Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

kaka kuna jambo ambalo nimejiapiza....hata kama tulikuwa marafik mtu akishakuwa mke wa mtu mazoe yanastahili kuwa na mipaka kwa maana hata mimi kuna mambo ambayo singependa yatokee kwa mke wangu...hata mwanaume akishakuwa na familia kuna ukomo wa tabia anaostahili kuwa nao na aina ya marafiki!
 
Kama anayechati naye ni single basi...hapo ni most likely wote ni married but available....

Ila mi huo naita uzembe kwa wenza wa wahusika...who on earth anaweza kuvumilia huo upuuzi...eti uhuru...uhuru my xxxx.


ila mwenye matatizo ni huyo mke wa mtu au mme wa mtu ambayeana -entertain hivyo vitu....nachukia mtu ambaye yuko kwenye ndoa au relationship alafu anatafuta relief nje
 
eti ukiulizwa kirahisi tu unajibu sisi ni marafiki wa kawaida. Jamani urafiki gani huo na mke/ mume wa mtu usiku wa matisa?

atakuwa anataka kupewa haki yake ya msingi yaani kichapo safi..:shocked:
 
.......... mwenye mume/mke anakuwa wapi wakati mwenzie yuko busy na simu?
 
Au unakuta umelala na mpenzi wako mko faragha gafla cm ya mpenz wako inaingia sms,kitakachotokea mpenz wako anakurupuka kutoka kitandan Anaenda kuiwah ile cm na akishaishka anasoma sms na Kuifuta faster ili usiione!Jee ni haki?
 
Kama anayechati naye ni single basi...hapo ni most likely wote ni married but available....

Ila mi huo naita uzembe kwa wenza wa wahusika...who on earth anaweza kuvumilia huo upuuzi...eti uhuru...uhuru my xxxx.
...Ni kweli kabisa....hakuna uhuru kama huo....
 
Hivi mtu anaanzaje kuchati na mke/mme wa mtu ili hali yupo ndoani? Khaa huko kutafutana ubaya inamana hana muda wa kuongea na huyo mumewe/mkewe? Aisee tabia mbaya kabisaaaa!!
 
Hii kuchat mnayoongelea ni pamoja na jf (jamvini na pm), fb (barazani na inbox), whatsup, viber ama sms? Manake sio wote wanaoflirt bali kuna wanaoongea mambo ya maana. Kuchat ama kuwasiliana inategemea na convinience ya muda kutokana na shughuli za kimaendeleo ama pia time zones.

All in all kama uko na mwenza wako hapo haipasi kumuignore unless unachoongelea huko ni muhimu na yeye anakuwa abreast.
 
Dada mkubwa ukiona watu wanaishi ujue wanafanana baadhi ya mambo. Kuna mtu anaona nafuu mwenza wake akiondoka ama kusafiri kwa sababu akiwepo ni kero kuliko faraja. Kuna mwenza ambae hata akiwepo bora asiwepo kabisa. I mean akiwepo hayupo. Kanuna, kafura na ni full kisirani. Mwisho wa siku mwenzie anakuwa anachat kama anaongea na familia nyingine bila sauti.

Na hapa nasisitiza sio lazma wawe wana flirt. Kuna mtu anataka kufanya biashara ama kujenga lakini kila akimuambia mwenzie anaishia kuguna tu. Afanyaje kama anaona nikumuuliza Matola kuhusu mashamba, ama farkhina kuhusu kupika mama ntilie atanisaidia mawazo?

Kama kuna poor communication nyumbani lazma chatting ilete shida. Manake nitakuwa muongo nikisema haitokei kutongozwa. Mwisho wa siku utashi binafsi unahusika
Kama anayechati naye ni single basi...hapo ni most likely wote ni married but available....

Ila mi huo naita uzembe kwa wenza wa wahusika...who on earth anaweza kuvumilia huo upuuzi...eti uhuru...uhuru my xxxx.
 
Last edited by a moderator:
Last wiki nilikuwa na chat na mke wa mtu, mme wake akanishtukia, alimtandika makofi hadi uso uka vimba. We were just friendsl sasa mwanamke ameniomba tufanye kweli, kwa sababu anaona kama amentantaswa na kudharirishwa.

Binafsi sijaridhishwa na hatua hiyo, kwani yeye ndo alianza kuni sms nilishtuka nikamuuliza inakuwaje ana sms usiku, akasema mme wake hatupo na atachelewa kurudi. Sasa sijui ilikuwaje akabambwa.

Kwa kweli nitabia mbaya kuchat usiku kama uko na mpenzi au mwebza wako.
 
Back
Top Bottom