muhomakilo jr
JF-Expert Member
- Jul 28, 2013
- 16,075
- 15,246
😀😀Sasa mbususu ya hivi itakuwa naHizo 30k anaweza kupata hata mara nne kwa short time akiwa around hapo kuliko kwenda mbali
utamu gani?..Inabana kweli? , kitu BP (Bleki pum.bu).
😀😀Sasa mbususu ya hivi itakuwa naHizo 30k anaweza kupata hata mara nne kwa short time akiwa around hapo kuliko kwenda mbali
Madhara ya shot time ni makubwa hata kwenye magonjwa ...mademu wa short time wengi wana ngoma HIV kama huyo uliye mtaja..kwa maana unakuta kwa siku anaweza kugongwa na wanaume hata 4 ... hivyo huyo dogo anacheza shimoni ...wewe umeangalia shot time kwa upande wa mwanaume tu bila kujua kuwa mademu wa shot time wana mangonjwa yote ya zinaa tena yamesha kuwa sugu kabisa ...kama unataka HIV na magonjwa Sugu ya ngono yenye kusumbua kutibika basi ..ruka na mademu wa shot time.No kweli kaka ila short time Ina faida zake japo hasara ni kubwa, Kuna dogo alimla demu huko geita mi sikuwepo sasa ile narudi eneo la tukio ndo namuona huyo demu anachimba mbele sinikauliza huyu vipi hapa nikatonywa na dogo rasi kwamba kapiga short time we eeeeee nilishtuka nikamwambia dogo uwe unauliza huyo demu kawaka na anajulikana kaabisa lakin sababu dogo alipoha short time still alikua safe imagine angekamia mpaka asubuhi
Tangazo lako limekaa kimtego.Dunia bhana na teknolojia yote hii bado unaenda kujicholesha huko kuharibu sifa ta taswira Yako, kama ni mdau wa hayo mambo si unakua na namba za dalali maarufu kama da Shakira, unaagiziwa picha uncahagua mchezo unaishia hapo
Tatizo mnashindwa lugha ya kutafuta! Utaitaje mtu unayetaka akusaidie, kaka. Sema mkuu au boss au mzeeAlafu kaka nimekusoma mahala ulikua mawingu, mi ni msanii niombe basi at interview Moja kaka tafadhal kaka
Hiinshort time inatufaa sie wa 1 minute and 38 seconds tulishatema wadhunguNi short time na sio show time
Huyu atakuwa mzee wa chaputa nyeto ya mleda vuguvuguHata bure siwezi kukubali kununua bidhaa iliyojianika sokoni. Nenda kwenye mabenki kuna wadada wazuri tena wapo single. Kiufupi binafsi napenda cooperate ladies, mwanamke mwenye kazi yake inayoeleweka na kipato. Hao hapana kwa kweli.
By the way ni bora kubaki single kuliko kukimbizana na wanawake. Bado natafuta binti bikra nioe niachane na mambo haya.
Hivi unaanzaje kuwa na hisia na mwanamke wa kununua, yaani ndani ya masaa 24 mipini zaidi ya 10+ imepiga kunako na wewe unaunga foleni.Huyu atakuwa mzee wa chaputa nyeto ya mleda vuguvugu
Sio kweli uchafu inategemea umemkutaje hata huyo wa 100,000 unaweza siku ukamkuta ovyo yakawa ndio yaleyale ya 10,000Wa bei ya chini ni wachafu, tafuta wale wa bei elekezi kuanzia 100,000 huwa wasafi, unaweza kushawishika bila mpira.
Tunanunua mpaka El Nino itupitie sasa hivi tunasaidiana kuhamisha vibanda vilivyopo karibu na mitaro ya majitaka kupisha El NinoHivi unaanzaje kuwa na hisia na mwanamke wa kununua, yaani ndani ya masaa 24 mipini zaidi ya 10+ imepiga kunako na wewe unaunga foleni.
Inabidi elimu itolewe. Mabinti wapo kwenye makampuni binafsi na mashirika ya serikali wapo single kabisa, tatizo lao hawana bikra, ila unadiriki kwenda kununua ma.la.ya. Hell no.
Punguza Usenge Mama AminaWale waliokuwa wanatongozana wako wapi tena, au wameendeana dm?!!!! Waendelee hapa kwani Kuna watu tulikuwa tunajiibia mistari tayari kwa matumizi immediately.
Aaah kudadadeki sijalomba mwanamke nikampa 100,000/=,lakiii!.....kwa kipi anachonipa?Wa bei ya chini ni wachafu, tafuta wale wa bei elekezi kuanzia 100,000 huwa wasafi, unaweza kushawishika bila mpira.
Yaan siku zote hizi mimi najuaga wewe ni Mwanaume sijawahi kufikiria kwamba wewe ni Demu na unapiga misambaWe komaa na gen z wenzio acha kuhamahama, ndio mimi ni mkubwa sikatai japo silingani na dkt gwajima ila sio umri wako, siwezi kuolewa na mwanaume mdogo!
Hio 100,000 hapo nagonga mpaka nagonga tena yaan na chenji inabaki kuna kachimbo ukienda na 100,000 wewe Billionaire utawatomba mpaka uchoke mwenyewe kikubwa usijionyeshe km unazo jifanye hunaAaah kudadadeki sijalomba mwanamke nikampa 100,000/=,lakiii!.....kwa kipi anachonipa?
Mie ndiyo maana nikaoaga mapema tu ningepata sana shida dunia hii ya wenyewe.
Leo nimeamua kuwa mwanamke! Jioni nitakuwa wa kiume! Kumbe siku zote unazoongea ule ujinga ulijua umepata mteja? Shenz type!Yaan siku zote hizi mimi najuaga wewe ni Mwanaume sijawahi kufikiria kwamba wewe ni Demu na unapiga misamba
Ngoja tupige kiruga seran mambo mengine kwa kweriiiii ""KAPONDA NSONI""Hmm ila una mambo mengi mdogoangu!
Mimi najuaga wewe ni kidume cha Mbegu ndio maana nikakausha kumbe ni Manzi nataka na mimi nikumwagie utomvu hapo kwenye pussyLeo nimeamua kuwa mwanamke! Jioni nitakuwa wa kiume! Kumbe siku zote unazoongea ule ujinga ulijua umepata mteja? Shenz type!
Nimelia sana😂😂😂Wa bei ya chini ni wachafu, tafuta wale wa bei elekezi kuanzia 100,000 huwa wasafi, unaweza kushawishika bila mpira.
Kwa mara ya kwanza umenifurahisha baba AminaPunguza Usenge Mama Amina