Unamkumbuka nani katika maisha yako ya shule ambae ungependa uonane naye?

Itezi

JF-Expert Member
Feb 8, 2014
389
195
Wana Jamiiforums je unamkumbuka nani katika maisha yako ya shule iwe ni primary, O- level, A- level au chuo ambaye ungependa uonane naye, lakini hujui yuko wapi?

Binafsi namkumbuka dada mmoja alikuwa anaitwa Beatrice Magwira niliachana nae mwaka 1990 pale Morogoro shule ya Ifakara Wilaya ya Kilombero yeye akiwa kidato cha pili, kwao ilikuwa ni Mzinga kambi ya Jeshi, kama yuko humu au kuna mtu ana taarifa zake naomba anijulishe hata kwa PM tafadhali nina deni nae huyu dada (nawiwa).

Kwa mara ya mwisho nilipata habari zisizo rasmi kuwa ni mwalimu huko Dodoma.
 

testa

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
439
250
Benjamin mwinyindege Nyasho Primary school Musoma mwaka 1988 mkuu upo wapi au kwa yoyote mwenye taarifa nae
 

Itezi

JF-Expert Member
Feb 8, 2014
389
195
Duhhhhhh Hilo ni deni la fedha au kuna kingine ?? Tangu mwaka wa 1990. Duhhh madeni mengine ni kusamehe tu .
Mimi nawiwa kwenye nafsi maana aliyonitendea ni makuu,,,,,, tulipotezana, si unajua tena kulikuwa na S.L.P tu wakati huo,,,,
 

Galadudu

JF-Expert Member
Jun 23, 2014
2,306
1,225
Anaitwa Anneth Sempombwe tulisoma wote Kanyenye primary school Tabora hiyo, nilikuwa nampenda kinoma na nimekuja kuonana nae juzi juzi tu hapa ana fanya kazi mahakama kuu ya mkoa Mwanza halafu eti keshaolewa!!
 

mchecheto

JF-Expert Member
Oct 30, 2014
1,538
2,000
mm namkumbuka mschana mmoja hivi aliniacha moshi technical 2013 alipomaliza form4 mm nikiwa form six..anaitwa joana metoja..nilikua nampenda kwa dhati ila ndoivo tena nilimpenda kipindi anakaribia kuhitimu xo hatukuzoeana kiivo
 

Raynavero

JF-Expert Member
Apr 29, 2014
37,511
2,000
Salama Mohammedi ALGHAITHANY GOOD SAMARITAN SCHOOLS
POPOTE ULIPO NAKUPENDA SANA SANA SANA
Nimesahau ghorofa yenu mnyoishi pale mnazi mmoja natumai tutakutana tena
 

nokutogwile

Member
Nov 23, 2014
21
0
shamila ibrahimu,stela david,na atuganile tulikuwa wote kenton high school naomba mnitafute
janeth nyamuhanga and jackline nyamuhanga(twins) na fadhila shedewa tulikuwa wote st hellen's academy kama mpo humu naomba mnitafute nawamiss sana
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,152
2,000
Namtafuta dada flani hivi anaitwa ROSEJANET MRUMA, nlimwacha pale muheza highschool, nna deni nae....2010,nataka nimlipe
 

Mwanzo Kwanza

JF-Expert Member
May 4, 2014
1,493
1,250
Kuna mudada alikuja geto sijajua kufinya hadi akalala bonge la usingizi nami natoa vimacho toka siku hiyo hakuja tena
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,756
2,000
Kuna rafiki yangu tulisoma nae nursery school. Alikuwa anaitwa Ania Rashid, binti wa bwana McBel aliekuwa na hotel korogwe.

Huwa namuwaza kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom