Nimeikuta mahaliNi short time na sio show time
washa vpn ingia google andika escort acha kuhangaika.Katika misele yangu Leo nikaona nipitie Sinza kitambaa cheupe kuchukuwa mazao sokoni.
Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.
Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.
Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.
Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.
Asee KITAMBAA CHEUPE.
makampuni binafsi na mashirika ya serikali umeacha kutumia dawa nini maana hao ndio wamejaa mduduHivi unaanzaje kuwa na hisia na mwanamke wa kununua, yaani ndani ya masaa 24 mipini zaidi ya 10+ imepiga kunako na wewe unaunga foleni.
Inabidi elimu itolewe. Mabinti wapo kwenye makampuni binafsi na mashirika ya serikali wapo single kabisa, tatizo lao hawana bikra, ila unadiriki kwenda kununua ma.la.ya. Hell no.
makampuni binafsi na mashirika ya serikali umeacha kutumia dawa nini maana hao ndio wamejaa mdudu wewe sio bure hao wa corporate weekend wanalika zaidi ya hao wa short time amin anakuambia na wanakuwa na msururu maana matajiri kibao wanachukua namba zaoHata bure siwezi kukubali kununua bidhaa iliyojianika sokoni. Nenda kwenye mabenki kuna wadada wazuri tena wapo single. Kiufupi binafsi napenda cooperate ladies, mwanamke mwenye kazi yake inayoeleweka na kipato. Hao hapana kwa kweli.
By the way ni bora kubaki single kuliko kukimbizana na wanawake. Bado natafuta binti bikra nioe niachane na mambo haya.
Alishakufaga na UKIMWI huyo. ARV zilikuja kufaili. Alijifanya mwamba wa kushindana na alipozaliwa sasa amebaki 🩻mzabzab chief upo??
Ndio maana unaambiwa kinga ni bora kuliko tiba. Ni bora utulizane, utafute binti ambaye ni bikra mwenye maadili uoe utulie. Starehe hazina mwisho. Na mshahara wa dhambi ni mautimakampuni binafsi na mashirika ya serikali umeacha kutumia dawa nini maana hao ndio wamejaa mdudu
Na mshahara wa dhambi ni mauti kijana inamaana unakwepa kifo??????????????Ndio maana unaambiwa kinga ni bora kuliko tiba. Ni bora utulizane, utafute binti ambaye ni bikra mwenye maadili uoe utulie. Starehe hazina mwisho. Na mshahara wa dhambi ni mauti
Nipo kaka....naenjoy life tuu hapa kinolemzabzab chief upo??
Umemaliza Eda?!😂😂Nipo kaka....naenjoy life tuu hapa kinole
Kama upo salama ni vizur kabisaNipo kaka....naenjoy life tuu hapa kinole
Kijana, Nyarugusu unaijua?Uhakika mkuu bongo nzima, hadi nyarugusu bariadi ana watu wake, unamlipa anasoti mnakubaliana ye ni middle men tu
Eda ndio niniUmemaliza Eda?!😂😂
Kafanyaje tenaKama upo salama ni vizur kabisa
Sema harmonize ana trend sana
Kapakua kisamvu hadharaniKafanyaje tena
Aiseee hiyo imenipita ebu nipe connectionKapakua kisamvu hadharani