Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,712
- 63,393
hahahahaha,sawa sawaIla anakuwa hana hisia za mapenzi.
Tofauti ya kumlala malaya na kumbaka mwanamke ni ndogo sana.
Ni both occassions wanawake wanafanyiwa matendo ya aibu ya kutweza utu wao na ambayo wasingependa watu wao wa karibu wajue.
kufanya nini tena ,zaidi ya kuingia kazini na kujituma kwa bidii,hahahahaUkutane na kitu cha namna hii, utafanyaje?
View attachment 3677005
Hujakutana na vitu vizuri bado.Aaah kudadadeki sijalomba mwanamke nikampa 100,000/=,lakiii!.....kwa kipi anachonipa?
Mie ndiyo maana nikaoaga mapema tu ningepata sana shida dunia hii ya wenyewe.
Kuna vifaa, unaweza hisi labda ameshushwa toka mbinguni.Sio kweli uchafu inategemea umemkutaje hata huyo wa 100,000 unaweza siku ukamkuta ovyo yakawa ndio yaleyale ya 10,000
Ili uingie kazini lazima mifuko itobokekufanya nini tena ,zaidi ya kuingia kazini na kujituma kwa bidii,hahahaha
Yanasaidia kweli?Uzuri mafuta yapo
hahahahaha, wazee wa bandari meli kama hizo wanasema nazo tuIli uingie kazini lazima mifuko itoboke
Ata kama ni mwalimu wa grade a, siku moja moja unaukataa umasikini, nawe unakula minofu, sio kila siku kula nyama ngumu tu.hahahahaha, wazee wa bandari meli kama hizo wanasema nazo tu
🤭😅😄😹😆😂🤣Shenzi 😆
Hapo lazima ukutane na UTI suguUkutane na kitu cha namna hii, utafanyaje?
View attachment 3677005
hahahahaha,minofu iliyo nonaAta kama ni mwalimu wa grade a, siku moja moja unaukataa umasikini, nawe unakula minofu, sio kila siku kula nyama ngumu tu.
Ndio mtulie na wake zenu alaah!Kwanini ununue wakati unaweza kuoa na ukatulia na mke wako ukawa unaichapa Kila siku
Mambo ya kupewa kimoja huku unaambiwa uwahi kumaliza inakata stimu🙌
Hilo onyo labda kwa vijana, sisi wengine tumeshazeeka mjukuuNdio mtulie na wake zenu alaah!
Kununua shamba ni gharama Jirani 🤣Kilimo kinawatesa sana huko mjini aisee, kama umekosa mazao Sinza kwaajili ya kula Goba.... sibora ukanunue shamba Bagamoyo ulime mazao yako mwenyewe...😎
Wapenda Chipsi kavuWa bei ya chini ni wachafu, tafuta wale wa bei elekezi kuanzia 100,000 huwa wasafi, unaweza kushawishika bila mpira.
Jirani, leo nipo Nala, karibu hapa Jamaica...🍺Kununua shamba ni gharama Jirani 🤣
😂😂😂😂 huo mtananga lazima kitanda kivunjikeUkutane na kitu cha namna hii, utafanyaje?
View attachment 3677005