Kwangu ndio kigezo nambari uno!Ahaaaa basi lakini, gen z hawaeleweki labda useme Ina mdau tayari ila kuhusu umri seran hiyo hoja ni dhaifu
Seran nimeshuhudia wanawake wengi wakiteseka na mapenzi, nimeona jins wanavo dhalilishwa na wenza wao, inasikitisha sana, nadhani shida inaanzia hapo upendo kua si kigezo kikuu na hapo ndio wanawake wengi hufeli, unakuta mwanamke baadae anabadilikiwa na me, hapo ndio kasheshe huanzia hapo, anyway upo sahihi ishi vyenye moyo unapenda japo mi bado naimani unalenga mambo ya financial labda japo Sina hakikaKwangu ndio kigezo nambari uno!
Kwahiyo dalali anaitwa da ShakiraHapana kawaida ni maisha tu ya kujichanganya, alafu unajua seran zamani nilitaka nikutongoze, nikawa nakuogopa nilijua ni mama makubwa, sasa leo kwenye post ya ommy dimpozy ndio nimegundua we bado sana, kama kkipindi oMmy dimpozy ana toka we ulikua o level basi we bado mdogo sana na tunaendana kama vipi nifikirie
Uhakika mkuu bongo nzima, hadi nyarugusu bariadi ana watu wake, unamlipa anasoti mnakubaliana ye ni middle men tuKwahiyo dalali anaitwa da Shakira
Nipe namba zake au namna ya kumpataUhakika mkuu bongo nzima, hadi nyarugusu bariadi ana watu wake, unamlipa anasoti mnakubaliana ye ni middle men tu
Mkuu leo ni alhamis marufuku kula nyamaNipe namba zake au namna ya kumpata
Kwa matumizi ya baadae emergency nyingiMkuu leo ni alhamis marufuku kula nyama
Aseeeh hii ndo unakuta unagongewa mke ndugu wanakwambia usimuache watoto watatesekaKwa matumizi ya baadae emergency nyingi
Mhhh kaka hizo ni biashara za watu mtafute isjie onekana nilimchoma mkuuNipe namba zake au namna ya kumpata
Kipindi piptyida anachipukia tulimtangaza sana, unajua kilicho fata, alidakwa na mapongo, wakamchukulia sim had leo haijulkan kama asharudishiwa hiyo biznees ni ya kimyakimyaKwa matumizi ya baadae emergency nyingi
unazoefu ,siku nyingine asiende mapema sana ,bila inakua bado iko hot, yeye atimbe dakika za jioniWa bei ya chini ni wachafu, tafuta wale wa bei elekezi kuanzia 100,000 huwa wasafi, unaweza kushawishika bila mpira.
hahahaha,kumbe Seran ni mtu mzima kama Dr Gwajima? aiseeeNdio lakini sio kama nilivo kufikiria mwanzo, kua ni mama ka dkt gwajima alivo ni mtu mzima haswa, ila kama hata unayo sema ni ya kweli basi seran we bado kumbe Nina kuoa bila shida kabisa labda wewe uamue tu kunidharau, watu wakumbwa ni kama faiz foxy hao ni wakumbwa sana ila kwa hizo takwinu zako basi uwezo wa kukuoa upo kabisa na tukaendana bila shida labda uwe na sababu zingine
Hapana nilidhani hivo, lakini kama anadai kipindi ommy ana toka na nainai ye alikua o level basi, seran ni tisini na kitu mana hata dimpoz mwenyewe hajafika 40 just imaginehahahaha,kumbe Seran ni mtu mzima kama Dr Gwajima? aiseee