Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,993
- 97,703
Kaponda nsoni ndio nini tena dokta 😆Ngoja tupige kiruga seran mambo mengine kwa kweriiiii ""KAPONDA NSONI""
HAKIKA NI KAPONDA NSONI..
Kaponda nsoni ndio nini tena dokta 😆Ngoja tupige kiruga seran mambo mengine kwa kweriiiii ""KAPONDA NSONI""
HAKIKA NI KAPONDA NSONI..
Unashingapi kwanza?Mimi najuaga wewe ni kidume cha Mbegu ndio maana nikakausha kumbe ni Manzi nataka na mimi nikumwagie utomvu hapo kwenye pussy
Nikishaona manzi inaandika show time badala ya short time. Najua tayari huyu ni malaya wa low end.Ni short time na sio show time
Mchungaji toa pesa upate mzigo!Nimelia sana😂😂😂
Mkifikia hatua ya ndoa. Nitakuwa mwenyekiti wa Send off yako.Shenzi 😆
Siwezi!🚮Mkifikia hatua ya ndoa. Nitakuwa mwenyekiti wa Send off yako.
haina makombo ile ,hahahahaha wala hawaachi signatureSasa si zishakuwa used, wajuba washazipiga,maana anaenda anapigwa short time then anarudi tena chimbo kuwinda na ndiyo unakutana nae😀😀
Huwa nakulaga samaki pale opposite na kitambaa cheupe yule bwana ikifika saa moja anaanza kutengeza samaki na ugali na mboga mboga so hao wadada pia huwa wanakuja kulaga pale wapo nusu uchi ila sipati mzuka kabisa🥴Mchungaji toa pesa upate mzigo!
Umeshapigwa kimoja Cha mchana nini' anti aggrey?!!! Najua hakiwezi kukutosha ndo maana you ask for more. Not me, not today!Punguza Usenge Mama Amina
Kwahiyo umeshaanza kuloa?!!!Kwa mara ya kwanza umenifurahisha baba Amina
Kweli mshahara umetoka🤔Katika misele yangu Leo nikaona nipitie Sinza kitambaa cheupe kuchukuwa mazao sokoni.
Sasa nikasema hapa sipigi eneo hili naenda nae mtaani Goba.
Nikachek na zao la Kwanza show time 25k nikawambia twenzetu Goba nakupa nauli ya kurudia akasema Goba siende hapa pia Kuna chumba buree kabisa nalipia mwenyewe 5k.Nikachek na mwingine akaniambia show time 50k kuondoka hataki nikaendelea kusaka mazao nikakutana na 40k bado ikawa ngumu.
Wakati naondoka nikamuita mmoja nikachonga nae akaniambia 20k nikamwambia nakuongeaza ten twende Goba asee alikataa na kuniambia Kwanza sikujui wewe na Goba ni Mbali.
Kwahiyo pale Sinza kitambaa cheupe Bei za mazao ni tofauti kabisa na hawataki kuondoka eneo la sokoni kabisa labda Muda wa saa Kumi na moja biashara ikiwa imekuwa ngumu saana Kwa maelezo ya bodaboda.
Asee KITAMBAA CHEUPE.
🤣🤣🤣🤣🤣Kweli mshahara umetoka🤔
Maana yake NI KUFANYA JAMBO/ MAMBO YA AIBU.Kaponda nsoni ndio nini tena dokta 😆
Uchunguzwe we mchungaji una hisia na mkeo tu wengine aaanh!!🤔Huwa nakulaga samaki pale opposite na kitambaa cheupe yule bwana ikifika saa moja anaanza kutengeza samaki na ugali na mboga mboga so hao wadada pia huwa wanakuja kulaga pale wapo nusu uchi ila sipati mzuka kabisa🥴
Kabisa! Kijana bado mdogo lakini kila kona ya ajabu ajabu tayari anaijua duh!Maana yake NI KUFANYA JAMBO/ MAMBO YA AIBU.
Kufanya mambo ya aibu ya fedheha..
😂😂😂Uchunguzwe we mchungaji una hisia na mkeo tu wengine aaanh!!🤔
HatareKabisa! Kijana bado mdogo lakini kila kona ya ajabu ajabu tayari anaijua duh!
Ila anakuwa hana hisia za mapenzi.haina makombo ile ,hahahahaha wala hawaachi signature