Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

Faiza foxy mpenzi.........hebu rudi chumba fasta banaaa tuendelee na round ya nne......yaani umeingia toi na simu umeanza kujibizana jf ukadhani sikuoni........hebu rudi huku kabla jongoo hajashuka mtungi.............
 
Faiza foxy mpenzi.........hebu rudi chumba fasta banaaa tuendelee na round ya nne......yaani umeingia toi na simu umeanza kujibizana jf ukadhani sikuoni........hebu rudi huku kabla jongoo hajashuka mtungi.............

Copy to FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
Last wiki nilikuwa na chat na mke wa mtu, mme wake akanishtukia, alimtandika makofi hadi uso uka vimba. We were just friendsl sasa mwanamke ameniomba tufanye kweli, kwa sababu anaona kama amentantaswa na kudharirishwa.

Binafsi sijaridhishwa na hatua hiyo, kwani yeye ndo alianza kuni sms nilishtuka nikamuuliza inakuwaje ana sms usiku, akasema mme wake hatupo na atachelewa kurudi. Sasa sijui ilikuwaje akabambwa.

Kwa kweli nitabia mbaya kuchat usiku kama uko na mpenzi au mwebza wako.

Me ilishawahi nitokea nilimpa kichapo na kesho mahusiano yakavunjika
 
Ni ulimbukeni,ubinafsi na dalili ya kutomthamini make,mume au mpenzi wako.kifupi haileti afya katika mahusiano.
 
Labda ndo mkewangu hajui kuwa kuna whatsapp ya kwenye web basi nipo na pc yangu pembeni nisha i synch bar code basi groups zote na chat zote zipo pembeni yangu pale, ajidai anatongozwa atashanga huyo mtongozAji na mtongozwaji, tofauti n yule jamaa alivyo mchapa kibao mie na mchapa mihogo mpaka ashindwe kuamka asubuhi yake kisha niangalie chati zAo tena kama atasifia au... Na kama ni no naanza tena...mihogo tu
 
Hata mimi naona huo ni unyanyasaji wa kimapenzi. Kwanini mume/mke wa mtu u chat na mtu masaa hayo ya usiku? Lkn pia ni dhambi kubwa sana kwa mtu kuchat na mume/mke wa mtu ili hali ukijua kabisa huyo ni mume/mke wa mtu. Huko ni kutojielewa.
 
kaka kuna jambo ambalo nimejiapiza....hata kama tulikuwa marafik mtu akishakuwa mke wa mtu mazoe yanastahili kuwa na mipaka kwa maana hata mimi kuna mambo ambayo singependa yatokee kwa mke wangu...hata mwanaume akishakuwa na familia kuna ukomo wa tabia anaostahili kuwa nao na aina ya marafiki!

Like like
 
Natafuta wa kucht nao ila vigezo na mashrt kuzingatiwa 🏃🏃🏃
 
Siyo usiku tu, hata mchana kuchat chat na mme/mke wa mtu ni kosa.

Mnaulizana vitu basic na kujibizana, siyo kuchat ujinga.
 
Back
Top Bottom