Naona mwalimu unarekebisha😁😁Ni short time na sio show time
Naona mwalimu unarekebisha😁😁Ni short time na sio show time
Sasa si zishakuwa used, wajuba washazipiga,maana anaenda anapigwa short time then anarudi tena chimbo kuwinda na ndiyo unakutana nae😀😀unazoefu ,siku nyingine asiende mapema sana ,bila inakua bado iko hot, yeye atimbe dakika za jioni
Inamaana ibada ya j pili ana skip sio kisa mbunyeSiku ingine nenda saa tisa usiku,
Short time isizidi 10k
Piga toka chukua mwingine adi saa kumi umeshajigongea vitatu safi unaenda kulala unaamka kesho yake jumapili mchana
Mwanaume mpumbavu ukubali kuchezeshwa michezo ya shot time ...kwa maana hiyo michezo matokeo yake ni KUPOTEZA NGUVU ZA KIUME ..aina hii ya kupoteza nguvu za kiume huwa ni mwanaume kutokuwa na matamanio ya muda mrefu na mwanamke baada ya kumpata ...yaani ukipiga bao tu hamu na huyo mwanamke inakufa kabisa au ukiwa na mwanamke kwenye mausiano ukitembea naye mara chache tu hamu naye inakufa kabisa ..hivyo mwanaume aliye kwisha pata madhara ya nguvu za kiume ya aina hii inamlazimu kubadili wanawake muda wote ...Katika misele yangu Leo nikaona nipitie Sinza kitambaa cheupe kuchukuwa mazao sokoni.
Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.
Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.
Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.
Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.
Asee KITAMBAA CHEUPE.
You are on the wrong side of the road!Inamaana ibada ya j pili ana skip sio kisa mbunye
Kaka wewewe kaka wewe🫵 mbaga jr akitia timu hapa, huyo jamaa alinipondaga kwa seran aliniita muua kunguni, kisa aliona naenda kumpiku🤣🤣🤣 vijana bhana Yani badala ajipalilie kwa staili yake eti akani ponda ili pisi seran anishushe dah mbavu sinaaa🤣🤣🤣🤣🤣Seran unapendwa na alexido tz halafu umemtolea nje
Utakuwa huna experience ya kununua malaya. Ukitumia neno short time wanajua wewe wakuja wanakupiga, ukitumia showtime wanajua wewe ni familia unakula discount.Ni short time na sio show time
No kweli kaka ila short time Ina faida zake japo hasara ni kubwa, Kuna dogo alimla demu huko geita mi sikuwepo sasa ile narudi eneo la tukio ndo namuona huyo demu anachimba mbele sinikauliza huyu vipi hapa nikatonywa na dogo rasi kwamba kapiga short time we eeeeee nilishtuka nikamwambia dogo uwe unauliza huyo demu kawaka na anajulikana kaabisa lakin sababu dogo alipoha short time still alikua safe imagine angekamia mpaka asubuhiMwanaume mpumbavu ukubali kuchezeshwa michezo ya shot time ...kwa maana hiyo michezo matokeo yake ni KUPOTEZA NGUVU ZA KIUME ..aina hii ya kupoteza nguvu za kiume huwa ni mwanaume kutokuwa na matamanio ya muda mrefu na mwanamke baada ya kumpata ...yaani ukipiga bao tu hamu na huyo mwanamke inakufa kabisa au ukiwa na mwanamke kwenye mausiano ukitembea naye mara chache tu hamu naye inakufa kabisa ..hivyo mwanaume aliye kwisha pata madhara ya nguvu za kiume ya aina hii inamlazimu kubadili wanawake muda wote ...
Miguu yote😋😋.Kwa kweli ni muhimu sana watanzania kudai katiba mpya huenda bei ikapungua hapo kitambaa cheupe.
Si mnaona sisi wakazi wa hapa tegeta pale mageriji Kuna Hadi za 3k short time na 10k usiku mzima na 30k kama utacheza miguu yote kama Messi🥹🥹