Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

Tabia siiiiiiipendi hii na ole wako cku tukikutana wewe unaetuma sms kwa mume wangu ucku kwa kisingozio cha mnasoma wote
 
Tabia siiiiiiipendi hii na ole wako cku tukikutana wewe unaetuma sms kwa mume wangu ucku kwa kisingozio cha mnasoma wote

Teh teh teh kama nakuona vile ulivyokasirika
 
Nakupend zaidi...
Nina hamu ya kusikia sauti yako inafananaje swahiba

Hahaaa nipigie simu basi unisikie!!!! ila hapana usipige swahiba, manake sauti yangu ilivyo mbaya utaghairi kunipenda hata kabla ya kuonana nami live

Halafu kwanini we huchatigi na mimi usiku?
 
Hahaaa nipigie simu basi unisikie!!!! ila hapana usipige swahiba, manake sauti yangu ilivyo mbaya utaghairi kunipenda hata kabla ya kuonana nami live

Halafu kwanini we huchatigi na mimi usiku?

Usiku kama huu swahiba?? Mimi huwa nasinzia mapema san
 
Au unakuta umelala na mpenzi wako mko faragha gafla cm ya mpenz wako inaingia sms,kitakachotokea mpenz wako anakurupuka kutoka kitandan Anaenda kuiwah ile cm na akishaishka anasoma sms na Kuifuta faster ili usiione!Jee ni haki?

tafuta mwingne nawe uwe na wa pemben ili muwe ngoma droo au acha kabisa mapenz,ugonjwa wa kuwa na wengi umeenea kuliko malaria na hakuna dawa wala kinga
 
hapa mwenyewe wamejilengesha wanawake kaa wa nne hv maskini kumbe mie hata mpango nao sina mawazo yote kwa mke wangu mama J
 
mito swahiba wangu haya yote ni maisha naomba game ili iwe kweli atii...
Ha ha ha ha ooooh baby yea..

Hahaaaa au siyo baby!! hebu nicheki basi PM tupange mambo sweatie, nshaona hapa wanga wengi
 
Back
Top Bottom