Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Unawezakana gari likawa la serikali lakini gharama za chama...
Kwanini gari liwe la serikali kwenda kwenye shughuli za chama cha siasa cha ccm?huoni huo ni ufisadi pia kumbuka hilo gari ni kodi za watanzania woote
 
Kwanini gari liwe la serikali kwenda kwenye shughuli za chama cha siasa cha ccm?huoni huo ni ufisadi pia kumbuka hilo gari ni kodi za watanzania woote

Hata wewe unaweza kuazimisha gari la familia yako kwa rafiki yako ila kwa gharama zake za mafuta na uharibifu wowote ukitokea...
 
Hata wewe unaweza kuazimisha gari la familia yako kwa rafiki yako ila kwa gharama zake za mafuta na uharibifu wowote ukitokea...
Sidhani kama tupo sawa kwenye jambo husika,tofautisha mimi na wewe,hilo gari ni mali ya umma na kwa kuwa tumeridhia kufuata mfumo wa siasa wa vyama vingi na huyo rais anajipambanua kuwa ni msafi na mchukia ufisadi ilibidi atumie gari lake binfsi
 
Mradi kama alitumia gari haina shida kuliko angeruka na ndege,magufuli ana mahesabu mazuri MWISHO Wa simu tutakuja hapa kumpongeza atapokuja kutupa mrejesho no being gan imeokolewa Kwa yeye Kwa kutokwea pipa
 
Nionavyo mimi, Chama kina wabunge wengi, kinapata ruzuku kubwa na kinajiendesha ki - Chama na siyo kama taasisi binafsi au ya familia fulani. Hivi huko Chadema taarifa za mapato na matumizi ya fedha zipo wazi kweli? Mnajua Chama kinapokea ruzuku kiasi gani kwa mwezi na zinatumikaje? Au mmefungwa midomo na kutishiwa kufukuzwa uanachama ndo mnamalizia hasira zenu kwa CCM?
 
Hakuna cha pesa ya chama hapo. Maafisa usalama waliotamalaki hapo wanalipwa na chama?????????!! KATIBA SIO NZURI HAIJATOFAUTISHA MAMBO MENGI
Sawasawa kabisa mkuu huo ndio ukweli na ndiyo chanzo cha maoni ya wananchi kwenye katiba ya warioba iliuawa kifo cha kusikitisha
 
Nionavyo mimi, Chama kina wabunge wengi, kinapata ruzuku kubwa na kinajiendesha ki - Chama na siyo kama taasisi binafsi au ya familia fulani. Hivi huko Chadema taarifa za mapato na matumizi ya fedha zipo wazi kweli? Mnajua Chama kinapokea ruzuku kiasi gani kwa mwezi na zinatumikaje? Au mmefungwa midomo na kutishiwa kufukuzwa uanachama ndo mnamalizia hasira zenu kwa CCM?
Kwa hiyo hapa tunaongelea cdm au ccm?
 
Hizo sherehe ni za chama au serikali?...kumbuka yeye si kiongozi wa chama...ila ni mualikwa....mjifunze kutofautisha
 
Kwa hiyo hapa tunaongelea cdm au ccm?
Ivi unapata walau mda wa kufanya kazi? Nyie kula kulala mnashida sana shule hamtaki miaka 30 unaishi kwa baba kazi umbea na majungu tu mitandaoni. Kafanye kazi bhana mdogo au unapenda urahisi.
 
Sidhani kama tupo sawa kwenye jambo husika,tofautisha mimi na wewe,hilo gari ni mali ya umma na kwa kuwa tumeridhia kufuata mfumo wa siasa wa vyama vingi na huyo rais anajipambanua kuwa ni msafi na mchukia ufisadi ilibidi atumie gari lake binfsi

Hapa tunamzungumzia Magu au Rais? Hapa kuna mambo mawaili... shughuli za kichama na shughuli za kiserikali...

Swala linakuja chama kilichopo madarakani ndicho pia kinadhamana ya kuunda serikali... kwa hiyo kinaweza kutumia rasimali za serikali endapo itahitajika hivyo kwenye shughuli za kichama ila kwa gharama za chama... na hata kwa kibali...
 
Ivi unapata walau mda wa kufanya kazi? Nyie kula kulala mnashida sana shule hamtaki miaka 30 unaishi kwa baba kazi umbea na majungu tu mitandaoni. Kafanye kazi bhana mdogo au unapenda urahisi.
Jiandae tukurudishe wewe na familia yako huko kwa nkurunzinza
 
Hapa tunamzungumzia Magu au Rais? Hapa kuna mambo mawaili... shughuli za kichama na shughuli za kiserikali...

Swala linakuja chama kilichopo madarakani ndicho pia kinadhamana ya kuunda serikali... kwa hiyo kinaweza kutumia rasimali za serikali endapo itahitajika hivyo kwenye shughuli za kichama ila kwa gharama za chama... na hata kwa kibali...
Huo ni wizi kama ule wa Escrow
 
Na kwa mtu aliyeona majigambo ya hao jamaa jana Singida (JK & JPM) nchi hii uko mbele ya safari haina maana yoyote kidemocrasi labda watu wajito uoga
Mkuu sisi tukisema tunaonekana ni watu wa fitina lkn ukweli utakuja kujulikana hukoo kwa fatou bensouda
 
Sidhani kama tupo sawa kwenye jambo husika,tofautisha mimi na wewe,hilo gari ni mali ya umma na kwa kuwa tumeridhia kufuata mfumo wa siasa wa vyama vingi na huyo rais anajipambanua kuwa ni msafi na mchukia ufisadi ilibidi atumie gari lake binfsi

Kwa hiyo atumie gari binafsi, ajivue na Urais, na walinzi awaache Ikulu. ?
 
Pesa za ccm ziende kwenye Maendeleo? Kwa maana hiyo hata pesa za Chadema ziende kwenye Maendeleo.

Je upo tayari Ruzuku ifutwe kwenye vyama vya siasa?
Ulishangaa pesa za wafanyabiashara zilivyoapelekwa kwenye 'kununua' vitanda MNH?!?

Vilevile, kwanini mbona CCM wamenunua madawati 1,000??? Umejiuliza hilo pia?!? Sasa ni kwanini Rais hakumshauri M/kiti kama alivyomshauri Spika?!?

Unaniuliza nipo tayari ruzuku ifutwe kwenye vyama vya siasa! Kwa hiyo jibu langu litakuwa na uzito gani? Ndiyo itafutwa nikisema ndiyo?!?
 
Back
Top Bottom