Rebuild
JF-Expert Member
- May 26, 2020
- 3,690
- 7,340
Katika misele yangu Leo nikaona nipitie Sinza kitambaa cheupe kuchukuwa mazao sokoni.
Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.
Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.
Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.
Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.
Asee KITAMBAA CHEUPE.
Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.
Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.
Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.
Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.
Asee KITAMBAA CHEUPE.