Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

Unavyokuja ndio unavyopokelewa kitambaa cheupe.

Mchungaji toa pesa upate mzigo!
Huwa nakulaga samaki pale opposite na kitambaa cheupe yule bwana ikifika saa moja anaanza kutengeza samaki na ugali na mboga mboga so hao wadada pia huwa wanakuja kulaga pale wapo nusu uchi ila sipati mzuka kabisa🥴
 
Katika misele yangu Leo nikaona nipitie Sinza kitambaa cheupe kuchukuwa mazao sokoni.

Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.

Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.

Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.

Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.

Asee KITAMBAA CHEUPE.
Kweli mshahara umetoka🤔
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom