Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 4,185
- 9,249
Kaka hiki kichwa kiache tu kimezurura sanaKijana, Nyarugusu unaijua?
Kaka hiki kichwa kiache tu kimezurura sanaKijana, Nyarugusu unaijua?
Mtu umtoe Sinza mpaka Goba kwa 20K ? Kweli upo timamu?Katika misele yangu Leo nikaona nipitie Sinza kitambaa cheupe kuchukuwa mazao sokoni.
Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.
Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.
Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.
Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.
Asee KITAMBAA CHEUPE.
Usalama pia .So inaonekana wanapiga ndefu waki baki hapo kuliko kuchukua mmoja kwa bei hizo... Duuh wanawake nao kumbe huwa na mahesabu makali hivyo?
inaonyesha we ni mshamba????? anyway nilikupa mbinu kwa 20 yako ingia telegram account tsap au ukiwa na hela zaidi ingia Escort tanzania ukute wa viwango na wa Goba wamejaa huko??? anyway mbn ww n mshamba sana na Goba zimejaa PUB BAR LOUNGE NA LODGE ambaoi wamejaa huko umbali wote hata wanauli mopaka kitambaa wa niniSihitaji kujua mkuu
Kama umesoma andiko langu utaona sikuwa Goba wakati huo.inaonyesha we ni mshamba????? anyway nilikupa mbinu kwa 20 yako ingia telegram account tsap au ukiwa na hela zaidi ingia Escort tanzania ukute wa viwango na wa Goba wamejaa huko??? anyway mbn ww n mshamba sana na Goba zimejaa PUB BAR LOUNGE NA LODGE ambaoi wamejaa huko umbali wote hata wanauli mopaka kitambaa wa nini
nimesoma. je uliogopa kuwapigia hapo hapo kitambaaaaa????????????? au hujui ma location si ungeomba kukupe maeneo????? inaonekana wewe chp umeijua ukubwaniKama umesoma andiko langu utaona sikuwa Goba wakati huo.
Naona umekurupuka Mzee wangu.
Hahahhahha Mzee wangu unataka kunichimba ila wanaonijua humu hawawezi ongea saana.nimesoma. je uliogopa kuwapigia hapo hapo kitambaaaaa????????????? au hujui ma location si ungeomba kukupe maeneo????? inaonekana wewe chp umeijua ukubwani
au uliandika ukiwa umelewa maana kwa kushangaa hao mademu kukataa kwenda GOBA ni jambo lililofanya nikutafsiri kama mshamba na usiouijua DarHahahhahha Mzee wangu unataka kunichimba ila wanaonijua humu hawawezi ongea saana.