten ya nchi zilizoendelea africa based on GNP Tanzania haipo. Bado kuna mijitu inakaa bila hata haya inasema ccm oye, hii dhambi mtajibu kwa mungu
 
Ungeweza tu kuchangia bila kutukana bado ningekuelewa..! Nisaidie ndugu kunielewesha,Rais,waziri mkuu,makamu wa Rais nk. Magari waliyotumia ni ya ccm?? Unaweza kutuhakikishia vp km matangazo ya moja kwa moja ccm ndo wamelipia?? Ukiweza rudi kwa matusi tena kwa sababu hainipunguzii kilo.
magode: umeanzisha uzi kwa shutuma za juu juu bila ushahidi wa takwimu, sasa unataka unayemtuhumu atoe ushahidi, du! Kweli wewe kisasi.

TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
Kweli inabidi jf iundwe upya na kupata u-member lazima tutoe CV zetu kwa ushahidi madhubuti! Hivi kweli hata tofauti ya chama na serikali hajui, hivi kweli hata hizo akili za kutuletea mabadiliko tutazito wapi? Serikali ijitahidi hadi "itujaze manoti mifukoni" ndo tuchomoke? Hebu Watanzania wenzangu tujaribu "ku-brain storm" hata kwa kiwango kidogo tu juu ya mambo haya madogo madogo ambayo unaona yanakutatiza ili upate majibu mwenyewe kabla hujaonesha udhaifu wako ukaambulia matusi bure kutoka kwa watu wasio na simile.


Usishangae Nyumbu Kule kwenye Saccos yao hawajui Kama chama huwa kina hela zake,kwa sababu zinaliwa na wakwe tu.
 
You mean unasema kuwa chadema, ACT, Nccr, Tadea, Chaumma wakitaka kufanya sherehe zao magufuli aingilie??

Sherehe za CCM sio za kitaifa, sherehe ya uhuru ni ya kitaifa

sherehe ya ccm ni ya kichama, ya uhuru ni ya serikali

acha upuuzi
Pesa wanazotumia ni za serikali CCm haina pesa,hao viongozi wa serikali waliohudhuria wamegharimikiwa na CCM?Rais kagharamikiwa na CCM?
 
Ukimkosoa tu basi wewe ni adui wa taifa,huwezi kuwadanganya watu kwa muda mrefu lazima ukweli utajitokeza tu
 
Tuwe na mtazamo mpana zaidi
Kusitisha maadhimishi ya Independence day kwa hoja ya kubana matumizi halafu kuadhimisha birthday ya chama ambako raisi atahudhuria na kutumia mamilioni bado sielewi mantiki yake hapo
Maana kwa kusafiri na gari amewakeep busy RPCs,OCDs,RCs,DCs na watumishi kibao kuanzia wa Dar,Pwani,Morogoro,Dodoma hadi Singida
Halafu sherehe yao imelitia Taifa hasara ya Askari watatu nguvu kazi ya taifa na kuharibu gari ambalo halitatengenezwa kwa kuwa halina bima na limeharibika vibaya
Hata kama pesa ya chama but source yake ni kodi za umma
ccm tuijuayo miradi yake imekufa ya SUKITA,TOT nk hivyo haina hali njema kihivyo
 
Acha kujifanya mjuaji.rais na wenzake wametumia fedha za umma kwenye sherehe za ccm.full stop


Mh Waziri mkuu nae alitumia pesa zetu kwenye sherehe za KKKT.....

Nyumbu mna kazi ngumu kweli mnatafuta kila njia ya kumkosoa Dr inakuwa ngumu mnabaki kumbwelambwela tu
 
You mean unasema kuwa chadema, ACT, Nccr, Tadea, Chaumma wakitaka kufanya sherehe zao magufuli aingilie??

Sherehe za CCM sio za kitaifa, sherehe ya uhuru ni ya kitaifa

sherehe ya ccm ni ya kichama, ya uhuru ni ya serikali

acha upuuzi
Kuna mbunge anataka bangi iwe halali mweeee,ile migari imetumia wese la chama usitake nikuulize na posho za askari na watu lundo waliokua kwenye msafara hii nchi ina viazi lundo yaani hata kufikiri kwa uwezo wa kawaida hamtaki
 
Wanabodi
Salaam;

Serikali ya awamu ya 5 inajinasibu kubana matumizi na kufuta baadhi ya sherehe za kitaifa kwa lengo hilo la kuzuia matumizi yasiyo ya lazima.

Kichekesho kimeonekana leo baada ya serikali nzima kuhamia singinda kwenye sherehe za birthday ya ccm ya kutimiza miaka 39.

Huko nyuma tulishuhudia sherehe za uhuru zikipigwa kumbo,sherehe za wabunge zikapigwa ban,baadae tbc nayo ikapigwa ban kwa lengo hilo hilo la kubana matumizi. Cha kushangaza Rais na serikali nzima walikuwa kwenye birthday hiyo ya ccm kwa ajili ya kutoa hotuba za mipasho!!

Kweli hii nchi ngumu sana aisee!
Tumia kichwa chako kufikiri ni kiasi gani hutumika kwa sherehe za uhuru, kuliko kutumia matak...yako kufikiri sherehe za ccm
 
nahisi huyu mwenye uzi vrobo vpo kazn!!kwayeyote aliyefuatria hli swali linalojadliwa limejibiwa na hotuba zote tatu!!!! jitambue
 
Wanabodi
Salaam;

Serikali ya awamu ya 5 inajinasibu kubana matumizi na kufuta baadhi ya sherehe za kitaifa kwa lengo hilo la kuzuia matumizi yasiyo ya lazima.

Kichekesho kimeonekana leo baada ya serikali nzima kuhamia singinda kwenye sherehe za birthday ya ccm ya kutimiza miaka 39.

Huko nyuma tulishuhudia sherehe za uhuru zikipigwa kumbo,sherehe za wabunge zikapigwa ban,baadae tbc nayo ikapigwa ban kwa lengo hilo hilo la kubana matumizi. Cha kushangaza Rais na serikali nzima walikuwa kwenye birthday hiyo ya ccm kwa ajili ya kutoa hotuba za mipasho!!

Kweli hii nchi ngumu sana aisee!

Umeonyesha kwa kiasi gani akili zako zinafanana na za Makengeza na wabunge wenu wa upinzani YAANI NYIE NI MANYUMBU.

Magufuli ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Pia ni Amiri Jeshi Mkuu kwa Maana hiyo sherehe ya Uhuru inamgusa moja kwa moja na ana mamlaka nayo kutoa Maamuzi ya aina yoyote kwa manufaa ya Nchi.

Sherehe za CCM zipo chini ya Mwenyekiti wake Rais Mstaafu Kikwete, Magufuli kwa sasa ndani ya CCM ni Mwanachama tuu wa kawaida kama Alivyo Lowassa Chadema Hivyo hana Mamlaka ya kuamua chochote zaidi ya kushauri tuu.

Ungesubiri awe Mwenyekiti ndio ulete huu utumbo wako humu. Sawa Nyumbu
 
Sherehe za CCM zipo chini ya Mwenyekiti wake Rais Mstaafu Kikwete, Magufuli kwa sasa ndani ya CCM ni Mwanachama tuu wa kawaida kama Alivyo Lowassa Chadema Hivyo hana Mamlaka ya kuamua chochote zaidi ya kkushauri tuu.
Sawa. Lakini yeye ni mwanachama mwenye ushawishi mkubwa kuliko wote, kwa sababu ni mwanachama aliye Rais wa JMT. Je, alitumia ushawishi huo kushauri na kumtaka Mwenyekiti wa CCM atumie fedha za sherehe kwenye shughuli za maendeleo? Kama alivyotumia ushawishi wake kumshauri na kumwagiza Spika wa Bunge juu ya fedha za 'sherehe ya wabunge'.
 
Sawa. Lakini yeye ni mwanachama mwenye ushawishi mkubwa kuliko wote, kwa sababu ni mwanachama aliye Rais wa JMT. Je, alitumia ushawishi huo kushauri na kumtaka Mwenyekiti wa CCM atumie fedha za sherehe kwenye shughuli za maendeleo? Kama alivyotumia ushawishi wake kumshauri na kumwagiza Spika wa Bunge juu ya fedha za 'sherehe ya wabunge'.

Kushawishi na kuwa na Mamlaka ya kuamua ni vitu viwili tofauti. Chama kina Misingi yake na uongozi wake siku zote vinaheshimiwa na hiyo ndiyo hulka ya CCM na ndiyo sababu inayofanya kiwe chama tawala jana, leo na hata kesho. Kumbuka chama kinaundwa na wanachama na hizo sherehe ni njia mojawapo ya kukutanisha wanachama wote ambao hawapati fursa ya kuhudhuria kwenye vikao vya juu chamani. Hapo ni kuonesha uwazi na uwajibikaji mbele ya wanachama wake.

Wale wa upande wa Pili wangekuwa wanafanya haya wansingekuwa wanapigiwa kelele kuwa ni chama cha kikanda. Kama una IQ ya kutosha nadhani utang'amua kuwa kilichofanywa na CCM ni kuonyesha ni kwa jinsi gani kinastawi na kinajali wanachama wake kwani bila wao CCM Haitakuwepo. Sio kama wale wenzetu ambao vikao vya chama lazima uwe na Majina ya Kikaskazini au atleast ufike level ya juu ya uhouseboy wa Mmiliki wa chama na mkwewe.
 
Back
Top Bottom